ผู้เขียน หัวข้อ: ++++ อยากได้เสื้อของ sss มากมายติดตามมานานแล้ว ++++  (อ่าน 2811 ครั้ง)

ออฟไลน์ GEMINI_IMPREZA

• *
  • Popular Vote : 9
Re: อยากได้เสื้อของ sss มากมายติดตามมานานแล้ว
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2010, 12:15:14 AM »
เสื้อชมรมตอนนี้เหลือแต่ไซส์ใหญ่มากครับ ไซส์ที่มาตรฐานหมดครับ

คาดว่าจะทำการสั่งทำใหม่เร็วๆ นี้ครับ อดใจรอกันก่อนครับ

ส่วนท่านใดที่สั่งไว้ตั้งแต่คราวที่แล้วและยังไม่ได้รับเสื้อ รบกวนแจ้งชื่อ + ไซส์เสื้ออีกทีนึงครับ เมื่อมีการจัดทำใหม่จะได้ทำการนัดรับกันครับ

พี่ต่อโจก็ยังไม่ได้นะครับเสื้ออ่ะ

ของโจเบอร์ L 1ตัวครับ

ออฟไลน์ standard

• *
  • Popular Vote : 0
Re: อยากได้เสื้อของ sss มากมายติดตามมานานแล้ว
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 01:33:53 AM »
ขอไซส์ ใหญ่มาก 1 ตัวครับ ต้องจ่ายเงินยังไงครับ รบกวนหน่อยครับ