ผู้เขียน หัวข้อ: (แจ้งข่าว) พี่หนึ่ง Sleep ของเราเปิดร้านกาแฟ ใครว่างผ่านไปอุดหนุนกันครับ  (อ่าน 9603 ครั้ง)

ออฟไลน์ screaming-hawk

• *
  • Popular Vote : 0
ยินดี ครับ
another side goin have some awd track day ., let s go meeting  meeting   เอวววว b

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
 emo72o

ยินดีกะเถ้าแก่ด้วยอีกคนครับ

แล้วมีดีลิฟเวอรี่แถวบ้านผมมั้ยเนี่ย  emo76o
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ Terr Nara

• *
  • Popular Vote : 5
ยินดีด้วยครับพี่ ไว้จะไปอุดหนุนนะครับ ^_^

ออฟไลน์ subie_bugeye

• *
  • Popular Vote : 8
  • ถ้าคุณแน่อย่าแพ้ขับ4
กาแฟอร่อยมากๆ ครับ  emo57o emo57o

ออฟไลน์ Aaek - NewLe

• *
ไปมาเมื่อวาน ร้านน่ารักมา่ก  emo65o

คราวหน้าจะไปกินบลูเบอร์รี่ Frappe

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
ร้านนี้เข้ามาจาก สาย2ทางถนนเพชรเกษม ไม่เกิน3กิโลครับ อยู่ซ้ายมือเลยครับ สังเกตุจะเจอเต้นท์รถบ้านอยู่นั่นแหละกำลังจะถึงร้านนี้แล้วครับ

พรุ่งนี้ขับอิมไปกินตอนเช้าดีกว่า emo73o
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Good Job
ขอบคุณทุกๆท่านที่มาเยี่ยมย
มาเยือนค๊าบบบบบ

ซึ้งใจจริงงง

ถ้าทักทายไม่ทั่วถึงก็ขออภัยด้วยจ้า

คุณเอกขอโทษด้วยได้คุยกันนิดเดียวเอง. รีบไปรับเจ้านายตัวน้อยครับ. ว่างๆเชิญได้ครับ

ออฟไลน์ Aaek - NewLe

• *
ยินดีครับคุณหนึ่ง ว่างไปอีกแน่นอน มีของอยากชิม  emo2o

ออฟไลน์ Tee_Hid

• Sti Type RA.
  • *
  • Popular Vote : 1
น้าหม่ำไม่ได้เจอกันนานมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  สงสัยลืมน้องคนนี้แล้วหละ ยกร้านเข้ามาในเมืองรับรองไปกินทุกวัน 555555 emo49o
หรอยมาก  ขาวข้นหวานมันส์ เสร็จแว้วววว รอเขยิบสเต็บแบบเนียรๆ

• *
วันนั้นผมเข้าไปจิบกาแฟ ไม่แน่ใจว่าใช่เจ้าของร้านรึป่าวอ่ะครับเลยไม่กล้าทัก

วันหลังต้องขับอิมไปซะแล้ว เผื่อเจอเจ้าของร้านจะได้คุยกัน ผมไปบ่อยนะแต่ไม่ค่อยเจอพี่เลย

ตอนนี้มีโปรโมชั่น จิบ5แก้วรับเค้กอร่อยๆไปเลย1ชิ้น อิอิ ผมกำลังสะสมอยู่ได้กินฟรีไปแล้วชิ้นนึง กำลังจะได้ชิ้นที่2 อิอิ

กาแฟร้อนหอมอร่อยกลมกล่อมมากๆครับ ชอบ emo73o
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
วันนั้นผมเข้าไปจิบกาแฟ ไม่แน่ใจว่าใช่เจ้าของร้านรึป่าวอ่ะครับเลยไม่กล้าทัก

วันหลังต้องขับอิมไปซะแล้ว เผื่อเจอเจ้าของร้านจะได้คุยกัน ผมไปบ่อยนะแต่ไม่ค่อยเจอพี่เลย

ตอนนี้มีโปรโมชั่น จิบ5แก้วรับเค้กอร่อยๆไปเลย1ชิ้น อิอิ ผมกำลังสะสมอยู่ได้กินฟรีไปแล้วชิ้นนึง กำลังจะได้ชิ้นที่2 อิอิ

กาแฟร้อนหอมอร่อยกลมกล่อมมากๆครับ ชอบ emo73o

ดู้ครับ เจ้าของร้านนี้ดูเป็นผู้มีอันจะกินครับ พี่เจ้าของร้านเค้าหน้าตาเหมือน......(ถ้าน้องบอกไปน้องจะโดนเตะมั้ยหว่า รอพี่มาบอกเองดีก่า) emo47o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Good Job
ขอบคุณ  คุณดู้ ครับ  วันหลังเจอก็ทักทายได้เลยครับ 

ออฟไลน์ tone gt

• see view
  • *
  • Popular Vote : 11
  • bkkfypg
ยินดีด้วยครับพี่หนึ่ง เดี๋ยวต้อนจะแวะไปชิมน่ะครับ  emo53o

ออฟไลน์ sweet99

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • *
  • Popular Vote : 5

ไปตอนนไหนอะ ไม่ชวนเลยๆๆๆ emo50o

• *
ดู้ครับ เจ้าของร้านนี้ดูเป็นผู้มีอันจะกินครับ พี่เจ้าของร้านเค้าหน้าตาเหมือน......(ถ้าน้องบอกไปน้องจะโดนเตะมั้ยหว่า รอพี่มาบอกเองดีก่า) emo47o

พี่ต่อบอกมาเลยพี่ว่าหน้าเจ้าของร้านเหมือนอะไร ผมจะได้ทักถูกคนไงพี่ คริคริ วันอาทิตย์สายๆจะไปนั่งดื่มกาแฟนะครับ เจอกันครับ