ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมแสดงความยินดีกับประธานคนใหม่ และคณะ ของพวกเราชาว Siam Subaru Society ปี 2011  (อ่าน 10453 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kawin

• *
  • Popular Vote : 6
ยินดีด้วยนะครับ  emo64o
W - icked
R - adical
X - treme

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
ยินดีด้วยครับ คุณแบงค์   emo65o
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
ยินดีด้วยเด้อออ..
ปีนี้ฝ่าย Motor Sport จัดหนักให้เลย
สมาชิกอยากให้มีงานในรูปแบบใด
เสนอกันมาเลยนะครับ
ยินดีรับฝังทุกๆ ท่านครับ
ขอบคุณครับ.

ตั้ม

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand
ยินดีด้วยกับประธานแบงค์

ป๊อปกับโอเปิ้ล

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ยินดีด้วยครับแบงค์ emo77o

ออฟไลน์ 4rester

• *
  • Popular Vote : 0
ยินดีต้อนรับกรรมการชุดใหม่ทุกๆท่านครับ emo64o

ออฟไลน์ POPEYE

• popeye classic gc
  • *
  • Popular Vote : 10
  • ป็อปอายอินเตอร์เฉียง
ยินดีด้วยครับ
เทอร์โบลุกเป็นไฟ ลูกสูบละลายกลายเป็นผง

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4
ยินดีด้วยนะครับ ไปไม่ทันช่วยโหวต แต่ผลก้อออกมาตามด้องการ  emo65o

ออฟไลน์ BoXerMania

• *
  • Popular Vote : 7
ยินดีครับคุณแบงค์  emo57o
Some are born to run ,Subies are born to race

ออฟไลน์ MonZaa

• ชะตาฟ้าลิขิต ชีวิตเราเลือกเอง
  • *
  • Popular Vote : 2
ยินดีด้วยครับกับประธานคนใหม่

ออฟไลน์ TRN

• *
  • Popular Vote : 15
ยินดีด้วยนะครับคุณแบงค์  ขอเป็นกำลังใจให้ทำงานสำเร็จลุล่วงอย่างราบรื่นตลอดปีนะครับ  emo64o

ออฟไลน์ Champ_GC8

• *
  • มากันยกแก๊ง
 emo65o  ขอแสดงความยินดีกับชายไทยหัวใจเต็มร้อย  พี่แบ้งค์  ประธานคนที่ 6 ของชาว SSS  อีกทั้งผมเห็นทีมงานที่ชุดเดิมของท่านอดีตประธานต่อที่มาสานต่อก็ชื่นชมว่า   ทีมน้องๆอันได้แก่ พี่โบ๊ต , พี่หนุ่ย SPK ,พี่ Hiter, พี่Tum, พี่Maruko, พี่อาร์ม , พี่ Benz ( Subaru Kotee  .....โก๊ะตี๋  )ๆทำงานกันแข็งขันจริงๆๆ   รักใคร่สมานสามัคคีกันดี   พวผมรุ่นเก่าๆๆเห็นแล้วชื่นใจ   และขออวยพรให้ทำงานประสบผลสำเร็จนะครับ

ขอบคุณท่านต่อที่ทำงานให้ชาว SSS มาอย่างแข๊งขัน    อาจารย์อั๋น  " Subaru Icon "  ท่าน AZZY " Subaru Guru....หมอผีตัวจริง "  ที่เป็นพี่เลี้ยงดูแลน้องๆๆมาตลอด.......และคงต้องดูแลไปตลอดชาตฺเลยนะพี่อั๋นและพี่อัศ... emo64o

ผมกลับบ้านด้วยหัวใจเบิกบานอายุคงจะยืนขึ้นอีก 10 ปี  เพราะผมนั่งฮาขี้แตกขี้แตนทุกครั้งที่พี่โก๊ะตี๋ BENZ แกปล่อยมุกเด็ดๆๆ     ขอให้เป็นโฆษก SSS ไปตลอดชาติอีกคนนะครับ

SSS จงเจริญ     พวเราขับรถเจอกันบนถนนอย่าลืมยกกำปั้นให้แล้วค่อยๆๆคลายนิ้วโบกให้กันนะครับ     รถเราแรงอยู่แล้วให้เกียรติรถคนอื่นๆๆเสมอเขาจะได้ชื่นชมคนใช้Subaru ว่า นี่แหละ GENTLEMAN ตัวจริง

ด้วยความเคารพเพื่อน Subaru ทุกๆๆคนครับ

เสือ

อยากบอกว่าของเค้าดีจิงๆครับ

ออฟไลน์ Mix565

• AMP MotorSport
  • *
  • Popular Vote : 4
ยินดีด้วยเด้อออ..
ปีนี้ฝ่าย Motor Sport จัดหนักให้เลย
สมาชิกอยากให้มีงานในรูปแบบใด
เสนอกันมาเลยนะครับ
ยินดีรับฝังทุกๆ ท่านครับ
ขอบคุณครับ.

ตั้ม

ยินดีด้วย ครับพี่แบ้งค์   ///พี่ตั้ม  กลับ บ้านแล้วยังไม่นอน อีกนะครับ 55

ออฟไลน์ Double You Are Ex

• *
  • Sports performance for every day use. . .
ยินดีด้วยครับแบงค์

ขอขอบคุณที่เสียสละเวลามาทำงานให้ส่วนรวมครับ

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
emo65o  ขอแสดงความยินดีกับชายไทยหัวใจเต็มร้อย  พี่แบ้งค์  ประธานคนที่ 6 ของชาว SSS  อีกทั้งผมเห็นทีมงานที่ชุดเดิมของท่านอดีตประธานต่อที่มาสานต่อก็ชื่นชมว่า   ทีมน้องๆอันได้แก่ พี่โบ๊ต , พี่หนุ่ย SPK ,พี่ Hiter, พี่Tum, พี่Maruko, พี่อาร์ม , พี่ Benz ( Subaru Kotee  .....โก๊ะตี๋  )ๆทำงานกันแข็งขันจริงๆๆ   รักใคร่สมานสามัคคีกันดี   พวผมรุ่นเก่าๆๆเห็นแล้วชื่นใจ   และขออวยพรให้ทำงานประสบผลสำเร็จนะครับ

ขอบคุณท่านต่อที่ทำงานให้ชาว SSS มาอย่างแข๊งขัน    อาจารย์อั๋น  " Subaru Icon "  ท่าน AZZY " Subaru Guru....หมอผีตัวจริง "  ที่เป็นพี่เลี้ยงดูแลน้องๆๆมาตลอด.......และคงต้องดูแลไปตลอดชาตฺเลยนะพี่อั๋นและพี่อัศ... emo64o

ผมกลับบ้านด้วยหัวใจเบิกบานอายุคงจะยืนขึ้นอีก 10 ปี  เพราะผมนั่งฮาขี้แตกขี้แตนทุกครั้งที่พี่โก๊ะตี๋ BENZ แกปล่อยมุกเด็ดๆๆ     ขอให้เป็นโฆษก SSS ไปตลอดชาติอีกคนนะครับ

SSS จงเจริญ     พวเราขับรถเจอกันบนถนนอย่าลืมยกกำปั้นให้แล้วค่อยๆๆคลายนิ้วโบกให้กันนะครับ     รถเราแรงอยู่แล้วให้เกียรติรถคนอื่นๆๆเสมอเขาจะได้ชื่นชมคนใช้Subaru ว่า นี่แหละ GENTLEMAN ตัวจริง

ด้วยความเคารพเพื่อน Subaru ทุกๆๆคนครับ

เสือ

ผมว่าที่พี่เสือเบิกบานเป็นพิเศษเพราะจะได้เจ้าฟอเรสเตอร์คันข่วไปจอดกเล่นอยู่ที่บ้านมากกว่ามั๊งครับ emo76o