ผู้เขียน หัวข้อ: (แจ้งข่าว) พี่หนึ่ง Sleep ของเราเปิดร้านกาแฟ ใครว่างผ่านไปอุดหนุนกันครับ  (อ่าน 9602 ครั้ง)

ออฟไลน์ kee129

• *
  • Popular Vote : 0
ว่างๆจะไปอุดหนุนนะครับ

แต่ไม่ทราบว่าถ้ามาจากเส้นเพชรเกษม แล้วเลยฉ่อยไปยังครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
ยินดีด้วยครับพี่หนึ่ง ว่างๆจะไปอุดหนุนนะครับ emo65o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
วันนี้พึ่งไปมาครับ บรรยากาศสบายๆ เป็นกันเองดีครับ เจ้าของร้านเทคแคร์และใจดีสุดๆ ครับ (คราวหน้าอย่าลืมเอาที่ชาร์ตแบตติดร้านไว้ด้วยนะพี่ emo76o)

ร้านไปง่ายกว่าที่คิดครับ ลงวงแหวนกาญจนา (ตรงเพชรเกษม) ปุ๊บก็แทบจะถึงแยกพุทธมณฑลสาย 2 ละ จากนั้นเลี้ยวขวาเข้าสาย 2 แล้ววิ่งไป 1 กม. พอดีๆ ร้านอยู่ซ้ายมือเลย (ก่อนขึ้นสะพานข้ามคลอง)

สรุปคือลงจากวงแหวนกาญจนา ขับไปอีกไม่ถึง 5 นาทีก็ถึงละครับ emo64o emo64o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
เค้กพี่เก๋อร่อยจริงครับ  ลองมาแล้วเหมือนกัน  emo48o

มายืนยันด้วยอีกคนครับ วันนี้ได้ลอง Toffee Cake อร่อยมาก ไม่เลี่ยนเลยครับ emo65o emo65o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Hikki1983

• WILD LIFE
  • *

ร้านชื่อนี้ มีที่ล็อบบี้ ตึกปัญจธานี (ตรงข้ามเซ็นทรัลพระรามสาม) ด้วยนะครับ
เป็นของคุณหนึ่งเหรอครับ ยินดีด้วยนะครับ ผมกินบ่อยมากๆ

เพิ่งรู้ว่าเป็นร้านของพี่ๆ ในคลับนี้ครับ
ผมก็ชอบร้านพี่เหมือนกันครับ มอคค่าปั่นอร่อยมากๆ emo65o

ว่าแต่คุณ satisfy อยู่แถวๆตึกปัญจธานี เหรอครับ
พอดีผมทำงานที่นั่นครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ 

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ....

ตึกนี้มีอิมฯอยู่คันเดียวครับ ตอนเช้าๆที่ลานจอดรถจะมีเสียงเหมือน
เฮลิคอปเตอร์ลงจอดประจำอ่ะครับ

เจอกันก็ทักทายนะครับ

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand

ออฟไลน์ aycarshop

• *
  • Popular Vote : 4
ดื่ม กาแฟกับสหายรู้ใจ พันแก้วมิเมามาย emo57o ร้านสวยมากมายครับ

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ขายดิบขายดี เฮงๆ นะครับพี่

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
ยินดีด้วยครับ ร้านสวย น่ารักจัง
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ OKUMI

• *
  • Popular Vote : 2
ยินดีด้วยนะหม่ำ ร้านไกลไปหน่อย ไม่งั้นจะไปอุดหนุน ไว้ผ่านจะหาทางแว่บไป

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Good Job
ว่างๆจะไปอุดหนุนนะครับ

แต่ไม่ทราบว่าถ้ามาจากเส้นเพชรเกษม แล้วเลยฉ่อยไปยังครับ

ขอบคุณครับ

ร้านเลย ฉ่อยมานิดนึงครับผม

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Good Job
เพิ่งรู้ว่าเป็นร้านของพี่ๆ ในคลับนี้ครับ
ผมก็ชอบร้านพี่เหมือนกันครับ มอคค่าปั่นอร่อยมากๆ emo65o

ว่าแต่คุณ satisfy อยู่แถวๆตึกปัญจธานี เหรอครับ
พอดีผมทำงานที่นั่นครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ 

ทำความเข้าใจ นิสสนึง

ผมไม่ใช่เจ้าของ Zana's bean ครับ  ผมก็เคยเป็นลูกค้าของร้านนี้เหมือนกันครับ   ชอบในกลิ่นและรสของกาแฟเขา  ไม่เหมือนใครดี  หอมนุ่มๆ   เลยลองจีบๆดู  (ปรกติเขาจะเปิดเองไม่ได้ขาย แฟรนไชส์)

และที่เห็นร้านหน้าตาแบบนี้ก็ต้องยกเครดิต  ให้คุณชาตรี  เจ้าของ Zana นี่ล่ะครับ   แก่สุดยอดมากๆ   และก็ ตุ้ยครับ ผู้รับเหมาของผม

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
ยินดีด้วยครับ ร้านสวยมากเลย ไว้จะไปอุดหนุนนะครับ
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
ขอให้ร่ำรวยๆ ยิ่งขึ้นไป ... แล้วมาเปิดสาขาแถวฝั่งนี้มั่งน๊า...