ผู้เขียน หัวข้อ: องศาแคมของเครื่อง ทวิน มันกี่องศาครับ  (อ่าน 1830 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nun_BP5

• BLACK-LIST!!!
  • *
  • Popular Vote : 0
ตามหัวข้อเลยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
Re: องศาแคมของเครื่อง ทวิน มันกี่องศาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 28, 2009, 07:44:46 PM »
ถ้าได้ข้อมูลเพิ่มจะดีมากครับ เช่น เครื่องปีไหน หรืออยู่ในรถรุ่นไหนครับ
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ Nun_BP5

• BLACK-LIST!!!
  • *
  • Popular Vote : 0
Re: องศาแคมของเครื่อง ทวิน มันกี่องศาครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 12:00:37 PM »
lot แรกเลยครับ แล้วเอาของพวกคอแดงมาใส่ได้ไหมครับ อิอิ

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 01:14:39 PM »
lot แรกเลยครับ แล้วเอาของพวกคอแดงมาใส่ได้ไหมครับ อิอิ

lot แรกนี่หมายถึงเครื่องฝาลายใช่ไหมครับ ถ้าใช่ จะหามาเปลี่ยนคงยากครับ เพราะขนาดมันผิดกัน ใส่กันไม่ลง นอกจากจะยกเปลี่ยนฝาเป็นฝาชิมทั้งยวงเลย ถ้าตัวนั้นจะใช้กับพวก STi V.3 ได้ครับ ตัวเดียวกัน