ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้เรียนขับรถกับ Nishihara ที่สนามพีระวันอาทิตย์ที่ 20 ธันวา เข้ามาดูด้วยครับ!!!  (อ่าน 15152 ครั้ง)

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
:a102:ขอแวะไปเยี่ยมชมละกันครับ 20 ธค ผ่านแถวนั้นพอดี :a102:

ยินดีมากๆ ครับ อยากให้ไปกันเยอะๆ ครับ ถือซะว่า Meeting ข้างสนามแข่งกันเลยดีกว่าครับ :a115: :a115:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ TTTui

• *
  • Popular Vote : 0
ห๋า   :a110:    เลื่อนเป็นวันที่ 20 ธค   เหรอ 

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ห๋า   :a110:    เลื่อนเป็นวันที่ 20 ธค   เหรอ 

ใช่แล้วครับ พี่ตุ้ย.....พี่ว่างมั้ยครับ :a121: :a16:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Noom9000

• *
ขอลงชื่อไว้ด้วยเป็น wait list ครับเพราะถ้าเป็นวันที่ 20 ธค ไปได้ครับ

• Subaby!!!
  • *
ผมรบกวนเพื่อนๆ ที่ไปเรียนกับ Nishihara ช่วย pm ชื่อนามสกุล ทั้งภาษาไทยและภาษาอังกฤษ ชื่อ Log in พร้อมเบอร์โทรศัพท์ให้ผมหน่อยครับ

เนื่องจากทางผู้จัดจะมีการออกประกาศนียบัตรให้กับผู้ที่เข้าเรียนด้วย

รบกวนส่งมาให้ผมภายในวันพุธที่ 16 ธันวานะครับ

ขอบคุณครับ

• Subaby!!!
  • *
ผมได้คุยกับทางผู้จัดล่าสุดได้ความว่า เพื่อนๆ ที่ลง Waiting List ไว้

1. พี่ OPELU
2. น้อง name_joker
3. คุณ noom9000

สามารถที่จะไปร่วมเรียนด้วยได้แล้วครับ.......ถ้าสนใจก็ขอให้โอนเงินมาที่ผมและแจ้งจำนวน วัน เวลาที่โอนมา พร้อมทั้งแจ้งชื่อนามสกุล พร้อมเบอร์โทรศัพท์ให้ผมทราบด้วย ภายในวันนี้ (พฤหัสที่ 17 ธันวาคม 2552)

ขอบคุณครับ

• Subaby!!!
  • *
ทางผู้จัดแจ้งมาว่า ใครมีหมวกกันน๊อค ติดเอาไปด้วยนะครับ ตอนเลิกเรียนจะได้ขับเล่นกันได้

ออฟไลน์ deeauto

• *
  • Popular Vote : 6

รายงานตัวคับ
ผม ดี ไปแทน PRINCE เพื่อนเปาครับ

:a129:

ออฟไลน์ Noom9000

• *
ผมได้คุยกับทางผู้จัดล่าสุดได้ความว่า เพื่อนๆ ที่ลง Waiting List ไว้

1. พี่ OPELU
2. น้อง name_joker
3. คุณ noom9000

สามารถที่จะไปร่วมเรียนด้วยได้แล้วครับ.......ถ้าสนใจก็ขอให้โอนเงินมาที่ผมและแจ้งจำนวน วัน เวลาที่โอนมา พร้อมทั้งแจ้งชื่อนามสกุล พร้อมเบอร์โทรศัพท์ให้ผมทราบด้วย ภายในวันนี้ (พฤหัสที่ 17 ธันวาคม 2552)

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับที่แจ้งให้ทราบ แต่ผมต้องขอโทษด้วยที่ตอนนี้ไม่สามารถไปร่วมเรียนด้วยได้ เพราะติดธุระจริงๆ เสียดายจริงๆ ครับ และขอโทษด้วยครับ ไว้โอกาศหน้าถ้ามีจัดอีกจะไปร่วมด้วยครับ

ออฟไลน์ monkeyart

• *
  • Popular Vote : 3
ถ้าไม่ได้เรียน แต่ไปดูหรือเชียร์ ต้องทำอย่างงั้ยบ้างครับ  มีค่าใช่จ่ายอะไรอป่าวครับ อย่างไปเรียนด้วยแต่เติมเสียแล้ว  good

• Subaby!!!
  • *
ถึงเพื่อนๆ ที่รถต้องเติมน้ำมันออคเทน 95 นะครับ.....ผมได้ถามกับทางพี่ต่าย เมืองชลให้แล้วนะครับ

พี่ต่าย แจ้งว่า ที่ปั๊ม Petronas กับ ปตท. ใกล้ๆ สนาม (อยู่ฝั่งเดียวกับสนาม) มีน้ำมัน 95 ให้เติมนะครับ