ผู้เขียน หัวข้อ: /// ฝากทักทายครับ ///  (อ่าน 1606 ครั้ง)

ออฟไลน์ MonZaa

• ชะตาฟ้าลิขิต ชีวิตเราเลือกเอง
  • *
  • Popular Vote : 2
/// ฝากทักทายครับ ///
« เมื่อ: มกราคม 22, 2011, 09:22:36 AM »
เมื่อวานเจอ แมวน้ำเงิน และ GC น้ำเงิน เส้นบางนาตราด ช่วงประมาณ 5 โมงเย็น ทักทายด้วยครับ

GC-BUGeye สีขาวครับ   ม่อน ครับ 

ปล.อีกอย่าแถวเส้นบางนาตราด มีพี่ๆๆ SSS อยู่แถวนี้บ้างรึป่าวครับ

ออฟไลน์ pimniyoum

• SUBARU IMPREZA STI
  • *
  • Popular Vote : 5
  • ลูกแมวอ้วนGRB 2500 เดิมๆ
Re: /// ฝากทักทายครับ ///
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 22, 2011, 07:24:01 PM »
วิ่งบางนาทุกวันคับเรียนอยู่หัวเฉียว ขับแมวstiสีน้ำเงินคับ

ออฟไลน์ Kawin

• *
  • Popular Vote : 6
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 23, 2011, 08:09:28 PM »
สวัสดีครับ 

ไม่รู้ใช่ผมหรือเปล่าอ่ะ

แมวน้ำเงิน วิ่งออกมาจากเซ็นทรัลบางนาตอนเกือบห้าโมง  emo64o

บ้านอยู่เทพารักษ์ ทำงานที่สุวรรณภูมิครับ
W - icked
R - adical
X - treme

ออฟไลน์ MonZaa

• ชะตาฟ้าลิขิต ชีวิตเราเลือกเอง
  • *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 09:29:30 AM »
สวัสดีครับ 

ไม่รู้ใช่ผมหรือเปล่าอ่ะ

แมวน้ำเงิน วิ่งออกมาจากเซ็นทรัลบางนาตอนเกือบห้าโมง  emo64o

บ้านอยู่เทพารักษ์ ทำงานที่สุวรรณภูมิครับ

น่าจะใช่ครับ ช่วงเวลาประมาณ 5 โมง  ผม ม่อน ครับ

แถวๆๆ เส้นบางนา มีนัด Meeting บ้างรึป่าวครับ ผมน้องใหม่ยังไม่ค่อยรู้เรื่องอะไร

อยากได้คำแนะนำ จากพวกพี่ ๆ ๆ