ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามอู่ที่สามารถ ซ่อมเครื่่อง สี และ ตัวถัง จบภายในอู่เดียวครับ  (อ่าน 1649 ครั้ง)

ออฟไลน์ STi RA

• *
  • Popular Vote : 0
หวัดดีครับ ผมมีGC อยู่1คัน ตอนนี้รถบอบช้ำพอประมาณทั้งภายนอก และ เครื่องยนต์ อยากบูรณะใหม่ทั้งหมด
อยากสอบถามพี่ๆน้องว่า มีอู่ที่รับทำ สี ตัวถังและเครื่องยนต์ ที่จบภายในอู่เดียวไหมครับ
อยากได้อู่ในบริเวณ กทมและปริมณฑล ครับ
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 15, 2019, 04:07:57 PM โดย STi RA »