ผู้เขียน หัวข้อ: หมูดำแถวสละโสด-ธรรมศาตร์รังสิต  (อ่าน 7962 ครั้ง)

ออฟไลน์ ToTo

• *
  • Popular Vote : 0
  • Born To Drive Subaru
หมูดำแถวสละโสด-ธรรมศาตร์รังสิต
« เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 02:36:41 AM »
ใช่คนในSSSรึเปล่าครับกดกันนิดหน่อยตอนออกจากสละโสด :P

รถแรงมากครับสู้ไม่ไหว อิอิ   :agree: :agree:

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
Re: หมูดำแถวสละโสด-ธรรมศาตร์รังสิต
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 05:56:14 AM »
ซ่าจิงๆนะเจ้าอิมสีบร็อนซ์เงิน

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Re: หมูดำแถวสละโสด-ธรรมศาตร์รังสิต
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 09:42:36 AM »
ซ่าแบบนี้เนี่ย.....ไปทำคลัทซ์มายังเหอะ :grazy:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 10:23:47 AM »
ไม่แน่ใจว่าของน้องอ๊อฟรึเปล่า ถ้าของน้องอ๊อฟก็แรงจริงครับ คันนี้พวก supercar บางคันยังโดนกวดมาแล้วเลยครับ  :agree:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 10:47:54 AM »
ใช่คนในSSSรึเปล่าครับกดกันนิดหน่อยตอนออกจากสละโสด :P

รถแรงมากครับสู้ไม่ไหว อิอิ   :agree: :agree:
โต้ลดน้ำหนักตัวเองดิ ม้าขึ้นเป้นฝูง  :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 11:47:50 AM »
ง่ะโดนกัด   :grazy:
ซ่าแบบนี้เนี่ย.....ไปทำคลัทซ์มายังเหอะ :grazy:

ยังเลยพี่วันไหนพี่ว่างอ่ะ...
ซ่าจิงๆนะเจ้าอิมสีบร็อนซ์เงิน

สู้GCแดงไม่ได้หรอกครับ
โต้ลดน้ำหนักตัวเองดิ ม้าขึ้นเป้นฝูง  :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

แหมพี่ต้นครับแบบนี้ละสาวบอกผู้ชายอบอุ่น

ปล.ขับซิ่งบนถนนไม่ใช่เรื่องดีนะครับผมพอดีเกิดอารมคึกนิดหน่อยครับอิอิ

ออฟไลน์ bk9191

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 01:49:21 PM »
เคยเห็นอยู่หนึ่งคัน ข้างหลังแปะติ๊กเกอร์ว่า
"ถ้าคุณแน่อย่าแพ้ขับสี่"ของผู้ใดเอ่ย

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 01:50:38 PM »

เห็นด้วยอย่างแรงค้าบบบ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ aof_impz

• *
  • Popular Vote : 6
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 02:06:16 PM »

รถแรงมากครับสู้ไม่ไหว อิอิ   :agree: :agree:

ผมเองครับ ยินดีที่รู้จักครับ ถ้าผมทำอะไรที่เสียมารยาทไปก็ขออภัยนะครับ เมื่อวานตึง อิอิ

ไม่แน่ใจว่าของน้องอ๊อฟรึเปล่า ถ้าของน้องอ๊อฟก็แรงจริงครับ คันนี้พวก supercar บางคันยังโดนกวดมาแล้วเลยครับ  :agree:

พี่เคนรู้ทันอิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 17, 2009, 02:07:29 PM โดย aof_impz »
Tuned by  Tawee motor sport
ขายน้ำมันเครื่อง SELENIA ปลีก-ส่ง จร้าา

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 03:39:20 PM »
เห็นด้วยอย่างแรงค้าบบบ
เอากับเค้ามั้งนะพี่ เดี๋ยวน้อง....ไม่รักนะ :devil:
ผมเองครับ ยินดีที่รู้จักครับ ถ้าผมทำอะไรที่เสียมารยาทไปก็ขออภัยนะครับ เมื่อวานตึง อิอิ

พี่เคนรู้ทันอิอิ

ยินดีครับผมรถสวยโหดมากครับ

อ็อฟไปสละโสดบ่อยเหรอครับผมพึ่งไปครั้งแรกสาวๆเยอะมาก  :supergrin:

ท่าไปชวนกันมั้งนะครับท่าทางอ็อฟสาวๆจะเยอะอิอิ

ปล.ตอนแรกว่าจะกดตามไปทักแต่ไปๆมาๆไงซัดยาวก็ไม่รู้ ตึง!ตึง!เหมือนกันครับ :supergrin:   

ออฟไลน์ ถึงจะเด็ก เเต่เรื่อง im ไว้ใจได้

• น้องปอ
  • *
  • Popular Vote : 1
  • แก้มขาว
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 06:28:22 PM »
เคยเจอเหมือนกันครับ ตอนไปสละโสดจอดข้างกันเลยยย

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 07:47:07 PM »
ร้านนี้ต้องไปมั่งละ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ seri44

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 09:43:58 PM »
ร้านนี้ต้องไปมั่งละ

มีแต่สาวๆนี่

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 09:52:06 PM »
มีแต่สาวๆนี่
แหม นานๆทีโพสต์ยังไม่วาย  :laugh: :lol: ไปด้วยกันมั้ยล่ะจ๊ะ :supergrin:
เอากับเค้ามั้งนะพี่ เดี๋ยวน้อง....ไม่รักนะ :devil:
แหม พี่ไม่ต้องลดแล้ว ลดไปอีกก็เหลือกระดูกแล้วพี่น้องเอ๊ยยย

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 09:55:46 PM »
คุยกันแบบนี้ท่าทางจะแจ่มจริง อยู๋แถวใหนอ่ะ ไปด้วยดิ :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin: