ผู้เขียน หัวข้อ: นัดเจอกันดีไหม วันที่11  (อ่าน 3360 ครั้ง)

ออฟไลน์ ajcha4563

• ผู้ที่รู้จักพอ ความพอของเขาจะเป็นความพอที่มีไปได้ตลอดชีวิต
  • *
  • Popular Vote : 3
นัดเจอกันดีไหม วันที่11
« เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 01:57:01 PM »
ถ้าผมอยากไปกันเป็นกลุ่ม ๆ  จะนัดเจอที่ไหนได้บ้างอะครับ  อยากขับตาม ๆกันไปอะ
ขับอิมมาหลายปี เพื่อนๆ ย้ายค้ายแล้ว แต่ใจยังรักอิมเหมือนเดิม

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
Re: นัดเจอกันดีไหม วันที่11
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 02:27:18 PM »
ดีเหมือนกันครับ ผมก็เป็นน้องใหม่ยังไม่รู้จักใครเลย บอกด้วยนะครับ  :beer: จะได้ไปเจอด้วย
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 06:13:39 PM »
ไม่ต้องห่วงครับ วันนั้นตอนเช้าตรู่ มีนัดเจอกันจากกรุงเทพแน่นอนครับ ถ้าผมเดาไม่ผิดน่าจะแถวๆถนนเลียบด่วนรามอินทราเหมือนเดิมน่ะครับ
จากนั้นก็วิ่งไปทางเซ้นทรัลปิ่นเกล้ากัน เพือไปเจอกับเพื่อนๆอีกกลุ่มหนึ่งที่ปั๊มเจ็ท จากนั้นค่อยเดินทางพร้อมกันไปที่สนามครับ ไม่ไกล

ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงน่าจะเป็นไปตามนี้นะครับ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นจะมีเพื่อนๆพี่ๆอีกกลุ่มไปทำหน้าที่เตรียมความพร้อมให้ที่สนามก่อนแล้วครับ :agree:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 07:01:36 PM »
BG...where have u been wa?? There's no Jet...it's changed to PTT already....ei ei
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ TaZZillA

• *
  • Popular Vote : 0
  • รักซ้อน ซ่อนเงื่อน เพื่อนทรยศ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 07:46:45 PM »
BG...where have u been wa?? There's no Jet...it's changed to PTT already....ei ei

มันจะไปไหน มันก้อตอบกระทู้มั่ง เอ็มคุยกะหนุ่มมั่ง
Gauge :: OiL CooLeR :: Fuel Pump :: Bucket Seat :: Shock Absorber :: Programmable ECU

Too many things to buy:: SaDZillA

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 09:24:22 PM »
แหม นิดนึงก็ไม่ละเว้นเลยนะแก ป๊าดดดเหนี่ยวเลย เหอะๆ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 09:49:09 PM »
แหม นิดนึงก็ไม่ละเว้นเลยนะแก ป๊าดดดเหนี่ยวเลย เหอะๆ

อ้าว ก็ถ้าไม่เข้ามาแก้ แล้วนัดกันไป....ครายเค้าจาไปหาปั๊มเจ๊ทของคุณพี่เจอหล่ะครับ :crap:

มันเปลี่ยนเป็น ปตท. ตั้งแต่ปีมะโว้ละนะ....เพียงแต่ในปั๊มเป็นร้าน Jiffy อยู่นะจ๊ะ :eek:

ส่วนเรื่องนัดกันไป...ทุกครั้งที่มี Track Day ที่นครชัยศรี เราก็มักจะนัดเจอกัน (หรือไม่ได้นัดแต่ก็ไปเจอกัน) ที่ปั๊ม ปตท. นี้หล่ะครับ ปั๊มจะอยู่เลยศาลายามาครับเป็นปั๊มใหญ่พอสมควร ส่วนเรื่องเวลาว่ากี่โมงยังงัย เด๋วใกล้ๆ ค่อยมาคอนเฟิร์มอีกทีนะครับ

ซึ่งถ้าท่านใดจะไปสนามพร้อมกับผมและทีมงาน ก็นัดเจอกันได้ครับ แต่ก็จะไปกันเช้าหน่อยนะครับ :agree: :agree:

หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ ipee

• *
  • Popular Vote : 0
  • ลูกไก่ในกำมือ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 10:15:11 PM »
ใช่สนามนี่รึเปล่าครับ
スバル

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 10:32:28 AM »
ใช่สนามนี่รึเปล่าครับ

ถูกต้องครับสนามนี้

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 11:01:40 AM »
 :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin: