ผู้เขียน หัวข้อ: +++++++ เเจ้งรับบัตรนักเเข่งเเละทีมงาน AWD Hyper บางเเสน ++++++++  (อ่าน 4133 ครั้ง)

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos

เเจ้งเพื่อนๆที่เเข่งขันรุ่น AWD Hyper รายการบางแสนสปีดเฟสติวัล 2009 ทราบ  ทั้ง Subaru and Evolution 

ให้ติดต่อรับบัตรเพื่อทีมของท่านที่ผมครับ 1 ทีม ได้ 4 ใบครับ

ทางผู้จัดทำบัตรรุ่นนี้ได้ฝากไว้ที่ผม เพราะกลัวจะสูญหายหรือโดนกลุ่มอื่นเอาไป

ทั้งหมด 29 ทีมครับ

ผมอยู่เเถวๆหน้างานหรือเเถวๆบางเเสนตลอดครับ   ติดต่อผม  ต่าย  0818642797  ครับ

สามารถรับได้ตั้งเเต่บัดนี้เป็นต้นไปครับ

รูปตัวอย่างบัตรครับ

ผู้ที่มีรายชื่อดังต่อไปนี้นะครับ ให้มารับบัตรได้ที่ผมครับ

SUPERCAR THAILAND ---BANGSAEN AWD HYPER --- Std.TURBO
เบอร์ รายชื่อ ชื่อเล่น รถ
1 สุนัย จิราษฎร์ โม่ Evo 8MR
2 เผด็จ อุดมพร ตั้ม Imp GC8
3 อิศเรศ จิรพงศานานุรักษ์   Pop Imp GC8
4 ชนิดา สุวัฒนวรพงษ์ นุชชี่ Evo 4
5 ศุภฤกษ์ ณ สงขลา บอล Imp
6 ปรีชากร ลิมปิสวัสดิ์ ฝ้าย Evo 8MR
7 เขมรัฐ หลวงหลาย ตุ่ย Evo 7
8 ณัฐพล วรทรัพย์ กลาง Evo 8MR
9 กีรติ เวฬุวัน โอ Evo 9
10 จักรกฤษฎ์ วิทยรัฐ เอ Evo 9
11 ณรงค์ วรวุฒิ เต๋า Imp GC8
Evo = 7
Imp = 4

SUPERCAR THAILAND ---BANGSAEN AWD HYPER --- UPGRADE TURBO
21 วราฤทธิ เปล่งวาณิช โอ้ต Evo 7
22 อิทธพล เตียเจริญ พล Colt Evo 3
23 ธภัทร รักษากุล อาร์ม Evo 2
24 เตชิษฐ์ ธนาพรสังสุทธิ ก้อง Evo 3
25 กอบชัย ชินธรรมรักษ์ กอบ Evo 3
26 สมชาย วิจิตร์ บอย Evo 6
27 อติเทพ จันทร์เพ็ญประสาน เก่ง Imp GC8
28 ชัยวัฒน์ เปี่ยมปัญญา หมี Evo 3
29 ชัยรัตน์ ชูสังข์ หนึ่ง Imp GC8
30 พิพัฒน์ เพชรรัตน์ ปุ๊ก Evo 3
31 สุทธิชัย แดงประเสริฐ ช้าง Imp GDB
32 กำพล จันทร์เพ็ญประสาน เอก Imp GDB
33 สมิทธ ชัยรุ่งเรือง โพด Imp GDB
34 รักพงษ์  สงวนพันธ์ ตุ๋ย Evo 6
35 อิทธฺพล อัจฉริยานนท์  ขาว Imp GC8
36 สรศักดิ์ รัตนกิจ เหลือง Imp GC8
37 วรพจน์ ตั้งพจน์ทวีผล โจ้ Imp GDB
38 บดินทร์ ศรีปิติวิทยา เจ Evo 4

Evo = 9
Imp = 9

ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Popular Vote : 0
  • Good Job
Re: +++++++ เเจ้งรับบัตรนักเเข่งเเละทีมงาน AWD Hyper บางเเสน ++++++++
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 06:56:42 PM »
ขอบคุณมากครับพี่ ต่าย :a1:

ออฟไลน์ kittio

• *
Re: +++++++ เเจ้งรับบัตรนักเเข่งเเละทีมงาน AWD Hyper บางเเสน ++++++++
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 09:50:05 PM »
ขอบคุณครับพี่ต่าย :beer:
ตอนนี้มีเพิ่มเบอร์ 39 ศักรินทร์ ทัศนวิริกุล Evo2  แทนเบอร์ 11 พี่เต๋า ที่ติดภารกิจต้องถอนตัวครับ

ส่วนเรื่องเบอร์ และสติกเกอร์สปอนเซอร์ รับที่ผม(โอ) และหนึ่ง (Sleep) ที่พิท  AWD ตั้งแต่สองโมงของวันพฤหัสเป็นต้นไป
โดยสปอนซอร์ที่ต้องติดสติกเกอร์ ประกอบด้วย  กรุงศรีอินชัวร์รัน  กรุงศรีCar 4 Cash    กรุงศรีCar to cash    สิงห์   Ralf  Mag azine ,   Four Four two magazine
GT Cars  และ TimeDeco  ครับ  ส่วนเบอร์ติดมีสี่จุด  ประตูสองข้าง หลังคา และกระจกหลังครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 24, 2009, 10:13:51 PM โดย kittio »

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 10:41:24 PM »
ขอบคุณครับพี่ต่าย :beer:
ตอนนี้มีเพิ่มเบอร์ 39 ศักรินทร์ ทัศนวิริกุล Evo2  แทนเบอร์ 11 พี่เต๋า ที่ติดภารกิจต้องถอนตัวครับ

ส่วนเรื่องเบอร์ และสติกเกอร์สปอนเซอร์ รับที่ผม(โอ) และหนึ่ง (Sleep) ที่พิท  AWD ตั้งแต่สองโมงของวันพฤหัสเป็นต้นไป
โดยสปอนซอร์ที่ต้องติดสติกเกอร์ ประกอบด้วย  กรุงศรีอินชัวร์รัน  กรุงศรีCar 4 Cash    กรุงศรีCar to cash    สิงห์   Ralf  Mag azine ,   Four Four two magazine
GT Cars  และ TimeDeco  ครับ  ส่วนเบอร์ติดมีสี่จุด  ประตูสองข้าง หลังคา และกระจกหลังครับ

ขอบคุณครับ โอ เเล้วเจอกันครับ วันพฤหัส
เเต่ผมอยู่เเถวๆนั้นทุกวันเเหละครับ
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 07:42:05 AM »
ขอบคุณครับพี่ต่าย เด๋ววันพฤหัสเที่ยงๆ ผมโทรหานะครับพี่ sheep glass
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ kittio

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 10:57:45 AM »
ตอนนี้ ได้รับแจ้งว่าทาง บ. สามมงกุฏ ได้จัดสถานที่จอดรถให้พวกเรา จำนวน  20 ช่องจอดรถ โดยอยู่ติดกับ Retro และโตโยต้า โดยทางบริษัทได้รับปากที่จะจัดหาที่จอดเพิ่มเติมให้อีก

ดังนั้น เบื้องต้น จึงขอประกาศพิทของแต่ละเบอร์ ซึ่งช่วงแรกอาจจะต้องจอดกันถึงสามคัน ต่อ สองพิท (พิทเป็นเต๊นท์ต่อกัน เบอร์ 1 ตรงกับ 11 จึงจะต้องมีรถแข่งจอดคันกลางของช่วงต่อพิทครับ

Pit1/Pit11
21  วราฤทธิ  เปล่งวาณิช
8    ณัฐพล วรทรัพย์
9    กีรติ  เวฬุวัน

Pit2/Pit12
22   อิทธพล  เตียเจริญ
24   เตชิษฐ์  ธนาพรสังสุทธิ
34   รักพงษ์  สงวนพันธ์

Pit3/Pit13
23   ธภัทร รักษากุล
38   บดินทร์  ศรีปิติวิทยา
1   สุนัย  จิราษฎร์

Pit4/Pit14
29   ชัยรัตน์  ชูสังค์
31   สุทธิชัย  แดงประเสริฐ

Pit5/Pit15
3   อิศเรศ จิรพงศานานุรักษ์
7   เขมรัฐ  หลวงหลาย
33   สมิทธ  ชัยรุ่งเรือง

Pit6/Pit16
2   เผด็จ อุดมพร
4   ชนิดา  สุวัฒนวรพงษ์
6   ปรีชากร  ลิมปิสวัสดิ์

Pit7/Pit17
25   กอบชัย  ชินธรรมรักษ์
26   สมชาย  วิจิตร์
10   จักรกฤษฎ์  วิทยรัฐ

Pit8/Pit18
35   อิทธพล อัจฉริยานนท์  
36   สรศักดิ์ รัตนกิจ
5   ศุภฤกษ์ ณ สงขลา

Pit9/Pit19
32   กำพล  จันทร์เพ็ญประสาน
37   วรพจน์ ตั้งพจน์ทวีผล
39   ศักรินทร์ ทัศนวิริกุล

Pit10/Pit20
27   อติเทพ  จันทร์เพ็ญประสาน
28   ชัยวัฒน์  เปี่ยมปัญญา
30   พิพัฒน์  เพชรรัตน์

ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ แต่จะรีบประสานงานเพื่อขอที่จอดเพิ่มโดยด่วน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2009, 11:35:42 AM โดย kittio »

ออฟไลน์ HSV

• *
  • K45
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 11:37:56 AM »
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับพี่โอ good
torqe is what makes the car accelerate,horse power maintains that.

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Good Job
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 12:52:30 AM »
ขอบคุณครับพี่

งานนี้ก็ต้องช่วยๆกันครับ good