ผู้เขียน หัวข้อ: Sticker รักในหลวง ... ( Update !! )  (อ่าน 37480 ครั้ง)

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
Re: Sticker รักในหลวงครับ ... เปิดจองครับ !!
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 09:06:44 AM »
ผมเอา  1 ชุดครับ

เงินเดี๋ยวโอนจ่ายให้ครับ

ขอดันกระทูหน่อยครับ เรื่องดีๆเเบบนี้
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ SilverRabbit

• *
  • Popular Vote : 0
  • ความรู้คู่คุณธรรม
Re: Sticker รักในหลวงครับ ... เปิดจองครับ !!
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 06:03:25 PM »
โอนเงินให้แล้วครับ ตู้ไทยพาณิขย์
วันนี้ 17.25 น. จำนวน 360 บาทครับ(2ชุด) emo57o
ระยะทางพิสูจน์ม้า  กาลเวลาพิสูจน์คน

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
Re: Sticker รักในหลวง ... เปิดจองวันนี้สุดท้ายครับ !!
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 05:59:21 AM »
ผมขอรับสั่งจอง + โอนเงิน วันนี้วันสุดท้ายนะครับ  emo64o
เพราะจะได้สรุปยอดและจัดทำ ครับ
( ท่านที่โอนเงินวันแรกๆเค้าเริ่มถามแล้วครับ  emo24o )

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
Re: Sticker รักในหลวง ... เปิดจองวันนี้สุดท้ายครับ !!
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 10:03:26 AM »
ผมขอรับสั่งจอง + โอนเงิน วันนี้วันสุดท้ายนะครับ  emo64o
เพราะจะได้สรุปยอดและจัดทำ ครับ
( ท่านที่โอนเงินวันแรกๆเค้าเริ่มถามแล้วครับ  emo24o )

ของดีต้องรอครับเเนน   emo73o emo64o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 02:43:34 PM »
สรุปยอดผู้สั่งจอง + โอนเงิน สำหรับ Sticker รักในหลวงนะครับ
1.  เสี่ยเตีย ( จิ๊กโก๋อกหัก )                       2  ชุด  
2.  โปรยุ ( catkennel )                        3  ชุด  
3.  คุณ Chaiwat                                  4  ชุด    
4.  คุณ Captain                                   1  ชุด    
5.  คุณพี ( ipee )                                  1  ชุด    
6. คุณ Aliso                                        1  ชุด    
7. พี่ Richie                                       3  ชุด    
8. คุณ Lek bp                                    4  ชุด    
9. คุณ Silver Rabbit                        2  ชุด    
10. จานตั้ม (WhiteGC_Tum)           2  ชุด  
11. คุณ Kenny_eak                         1  ชุด   ( Special )
12. คุณ arm_WRX                          1  ชุด   ( Special )
13. คุณ waveter                              1  ชุด  
14. คุณ PaoPao                              1  ชุด  

โดยหลังจากที่ได้ของแล้วผมจะมาแจ้งจุดที่รับของอีกทีนะครับ ( สำหรับท่านที่ไม่ได้ส่งไปรษณีย์ )  emo64o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 07, 2010, 02:54:00 PM โดย JC »

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
Re: Sticker รักในหลวง ... ( สรุปยอด )
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 04:23:05 PM »
 emo64o emo64o emo64o
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ JC

• *
Re: Sticker รักในหลวง ... ( Update !! )
« ตอบกลับ #96 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 09:58:09 PM »
ต้องขอโทษทุกท่าน ด้วยนะครับ ในความล่าช้า ช่วงนี้ผมงานยุ่งมากๆครับ  emo71o
แต่ตอนนี้ Sticker ทั้งหมดเสร็จแล้วครับ   emo64o

ท่านสามารถรับของได้ที่  

1.) ร้านล้วงละมุด เอ้ย!! ล้างละมุนคาร์วอช เกษตรนวมินทร์ ตอหม้อ 139   ( ผมจะนำไปไว้ตั้งแต่วันอาทิตย์ที่ 20 มิ.ย. นี้นะครับ )
     - แจ้งชื่อ Login และจำนวนชุด กับ ทางร้านได้เลยครับ

*** ภายในสัปดาห์หน้า อาจจะมี meeting จิบเบียร์เชียร์บอล ทานข้าวเย็นกัน ที่ร้านล้วงละมุดนะครับ ตอนนี้กำลังปรึกษาทีมงานอยู่ครับ ไว้จะมาแจ้งวันอีกทีครับ เผื่อจะมารับของ+meeting กันด้วยครับ***

2.) ร้าน THE 40 วันที่ 29 มิ.ย. ( กรูฟไรเดอร์ คอนเสิร์ต ครับ )    
     - ผมมี Sticker อยู่อีกจำนวนหนึ่งครับ สำหรับท่านที่ไม่ได้สั่งจอง หรือ ไม่ได้โอนเงินครับ  ( จำนวนจำกัด )
     - ท่านที่โอนเงินแล้ว แต่ไม่สะดวกรับที่ร้านล้วงละมุด แต่อยากรับวันงานที่ THE 40 กรุณาแจ้งผมด้วยนะครับ

*** ท่านที่สนใจและนอกเหนือจากรายชื่อด้านล่าง  ผมขออนุญาติจำหน่ายในราคาชุดละ 200 บาทนะครับ
     ( รายได้หลังหักค่าใช้จ่าย จะนำไปสมทบทุนให้ประธาน อุตหนุนบาคาดี้ ที่ร้าน THE 40 ครับ..อิอิ ) ***

3.) ท่านที่แจ้งส่วทางไปรษณีย์ ผมจะจัดส่งให้ภายในสัปดาห์นี้ครับ  
     - ท่านที่ได้รับของทางไปรษณีย์แล้ว  กรุณาแจ้งผมด้วยนะครับ

Update รายชื่อครับ

1.  เสี่ยเตีย ( จิ๊กโก๋อกหัก )                       2  ชุด  
2.  โปรยุ ( catkennel )                        3  ชุด  
3.  คุณ Chaiwat                                  4  ชุด     ( ส่งไปรษณีย์ )
4.  คุณ Captain                                   1  ชุด    
5.  คุณพี ( ipee )                                  1  ชุด    
6. คุณ Aliso                                        1  ชุด   ( ส่งไปรษณีย์ )
7. พี่ Richie                                       3  ชุด    
8. คุณ Lek bp                                    4  ชุด     ( ส่งไปรษณีย์ )
9. คุณ Silver Rabbit                        2  ชุด    
10. จานตั้ม (WhiteGC_Tum)           2  ชุด  
11. คุณ Kenny_eak                         1  ชุด   ( Special )
12. คุณ arm_WRX                          1  ชุด   ( Special )
13. คุณ waveter                              1  ชุด  
14. คุณ PaoPao                              1  ชุด  ( ส่งไปรษณีย์ )

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 19, 2010, 05:52:40 AM โดย JC »

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
Re: Sticker รักในหลวง ... ( Update !! )
« ตอบกลับ #97 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 10:41:24 PM »
ปรึกษาเจ้าของสถานที่หรอ อย่าเล้ยยแนน จัดไปเลย เจ้าของมันชอบอยู๋แล้ว ยิ่งรถใกล้เสร็จด้วย เผลอๆมันล้างรถให้ฟรีทั้งคืน emo54o emo54o

สติกเกอร์พอมีเหลือป่ะ เดี๋ยวขอไปรับที่ร้านเตียเลยได้ป่ะ emo64o

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
« ตอบกลับ #98 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 11:25:17 PM »
ขอไปรับที่ ล้างละมุนด้วยล่ะกันน่ะครับ  1 ชุดดด

emo64o
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ JC

• *
« ตอบกลับ #99 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 12:50:33 AM »
ปรึกษาเจ้าของสถานที่หรอ อย่าเล้ยยแนน จัดไปเลย เจ้าของมันชอบอยู๋แล้ว ยิ่งรถใกล้เสร็จด้วย เผลอๆมันล้างรถให้ฟรีทั้งคืน emo54o emo54o

สติกเกอร์พอมีเหลือป่ะ เดี๋ยวขอไปรับที่ร้านเตียเลยได้ป่ะ emo64o

โทรไปคุยแล้วครับ เจ้าของร้านเค้าโอเคอยู่ แต่ต้องดูวันเวลา และจำนวนคนครับ  emo64o

สติกเกอร์มีครับ พี่ต้นจะเอากี่ชุดล่ะครับ ?

ขอไปรับที่ ล้างละมุนด้วยล่ะกันน่ะครับ  1 ชุดดด

emo64o

emo64o emo64o emo64o

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 12:14:54 PM »

ล้างรถชัวร์ป่าวพี่ต้น ไม่ใช่เมาๆแล้วเจ้าของร้านเค้ามาล้วงละมุดให้พี่นะ  emo76o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
« ตอบกลับ #101 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 10:41:32 PM »
ไปวันไหนบอกด้วยนะครับ. ไปด้วยครับ  emo67o emo73o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
« ตอบกลับ #102 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 12:32:40 AM »
ล้างรถชัวร์ป่าวพี่ต้น ไม่ใช่เมาๆแล้วเจ้าของร้านเค้ามาล้วงละมุดให้พี่นะ  emo76o

โดนแน่ๆ

emo76o

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • fanfan2000
« ตอบกลับ #103 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 12:58:47 AM »
ผมจองไว้ไปรับที่tipทำบุญได้ไมตรับพร้อมจ่ายตัง......โกร๋น

ออฟไลน์ JC

• *
« ตอบกลับ #104 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 01:30:46 AM »
ผมจองไว้ไปรับที่tipทำบุญได้ไมตรับพร้อมจ่ายตัง......โกร๋น

ทริปทำบุญผมไม่ได้ไปอ่ะครับพี่โกร๋น 
งั้นเป็นวันที่ 29 ก็ได้ครับพี่ THE 40 ... emo64o