ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกท่านใดโอนเงินค่าเสื้อ และแทรกเดย์ แต่ไม่ได้แจ้งรายละเอียดเข้ามาอ่านด่วน  (อ่าน 1670 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
เนื่องจากคุณนุส ซึ่งเป็นผู้อาสาช่วยดูแลการรับชำระค่าเสื้อและแทรกเดย์ของเราชาว SSS แจ้งว่ามีหลายๆท่านที่โอนเงินแล้วแฟกซ์เข้าไปแต่ไม่ได้แจ้งรายละเอียดว่าเป็นค่าอะไร

ทำให้ไม่สามารถระบุได้ว่าเป็นค่าอะไรบ้าง

ใครรู้ตัวว่าตัวเองไม่ได้แจ้ง กรุณาโพสไว้ข้างล่างหรือติดต่อคุณนุสทาง PM ได้เลยครับ

ต้องขอขอบคุณคุณนุสมากๆที่ช่วยดูแลเรื่องนี้ให้ เพราะว่างานนี้เหนื่อยและรายละเอียดเยอะมาก  :agree: :agree: :agree:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 11, 2009, 02:39:10 AM โดย Ken »

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ถ้าจะ PM ไปหาคุณนุส ส่งไปได้ที่ PR_MIT นะครับ  :agree:

ใช่ป่ะพี่เคน :sunglasses:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
ใช่ครับรองต่อ

ขอบคุณที่ช่วยเพิ่มเติมครับ