ผู้เขียน หัวข้อ: <<<<เจอแมวสีน้ำเงินที่เชียงใหม่>>>>  (อ่าน 1939 ครั้ง)

ออฟไลน์ sam

• *
  • Popular Vote : 28
<<<<เจอแมวสีน้ำเงินที่เชียงใหม่>>>>
« เมื่อ: ธันวาคม 04, 2010, 10:08:24 PM »
 emo72oวันนี้ประมาณบ่ายโมงกว่าๆเจอแมวสีน้ำเงินทะเบียน กท..xxx สวนกันที่สี่แยกสะเมิงมุ่งหน้าไปทางหางดง...ส่วนผมขับ GC สีแดงอยู่ฝั่งขาเข้าเมือง...คงขึ้นมาเที่ยวเชียงใหม่สัมผัสอากาศหนาว...ไม่ทันได้ทักทายครับ..ถ้าเป้นสมาชิกในนี้..เที่ยวให้สนุกนะครับ.. และเมื่อเวลาประมาณบ่าย 2 กว่าก็เจอแมวสีน้ำเงินป้ายแดงกระจังหน้าสีดำๆไม่มีโลโก้...อีกคันขับสวนขึ้นไปดอยสุเทพ ส่วนผมลงจากดอยมาพอดี...เห็นมีสาวสวยนั่งมาด้วย...เที่ยวให้สนุกนะครับ...ช่วงนี้เจอซูบ่อยจัง.... emo72o

ออฟไลน์ 066043415

• *
  • Popular Vote : 6
Re: <<<<เจอแมวสีน้ำเงินที่เชียงใหม่>>>>
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 11:09:11 PM »
 เจอเลกาซี BL5  เทาดำมั่งเป่าคับ  ขับไปเกือบทุกสัปดาห์ไปทำบ้านที่ในเมืองเชียงใหม่คับ..........
สุดสัปดาห์นี้จะลองเอา ฟอเรสเตอร์ SH5 เทอร์โบสีดำไปลองวิ่งขึ้นเชียงใหม่ดู เจอก็ทักกันมั่งน๊ะคับ emo69o emo69o

ผมเคยเจอจีซีสีแดงนานแล้วแถวถนนไปแม่ริม  แต่ตอนนั้นหากจำไม่ผิดขับนิวเลกาซีวากอนเทอร์โบสีบรอนซืไป  ไม่เห็นทักกันมั่งเลย................. emo64o

ออฟไลน์ Double You Are Ex

• *
  • Popular Vote : 10
  • Sports performance for every day use. . .
Re: <<<<เจอแมวสีน้ำเงินที่เชียงใหม่>>>>
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 11:36:46 PM »
ขับ BL5 เจออิม ก็บีบแตรทักไป ไม่เคยมีใครทักตอบเลย  สงสัยหน้าตาไม่เหมือนซูบารุ    emo49o

ออฟไลน์ tip

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 06:52:20 AM »
 emo14o  ใครขับ Imp หนีเที่ยวล่ะ เคลียร์กันยาว

ออฟไลน์ Maew-Rx

• Maew-Rx
  • *
  • Popular Vote : 22
  • Honda Impreza
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 01:23:29 PM »
ช่วงนี้เจอเยอะจริงๆครับ ที่เชียงใหม่  แต่คงขับไม่สนุกนะครับ เพราะเชียงใหม่รถติดมหาโหด  emo15o
Garage Rx for Serious Car Lovers
http://www.facebook.com/GarageRx.WorkShop

ออฟไลน์ sam

• *
  • Popular Vote : 28
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 03:40:29 PM »
 emo72o-ขอโทษชาวสมาชิกที่เจอกันแล้วไม่ได้ทักทายอาจเป็นเพราะไม่ทันสังเกตหรือมองไม่เห็นครับ...ถ้าเจอกันอีกทักทายแน่นอนครับ...เชียงใหม่มีซูเยอะเหมือนกันครับ..ตอนเช้านี้ก็เจอ GF van สีเงินอีกคันย่านช้างคลาน...เมื่อวานเย็นเจอเลกาซีซีดานสีเขียว  1 คันสวยครับ...และเจอ BL สีเงินอีก 1 คันที่ถนนราชเชียงแสน...เดี๋ยวก่อนสิ้นปีชวนเพื่อนๆซู..เชียงใหม่มามิตติ้งกันอีกครั้งนะครับ...วันเเวลาสถานที่จะแจ้งอีกทีครับ...เตรียมตัวกันไว้เจอกันครับ...ช่วงนี้อากาศกำลังดี... emo72o

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 11:57:38 AM »
ทำไมตอน หมู ดำแวะ ผมไปเชียงใหม่ ไม่มีใครเจอผมเลยอ่ะครับ
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ shubarashii

• *
  • Popular Vote : 0
  • โตขึ้น นู๋จาเป็นเหยี่ยว
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2010, 01:40:30 PM »
เหยี่ยวดำ 69

รถของ นัท น่ะคับ  emo77o

GC คันเก่าของเค้าสเต๊บเทพ emo72o
อีกแป๊บเดว นู๋จาได้เป็นเหยี่ยวแร้วววววว