ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับพี่ๆ SSS  (อ่าน 2245 ครั้ง)

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
สวัสดีครับพี่ๆ SSS
« เมื่อ: กันยายน 03, 2009, 11:05:46 PM »
สวัดีครับ
พอดีผมกำลังจะไปจอง หน้าแมวwrxอะครับ
อยากจะรบกวนถามพี่ๆซักหน่อยเกี่ยวกับรถรุ่นนี้อะครับ
ผมทราบมาว่าโช๊ค STI กับ wrxใช้ด้วยกันไม่ได้  แล้วตัวกันโคลงหรือค้ำล่างหลายๆชึ้นนี่ใช้ด้วยกันได้มั้ยครับหรือว่าต้องสั่งเฉพาะรุ่นเค้าอะครับ :confused:

คำถามที่สองครับ ตอนนี้กำลังหาแม็ก prodrive GC-06Hสีขาว 5/100  ขอบ18 offset ประมาน +48 อะครับพี่ๆมีที่ไหนแนะนำมือสองขายบ้างมั้ยครับ

ขอบคุณสำหรับทุกๆคำตอบนะครับ^^

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
Re: สวัสดีครับพี่ๆ SSS
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 12:35:16 PM »
สวัดีครับ
พอดีผมกำลังจะไปจอง หน้าแมวwrxอะครับ
อยากจะรบกวนถามพี่ๆซักหน่อยเกี่ยวกับรถรุ่นนี้อะครับ
ผมทราบมาว่าโช๊ค STI กับ wrxใช้ด้วยกันไม่ได้  แล้วตัวกันโคลงหรือค้ำล่างหลายๆชึ้นนี่ใช้ด้วยกันได้มั้ยครับหรือว่าต้องสั่งเฉพาะรุ่นเค้าอะครับ :confused:

คำถามที่สองครับ ตอนนี้กำลังหาแม็ก prodrive GC-06Hสีขาว 5/100  ขอบ18 offset ประมาน +48 อะครับพี่ๆมีที่ไหนแนะนำมือสองขายบ้างมั้ยครับ

ขอบคุณสำหรับทุกๆคำตอบนะครับ^^

ยินดีต้อนรับสู่ SSS ครับ

โช้คแมว sti กับ WRX ใส่แทนกันไม่ได้ครับ รวมทั้งช่วงล่างหลายอย่างก็จะไม่เหมือนกัน

พยายามสั่งของแต่งตรงรุ่นจะดีที่สุดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 04, 2009, 12:38:50 PM โดย WhiTeScooBY »
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 04:46:42 PM »
ยินดีต้อนรับครับ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 09:56:08 PM »
Cusco กันโคลงใส่ด้วยกันได้ครับ
ส่วนค้ำตัวถังใส่กันได้เพราะ รุ่นเดียวกัน

ส่วนช่วงล่างพวกปีกนกและส่วนอื่นๆ ใส่ไม่ได้ ตามที่ คุณแบ้งค์ บอกเลยครับ