ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ตอนเช้า เจอแมวเหมียวขาวครับ  (อ่าน 2809 ครั้ง)

ออฟไลน์ yayaprojectdrift

• *
  • Popular Vote : 0
วันนี้ตอนเช้า เจอแมวเหมียวขาวครับ
« เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 09:40:59 AM »
พอดีวิ่งเส้น สุขา3 ออกจากวิริยะมาคับ จะเข้าบางกะปิ    ผมอยู่เลนซ้ายพี่เขาอยู่ขวา   รถสวยมากๆ กระโปร่งSTI  ขาวทั้งคัน ใช่พี่ในคลับนี้อ่ะป่าวคับ   :agree:
 ปล. ผมขับAE100 แซงพี่เขาด้วย (พี่เขารถติดอยู่)  :embarass:

ออฟไลน์ โอ_Imp

• SSS FC / Shirt # 9
  • *
  • Popular Vote : 1
  • MY08 STi(GRB) JDM
    • http://hatcha23.multiply.com
Re: วันนี้ตอนเช้า เจอแมวเหมียวขาวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 01:01:18 PM »
เอ รถผมอ่ะป่าว แฮะๆ บ้านผมอยู่สุขา 3 เหมือนกัน หมู่บ้านพฤกษชาติ
◄◄◄◄◄◄ Brand-new GT3 ►►►►►►

ออฟไลน์ ammamm

• *
  • =^-^=
Re: วันนี้ตอนเช้า เจอแมวเหมียวขาวครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 02:32:58 PM »
เมื่อเช้าก็เจอแมวขาวคันนึงที่ CG รามอินทรา สวยจังรถใครน้อ  :devil:

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 05:11:58 PM »
เอ รถผมอ่ะป่าว แฮะๆ บ้านผมอยู่สุขา 3 เหมือนกัน หมู่บ้านพฤกษชาติ
อ๋อ ที่ผมเห็น จะเป็นตัว  2.0  ใส่กระโปรง สปอยเลอร์หลัง STI คับ  ไม่มีโปร่ง คับผม   :agree:

ออฟไลน์ SNOWCAT

• *
  • BP 4 Throttles
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 05:42:50 PM »
น่าจะรถผมครับทั้ง 2 ที่เลย

เมื่อเช้าประมาณ 8 โมงกว่าๆออกจากบ้านที่ร่มเกล้า เลี้ยวไปสุขา 3 ไปวนเส้นวงแหวนลงเสรีไทยไป MIT ว่าจะไปเจียร์จานเบรค   ที่ MIT แนะนำให้เอาไปที่ร้านกิจสยาม Autoboy  ไปถึงที่ร้านไม่รับครับบอกว่าจานใหญ่ไป    :crap:  ทีนี้เลยวิ่งเข้ารามอินทราหาร้านรับเจียร์จานไปเรื่อยๆ จนไปถึง CG 0-400 ตอน 9 โมงเศษ เจียร์จานหน้าข้างละ 350 บ. ระหว่างเจียร์ เหลือบไปเห็นสภาพยางเส้นนึง สึกเกือบถึงผ้าใบ เลยได้เปลี่ยนยางเลย ทั้งๆที่ว่าจะเปลี่ยนหลัง trackday ซะหน่อย ทีแรกว่าจะใส่ Nitto Invo ปรากฏว่ามีแค่ 2 เส้น ไม่ครบเซทซะนี่ เลยเปลี่ยนไปใส่ NT555 แทน จากที่จะต้องเสียค่า 700 ค่าเจียร์ กลายเป็นเสียไป 2 หมื่นกว่าบาทแทน     :pukey:

พอดีวิ่งเส้น สุขา3 ออกจากวิริยะมาคับ จะเข้าบางกะปิ    ผมอยู่เลนซ้ายพี่เขาอยู่ขวา   รถสวยมากๆ กระโปร่งSTI  ขาวทั้งคัน ใช่พี่ในคลับนี้อ่ะป่าวคับ   :agree:
 ปล. ผมขับAE100 แซงพี่เขาด้วย (พี่เขารถติดอยู่)  :embarass:
ขอบคุณครับที่ชม  ผมขับช้าครับ  รถอะไรก็แซงผมหมดเลยครับ       :clown:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 19, 2009, 05:45:14 PM โดย SNOWCAT »

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 05:53:59 PM »
น่าจะรถผมครับทั้ง 2 ที่เลย

เมื่อเช้าประมาณ 8 โมงกว่าๆออกจากบ้านที่ร่มเกล้า เลี้ยวไปสุขา 3 ไปวนเส้นวงแหวนลงเสรีไทยไป MIT ว่าจะไปเจียร์จานเบรค   ที่ MIT แนะนำให้เอาไปที่ร้านกิจสยาม Autoboy  ไปถึงที่ร้านไม่รับครับบอกว่าจานใหญ่ไป    :crap:  ทีนี้เลยวิ่งเข้ารามอินทราหาร้านรับเจียร์จานไปเรื่อยๆ จนไปถึง CG 0-400 ตอน 9 โมงเศษ เจียร์จานหน้าข้างละ 350 บ. ระหว่างเจียร์ เหลือบไปเห็นสภาพยางเส้นนึง สึกเกือบถึงผ้าใบ เลยได้เปลี่ยนยางเลย ทั้งๆที่ว่าจะเปลี่ยนหลัง trackday ซะหน่อย ทีแรกว่าจะใส่ Nitto Invo ปรากฏว่ามีแค่ 2 เส้น ไม่ครบเซทซะนี่ เลยเปลี่ยนไปใส่ NT555 แทน จากที่จะต้องเสียค่า 700 ค่าเจียร์ กลายเป็นเสียไป 2 หมื่นกว่าบาทแทน     :pukey:
 ขอบคุณครับที่ชม  ผมขับช้าครับ  รถอะไรก็แซงผมหมดเลยครับ       :clown:

ใช่เลยคับเจอตัวแว้ว ---พีไม่ได้คับช้าหรอกคับ รถติดยาวเลย พอดีผมออกซ้าย ไปคู่ขนาน วิ่งเข้าศรีนครินทร์      :supergrin:         

ออฟไลน์ J31

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 20, 2009, 01:28:02 PM »
เมื่อวานไม่รู้ผมเจอรถใคร แมวขาว ขับเข้าMIT

ปล.เมื่อวานผมใช้วอลโว่สีขาวครับ

ออฟไลน์ nn123

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 20, 2009, 11:14:43 PM »
เมื่อวานไม่รู้ผมเจอรถใคร แมวขาว ขับเข้าMIT

ปล.เมื่อวานผมใช้วอลโว่สีขาวครับ

ช่วงบ่ายรึเปล่า
ถ้าใช่ผมเองครับ   ไปถ่ายน้ำมันเครื่องครับ