ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความกรุณาพี่ๆ ที่นี่หน่อยครับ อยากถามราคาอะไหล่ Impreza ตากลม WRX มีรูปแนบ  (อ่าน 3507 ครั้ง)

ออฟไลน์ sucomsci

• *
  • Popular Vote : 0
พอดีว่าไม่ค่อยรู้เรื่องรถสักเท่าไหร่ครับ เลยอยากรบกวนพี่ๆที่นี่หน่อยครับ

คือ ว่าผมมีอะไหล่รถที่บ้าน เป็น subaru รุ่น Impreza ตากลม WRX พี่ชายซื้อของใหม่มาเปลี่ยนให้เพื่อนเค้า แล้วเอาของที่เปลี่ยนมาฝากเก็บไว้ที่บ้านผม แล้วเค้าบอกว่าไม่เอาแล้ว(เค้าว่าไม่มีคนซื้อหรอก) ผมเลยจะลองเอามาขายดูครับ คืออยากจะทราบราคาคร่าวๆ จะได้ไปตั้งราคาขายถูก ขอบคุณมากครับ

หากผิดพลาดประการใดก็ขออภัยด้วยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2010, 09:53:20 PM โดย sucomsci »

ออฟไลน์ sucomsci

• *
  • Popular Vote : 0
ไม่มีใครพอจะแนะนำได้เลยหรอครับ  emo52o ขอความกรุณาด้วยครับ ขอบคุณครับ