ผู้เขียน หัวข้อ: อยากปรับปรุงเว็บให้น่าอ่านยิ่งขึ้น ขอความคิดเห็นในการจัดหมวดหมู่จากทุกคนด้วยค่ะ  (อ่าน 8586 ครั้ง)

ออฟไลน์ Admin

• Administrator
  • Popular Vote : 14
                         emo11o     อยากเห็นเว็บบอร์ดของเรา ได้พัฒนารูปแบบใหม่ๆ  โดยให้สมาชิกทุกคนมีส่วนร่วมในครั้งนี้ 
                   ด้วยการออกความเห็นว่าควรจะจัดหมวดหมู่อย่างไรให้อ่านง่ายขึ้น 
                   ขอความคิดเห็นทั้งสมาชิกเก่า และใหม่  รวมทั้งผู้อาวุโสทุกท่านที่อยู่คู่กับเว็บสยามซูบารุด้วยนะค่ะ  ขอบคุณมากๆค่ะ     emo23o

ปล. หากเว็บไหนที่สมาชิกคิดว่ารูปแบบน่าสนใจฝากลิ้งให้เข้าไปชมด้วยนะค่ะ     emo70o 

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
อยากให้ มี Member Gallary เอาไว้สมาชิกโชว์รถสวยๆ นะครับ

Think Feel Drive

ออฟไลน์ pohng13

• *
  • Popular Vote : 2
  • พักรบ...
อยากให้....

ห้องBuy-Sell แยกเป็นหมวดหมู่ครับ

เช่น หมวดขายรถ(ทั้งคัน),หมวดอุปกรณ์ภายใน,หมวดอุปกรณ์ภายนอก,ล้อและยาง

ประมาณนี้ครับ....

ขอบคุณครับ
 emo65o

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
อยากให้....

ห้องBuy-Sell แยกเป็นหมวดหมู่ครับ

เช่น หมวดขายรถ(ทั้งคัน),หมวดอุปกรณ์ภายใน,หมวดอุปกรณ์ภายนอก,ล้อและยาง

ขอบคุณครับ
 emo65o

ตามนั้นเหมือนกันครับ  emo64o

ออฟไลน์ wildstocks

• Sophisticated Member
  • *
  • Popular Vote : 8
  • Sapiens omnia sua secum portat
    • Sapiens omnia sua secum portat
 แยกหมวด ซื้อ-ขาย ให้แยกย่อย โดยแยกเป็น รถยนต์ที่เป็น ซูบารุ และยี่ห้ออื่น  แยกสินค้าเป็นอุปกรณ์ตกแต่ง  สินค้าอื่นๆ  สินค้าบริการ 

ไม่ต้องแยกแบบละเอียดมาก แต่แยกเป็นหใวดหมู่ให้ชัดเจน

อยากให้รูปแบบแพทฟอร์มของเว็บลดขนาดด้านข้าง ให้สามารถใช้ฟอนท์ใหญ่ได้ รู้สึกว่าปัจจุบันเว็บขยายออกด้านข้างไปหน่อย

อยากให้สีพื้นหลักไม่ใช่สีขาว และสามารถลง วิดีโอ แบบเห็นบนเว็บได้เลยไม่ต้องเข้าลิงค์ไปที่เว็บอื่น

ออฟไลน์ ohm144

• *
  • Popular Vote : 3
  • แมวขาว อยากแรง
อยากให้ตัวหนังสือที่เราโพส หรือหัวข้อ ให้มีขนาดใหญ่ขึ้นครับ จะได้อ่านได้สบายขึ้นอะครับ เพราะรู้สึกว่าตัวเล็กไปหน่อย

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
อยากให้ มี Member Gallary เอาไว้สมาชิกโชว์รถสวยๆ นะครับ

เห็นด้วยกับพี่โหนกครับ emo64o
1 กระทู้ / 1 member ..... เอาไว้เป็น Gallary ของแต่ละท่านครับ  emo65o emo65o emo65o

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
อยากให้....

ขอบคุณครับ
 emo65o

ขอเพิ่มเติมหน่อยครับ

น่าจะมีห้อง ขายอะไหล่รถต่าง และห้องขายสิดค้าทั่วไป เช่นเสื้อ ซู หรือของจุกกิกที่คนอยากขาย และอยากให้ห้อง โฆษณาสิค้าครับ เป็นห้องรวมของที่คนอยากโฆษณาสินค้าตัวเอง เช่น อู่ทำสีรถ อู้แต่งรถ ร้านขายของแต่ง หรือไม่ใครอยากลงโฆษณาสถานที่อ่าครับ เพราะตอนนี้ก้อง Buy/Sell นี้รกมาก ในความคิดผมครับ รับไปพิจรณาด้วยนะครับ
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ MooKa

• *
  • Popular Vote : 4
อ้างจาก: F@M3
ขอเพิ่มเติมหน่อยครับ

น่าจะมีห้อง ขายอะไหล่รถต่าง และห้องขายสิดค้าทั่วไป เช่นเสื้อ ซู หรือของจุกกิกที่คนอยากขาย และอยากให้ห้อง โฆษณาสิค้าครับ เป็นห้องรวมของที่คนอยากโฆษณาสินค้าตัวเอง เช่น อู่ทำสีรถ อู้แต่งรถ ร้านขายของแต่ง หรือไม่ใครอยากลงโฆษณาสถานที่อ่าครับ เพราะตอนนี้ก้อง Buy/Sell นี้รกมาก ในความคิดผมครับ รับไปพิจรณาด้วยนะครับ

emo65o

emo65o

NEWS
1. กิจกรรม event ของชมรม

General Discussion
1. เฮฮา ขำขัน คลิปVDO
2. ทั่วไป อะไรก็ได้
3. .....

buy/sell
1. ซูบารุ
1.1 รถยนต์ เครื่องยนต์ อะไหล่ ของแต่ง อุปกรณ์ภายนอกและภายใน เช่น หัวเกียร์  พวงมาลัย  ล้อแม็ก สปอยเลอร์  
1.2 อื่นๆ เช่น สติ๊กเกอร์  โลโก้ เสื้อ กระเป๋า

2. ยี่ห้ออื่น
2.1 รถยนต์ เครื่องยนต์ อะไหล่ ของแต่ง อุปกรณ์ภายนอกและภายใน เช่น หัวเกียร์  พวงมาลัย  ล้อแม็ก สปอยเลอร์  
2.2 อื่นๆ เช่น สติ๊กเกอร์  โลโก้ เสื้อ กระเป๋า  ที่ไม่มีโลโก้ซูบารุ  

3. ทุกอย่าง เช่น  ประกัน  ล้างรถ  รถถัง

4. โปรโมตร้าน

Picture Gallery
1. MEMBER GALLERY
2. TRAVEL GALLERY
3. OTHER  GALLERY

ประมาณนี้ รึเปล่าค่ะ    ติชมหน่อย   emo55o    ส่วนอื่นๆ เดี๋ยวจะค่อยๆแก้โค้ดนะค่ะ  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2010, 08:25:18 PM โดย (^.^) »

แยกหมวด ซื้อ-ขาย ให้แยกย่อย โดยแยกเป็น รถยนต์ที่เป็น ซูบารุ และยี่ห้ออื่น  แยกสินค้าเป็นอุปกรณ์ตกแต่ง  สินค้าอื่นๆ  สินค้าบริการ  

ไม่ต้องแยกแบบละเอียดมาก แต่แยกเป็นหใวดหมู่ให้ชัดเจน

อยากให้รูปแบบแพทฟอร์มของเว็บลดขนาดด้านข้าง ให้สามารถใช้ฟอนท์ใหญ่ได้ รู้สึกว่าปัจจุบันเว็บขยายออกด้านข้างไปหน่อย

อยากให้สีพื้นหลักไม่ใช่สีขาว และสามารถลง วิดีโอ แบบเห็นบนเว็บได้เลยไม่ต้องเข้าลิงค์ไปที่เว็บอื่น

เดี๋ยวแก้ให้แน่นอนค่ะ    แต่รอหน่อยนะค่ะ   emo70o    แต่ว่าพื้นหลัง เอาสีอะไรดีอะ emo26o

ส่วนการลงวีดีโอ จะกินพื้นที่เว็บมากไปรึเปล่าเอ่ย   ขอคำแนะนำด้วย   emo41o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2010, 08:23:42 PM โดย (^.^) »

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
อยากให้.....

อัพรูปง่ายๆครับ  emo10o

นะครับ บางทีอยากอัพแต่อัพยากจังเยย

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)

เดี๋ยวแก้ให้แน่นอนค่ะ    แต่รอหน่อยนะค่ะ   emo70o    แต่ว่าพื้นหลัง เอาสีอะไรดีอะ emo26o

ส่วนการลงวีดีโอ จะกินพื้นที่เว็บมากไปรึเปล่าเอ่ย   ขอคำแนะนำด้วย   emo41o

เอาแบบไสตล์ซูสิครับ น้ำเงิน เหลือง ชมพู อะไรแบบนั้นอ่าครับ  emo49o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2010, 10:40:30 AM โดย F@M3 »
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
เวลาที่เรากดเอากระทู้ขึ้นมาอ่านน่ะครับหากว่าเรากดที่ชื่อกระทู้ มันจะมีหน้าต่างขึ้นมาให้ใหม่หนึ่งหน้าต่าง
แต่ถ้าหากว่าเราจะอ่านที่หน้าหลังๆ พอกดเลขไปแล้ว มันจะไม่ขึ้นหน้าต่างใหม่มาให้น่ะครับ บางครั้งทำให้สับสน กดปิดไปหมดเลยประจำเลยครับ

เลยอยากให้กดที่ตรงไหนก็ขึ้นหน้าต่างใหม่เลยนะครับ emo64o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ SilverRabbit

• *
  • Popular Vote : 0
  • ความรู้คู่คุณธรรม
อย่าพยายามแยกให้มากกระทู้นะครับ
เคยเห็นมาแล้ว...ไอ้ที่ไม่เหงาจะเริ่มเหงา ไอ้ที่เหงาๆเงียบๆจะกลายเป็นป่าช้าครับ emo56o
ระยะทางพิสูจน์ม้า  กาลเวลาพิสูจน์คน