ผู้เขียน หัวข้อ: อาการดัง ครื๊ดๆ จากด้านท้ายรถเวลายกคันเร่ง ปล่อยไหล  (อ่าน 1344 ครั้ง)

ออฟไลน์ boss

• *
  • Popular Vote : 5
ขอปรึกษาครับ  รถ GC8  ขับกดคันเร่งไม่มีเสียง  แต่พอยกคันเร่งปล่อยไหล มีเสียงดัง ครื๊ดๆๆๆ  จากแถวท้ายรถ  แต่หากเหยียบคลัทค้างไว้ ปล่อยรถไหลเสียงกลับเงียบครับ
สาเหตุน่าจะมาจากไหนครับ ท่านใดพอชี้แนะแนวทาง :bbbear_19:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2020, 08:55:53 AM โดย boss »

ออฟไลน์ boss

• *
  • Popular Vote : 5