ผู้เขียน หัวข้อ: ท่อ ทรง อ้วนๆ กลมๆ มนๆ ที่ใส่ใน จีซี เรียกว่ารุ่น อะไรครับ  (อ่าน 3510 ครั้ง)

ออฟไลน์ สายล่อฟ้า

• *
  • Popular Vote : 11
ปลาย ท่อ ที่มัน ทรง อ้วนๆ กลม มน ที่ไม่ใช่ทรง รีๆ แบนๆ ที่เห็นใส่ใน รุ่น GC เขา เรียก ว่า รุ่น อะไร ครับ ที่ใส่แล้ว ดู น่าจะเสียง เงียบๆ

ปล ไม่ใช่ ทรง Hyper นะครับ

ออฟไลน์ Slam

• *
  • Popular Vote : 0
Fujisubo Legaris super R รึเปล่าครับ

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1

น่าจะเป็นรุ่นนี้ป่ะ  emo24o

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20

น่าจะเป็นรุ่นนี้ป่ะ  emo24o

ถ้ารุ่นนี้ เดินเบาจะเสียงดังกว่าตอนรอบสูงครับ

แต่ถ้าทรงกระบอก อ้วนๆ สั้นๆ น่าจะเป็น HKS super Drager อันนั้นค่อนข้างดัง เพราะมันสั้นว่า FGK

.

ออฟไลน์ TommyWalker

• *
  • Popular Vote : 0
ทรงสวยดีนะคับ น่าลองจัง

ออฟไลน์ สายล่อฟ้า

• *
  • Popular Vote : 11
ใช่ ตามรูปด้านบนเลยครับ
ใช่ Fujitsubo Legris หรือเปล่าคับ
คือผมใส่พักกลางอยู่อันนึง แล้วถ้าใส่อันนี้ เสียงจะเงียบสนิทเลยไหมคับ

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
FGK Legalis super R ครับ เดินเบาก็ดังนิดหน่อยครับ แต่กลาง-ปลายนี่สบายหูเลย เทียบกับใส้ตรงรุ่นอื่นๆแล้วเจ้านี่ค่อนข้างสบายหูใช้ได้ครับ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
มีอีกอันนึงครับ ที่เป็นทรงมนๆ คือ Fujitsubo รุ่น Power Getter Type RS ครับ

ผมใช้อยู่ครับ ขอบอกว่าเงียบแบบไพเราะเสนาะหูครับ .....ไม่ดังและยังมีเสียงเสน่ห์อยู่ เดินทางไกลสบายหูครับ

(อันด้านขวาสุดครับ)
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!