ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมแสดงความยินดีกับประธานคนใหม่ และคณะ ของพวกเราชาว Siam Subaru Society ปี 2011  (อ่าน 10455 ครั้ง)

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
emo65o  ขอแสดงความยินดีกับชายไทยหัวใจเต็มร้อย  พี่แบ้งค์  ประธานคนที่ 6 ของชาว SSS  อีกทั้งผมเห็นทีมงานที่ชุดเดิมของท่านอดีตประธานต่อที่มาสานต่อก็ชื่นชมว่า   ทีมน้องๆอันได้แก่ พี่โบ๊ต , พี่หนุ่ย SPK ,พี่ Hiter, พี่Tum, พี่Maruko, พี่อาร์ม , พี่ Benz ( Subaru Kotee  .....โก๊ะตี๋  )ๆทำงานกันแข็งขันจริงๆๆ   รักใคร่สมานสามัคคีกันดี   พวผมรุ่นเก่าๆๆเห็นแล้วชื่นใจ   และขออวยพรให้ทำงานประสบผลสำเร็จนะครับ

ขอบคุณท่านต่อที่ทำงานให้ชาว SSS มาอย่างแข๊งขัน    อาจารย์อั๋น  " Subaru Icon "  ท่าน AZZY " Subaru Guru....หมอผีตัวจริง "  ที่เป็นพี่เลี้ยงดูแลน้องๆๆมาตลอด.......และคงต้องดูแลไปตลอดชาตฺเลยนะพี่อั๋นและพี่อัศ... emo64o

ผมกลับบ้านด้วยหัวใจเบิกบานอายุคงจะยืนขึ้นอีก 10 ปี  เพราะผมนั่งฮาขี้แตกขี้แตนทุกครั้งที่พี่โก๊ะตี๋ BENZ แกปล่อยมุกเด็ดๆๆ     ขอให้เป็นโฆษก SSS ไปตลอดชาติอีกคนนะครับ

SSS จงเจริญ     พวเราขับรถเจอกันบนถนนอย่าลืมยกกำปั้นให้แล้วค่อยๆๆคลายนิ้วโบกให้กันนะครับ     รถเราแรงอยู่แล้วให้เกียรติรถคนอื่นๆๆเสมอเขาจะได้ชื่นชมคนใช้Subaru ว่า นี่แหละ GENTLEMAN ตัวจริง

ด้วยความเคารพเพื่อน Subaru ทุกๆๆคนครับ

เสือ

emo72o

น้อมรับ ด้วยความเคารพครับพี่เสือ  และก็ต้องขอแสดงความยินดีกับ แบ๊งค์ white scooby ที่จะมารับภาระ เอ๊ย หน้าที่ประธานคนใหม่ของเรา SSS ด้วยครับ  emo65o
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ C63

• *
  • Popular Vote : 39
ยินดี กับประธานคนใหม่ด้วยครับ คงได้เห็น sss มีอะไรเปลี่ยนแปลงนะครับ

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...
SSS จงเจริญ     พวเราขับรถเจอกันบนถนนอย่าลืมยกกำปั้นให้แล้วค่อยๆๆคลายนิ้วโบกให้กันนะครับ     รถเราแรงอยู่แล้วให้เกียรติรถคนอื่นๆๆเสมอเขาจะได้ชื่นชมคนใช้Subaru ว่า นี่แหละ GENTLEMAN ตัวจริง
ด้วยความเคารพเพื่อน Subaru ทุกๆๆคนครับ

เสือ

ยินดีกับคุณแบ้งค์ ด้วยอีกคนนะครับ

ผมมีความสุขมาก ตั้งแต่ได้ขับซู และรู้สึกดีที่คนอื่นๆส่วนใหญ่ มีfeed back ที่ดีกับคนขับซู เพราะความคิดดีๆด้านบน
ขอสนับสนุนความคิดพี่เสือครับ  

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2011, 11:45:41 AM โดย satisfy »

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
ยินดีด้วยครับแบงค์... ปีนี้จัดเต็มเลยน๊ะ อิอิ

ออฟไลน์ k_poorahong

• magGlormVE
  • *
  • Popular Vote : 13
    • New connections without risk of disappointment
ยินดีด้วยคร้าบบบบบ

emo30o

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
ยินดีด้วยนะครับ พี่แบงค์ emo73o
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ BOY รถบ้าน

• *
  • Popular Vote : 4
ยินดีด้วยครับแบงค์ emo72o

ออฟไลน์ ajcha4563

• ผู้ที่รู้จักพอ ความพอของเขาจะเป็นความพอที่มีไปได้ตลอดชีวิต
  • *
  • Popular Vote : 3
ยินดีด้วยคร้าบ กับประธานคนใหม่
ประทับใจมากคร้าบ  มิตรภาพดีๆ
พี่ BENZ ก็ฮาซะ
ชอบแนวความคิด ลุง เสือจัง         

emo57o                   emo64o

ออฟไลน์ prote

• *
  • Popular Vote : 17
Congratulation krub Bank and thank you for helping out SSS.

Thank you krub Tor, for a job well done!!!

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
ขอแสดงความยินดีและนับถือ.......พูดน้อยทำงานหนักจริงใจคือ......ประธานแบงค์........โกร๋น

ออฟไลน์ noom_chopper

• *
  • Popular Vote : 24
  • "อิมแวน บรรทุกหมา"
 emo65o ยินดีด้วยครับ  emo65o
อยากสวยอย่ากลัวแพง อยากแรงอย่ากลัวพัง ไม่อยากเสียตังค์ ขับเดิมๆ

ออฟไลน์ laemunited

• *
  • Popular Vote : 22
  • LEGACY BH5/EVOLUTION IX
ยินดีด้วยครับประธานแบงค์ emo57o
Yesterday is history,tomorrow is mystery,today is a gift that's call present!!!

ออฟไลน์ walkaway

• *
  • Popular Vote : 6
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ Gong Pista

• Y@H Track Cyclist
  • *
  • Popular Vote : 0
  • SSS FC / Shirt #23
    • The Forever Kids
ยินดีด้วยครับ
Y@H Cycling Club

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
ยินดีกับคะแนนเสียงอันท่วมท้น.... กับประธานคนใหม่ แบงค์...ด้วยคร๊าบบบ...