ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความรู้หน่อยครับ รถผมขึ้นโชว์เตือนว่า ขึ้น Check Engine ครับ รถ Subaru Lagacy  (อ่าน 1472 ครั้ง)

ออฟไลน์ channarong_h

• *
  • Popular Vote : 0
ขอความรู้หน่อยครับ รถผมขึ้นโชว์เตือนว่า ขึ้น Check Engine ครับ รถ Subaru Lagacy ปี 99 ครับ ติดและดับ ประมาณ 2 ครั้งแล้ว เกรงว่าเครื่องจะพัง เกิดอะไรกับมันครับ ช่วยตอบด้วย จะได้เอามันไปหาหมอ ขอชื่ออู่และเบอร์โทรด้วยครับ ผมอยู่แถวปากน้ำ สมุทรปราการครับ แถวๆร้านพี่ The 40 Bar ศรีนครินทร์ละครับ ไปบ่อยอยู่ ร้านดี อาหารอร่อย ราคาไม่แพง เสียดายไม่ได้ไปวันเปิดใหม่ แต่ไปมาวันถัดไปครับ ขอความรู้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
ไปเข้าศูนย์หรืออู่นอกที่มี select monitor ของ Legacy แล้วให้เขาเช็คว่าเกิดจากอะไรครับ จะได้แก้ไขได้ถูกจุด