ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงมือ  (อ่าน 8528 ครั้ง)

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
Re: ถุงมือ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 15, 2011, 10:11:35 PM »
พี่อั๋น ผมอยากได้รองเท้า alpinestar สีขาวอ่ะ หาจากไหนได้มั่งคับ

ส่วนถุมือของ alpinestar เป็นไงมั่งคับ

แล้วแถมอีกนิด หมวก ใช้ของอะไรดีคับ เห็นบอกว่าใส่ของมอไซค์จะดีกว่า เพราะมุมมองกว้างกว่า

ไม่แน่ใจว่า Dirt shop มีรึเปล่านะครับเอี๋ยว    ที่่ Paddock รัชดาฯ ก็เคยมีแบบแปลกๆของ Alpine มาเหมือนกัน

ถ้าไม่มีจริงๆสงสัยต้องสั่งแล้วมั้ง

ส่วนถุงมือ  ส่วนตัวผมว่ามันหนาไปนิดนึง  แต่อึดและถึกดีมากครับ สำหรับยี่ห้อนี้ ตอนนี้เลยไม่ค่อยได้เอามาใช้งานเท่าไหร่

สำหรับหมวกกันน๊อค แน่นอนว่าสำหรับคนเอเซีย ก็คงไม่พ้น Arai ครับ  จะเลือกของสองล้อมาก็ได้  ถ้าเราไม่ลงแข่งเป็นเรื่องเป็นราวนะ

จอกว้างๆ มันมองชัดดีครับ แต่ถ้าแข่งรถจริงๆ หัวจะขยับน้อยหน่อย จอเลยไม่จำเป็นต้องแคบมากแบบของมอเตอร์ไซค์

ลองดูตามถนัดครับ   emo64o
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ kamolwat_t

• *
  • Popular Vote : 0
  • opel in test team
    • www.opel.in.th
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 08:28:13 PM »
ถุงมือ Firelex  ซื้อได้ที่ไหนเหรอครับ ผมเห็นในเวบสวยดีครับชักชอบแล้ว.... emo34o

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 03:42:56 PM »
Firelex  ในเว็ปมีเขียนวิธีอ่านแบบญี่ปุ่นไว้ด้วย...  Faiyarekkusu  ไฟยาเร็คคุซุ!  น่ารักเชียว     emo21o
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ OKUMI

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 11:01:26 PM »
emo72o

ส่วนตัวผมใช้มาหลากหลายยี่ห้อ/รุ่น  ตอนนี้มาจบที่ durex ใส่สบายที่สุด  emo64o

รุ่นไหนครับจานอั๋น  emo22o

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 11:12:23 PM »

รุ่นที่ผมชอบเลยครับจานอั๋น  emo22o

จริงเหรอจานโอ  emo76o emo76o emo76o
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ OKUMI

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 11:23:55 PM »
ผมใช้รุ่นถุงผ้าตะหาก ลดโลกร้อน