ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อคืนมีคนมาขอลองของ เฮ้อออ  (อ่าน 8104 ครั้ง)

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
เมื่อคืนมีคนมาขอลองของ เฮ้อออ
« เมื่อ: สิงหาคม 29, 2009, 12:51:30 PM »
ขับกลับจากตกปลาครับ พอเลี้ยวซ้ายที่แยกลำสาลี ผมวิ่งอยู่เลนขวา สักพักมองกระจกส่องหลัง มีรถบิ๊กไบค์ไม่ทราบว่ารุ่นอะไร เร่งมาจากไฟแดงเลย มาจี้ที่ท้ายรถ
ผมก็ไม่ได้เร่งเครื่องขึ้น คิดว่าเค้าคงจะหลบซ้าย แต่ดูท่าไม่หลบแน่ ผมเลยเปิดไฟเลี้ยว ย้ายมาเลนกลางแทน ให้พี่เค้าไป ก็ไม่ยอมไป ตามมาจี้ที่ด้านท้ายอีกรอบ
ผมก็เลยเปิดไฟเลี้ยวคราวนี้หลบให้มาอยู่เลนซ้ายสุดเลย พี่ท่านก็ยังตามมาเลนซ้ายอีก (จะเอาอะไรกันขนาดน้านนน) พอดีว่าด้านหน้ามีแท๊กซี่จอด ผมก็ไม่ยอมเปลี่ยนเลน จอดตามแท๊กซี่ไปเลย
ไม่อยากเล่นด้วย พี่เค้าก็เลยเข้าเลนกลางแซงไป แต่ไม่เร่งด้วยนะ คราวนี้ไปแบบช้าๆ หันมามองหน้าทีนึง แล้วก็ไป    รู้สึกภูมิใจจังที่ห้ามใจตัวเองอยู่ อาจจะเพราะกำลังเพลียๆด้วย :embarass: :embarass:

อ้อ ตอนกลับมาถึงสะพานข้ามแยกลาซาลเจอแมวสีดำของใครก็ไม่รู้ ก็ทักทายกันครับ แล้วก็ขับอย่างมารยาทดีกลับบ้านทั้งสองคัน :supergrin:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
Re: เมื่อคืนมีคนมาขอลองของ เฮ้อออ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2009, 12:59:35 PM »
ดึกแล้ว มอไซด์ อยากหาที่พึ่งพิงยามมืดมั๊ง...
ขับคันเดียวเสียวเจออะไรไม่คาดคิด เลยหารถยนต์ขับตามดีกว่า

หรือว่า...เขาตามมา...อู้ยย...เกือบเสียทูดแล้วซิโบ๊ท!!!

เมื่อวานไปพารากอน เจอ Su หลายคันดีจัง..

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
Re: เมื่อคืนมีคนมาขอลองของ เฮ้อออ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2009, 01:00:42 PM »
จำพี่ไม่ได้อีกแล้วเหรอน้องงงงงงงง :P

ออฟไลน์ ์Nooppakun

• UNBEATEN PROJECT รถใช้ระหว่างซิ่ง....
  • *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2009, 01:02:15 PM »
ไปตกปลาที่ไหนครับ  ผมก็ชอบตกปลา
...YU...
GARAGE&CARCARE

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2009, 01:12:36 PM »
ดึกแล้ว มอไซด์ อยากหาที่พึ่งพิงยามมืดมั๊ง...
ขับคันเดียวเสียวเจออะไรไม่คาดคิด เลยหารถยนต์ขับตามดีกว่า

หรือว่า...เขาตามมา...อู้ยย...เกือบเสียทูดแล้วซิโบ๊ท!!!

เมื่อวานไปพารากอน เจอ Su หลายคันดีจัง..

ผมเจอรถคุณเต้อร์  ด้วยครับ
ผมจอดชั้น 3 ไปกินข้าวเย็นครับ
ช่วงเย็นเจอ GC 4 คัน , หมู , เหยี่ยว , เหมียว จอดอยู่ชั้น 2-3

ออฟไลน์ bk9191

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2009, 02:40:15 PM »
เป็นผมคงห้ามใจไม่อยู่แน่เลย

สุดยอดครับ ที่ห้ามใจอยู่ :agree: :agree: :agree:

ออฟไลน์ Bluejeans

• *
  • น้องอิมชอบขับรถค่า
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2009, 08:37:52 PM »
จำพี่ไม่ได้อีกแล้วเหรอน้องงงงงงงง :P

อ้าว สรุปว่า พี่ Big Bike นั้นเป็นพี่โตเหรอ?

ออฟไลน์ neungxx

• *
  • เป็นไทย แว้วววว !!! 2th. pantip ngamwongwan
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2009, 08:57:27 PM »
เปลื่ยนเป็น พี่โต บิ๊กไบค์ ซะแว้วววววว :supergrin: :supergrin: :supergrin:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 29, 2009, 08:57:43 PM โดย DimGrayBG »

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2009, 10:03:51 PM »
อ้าว สรุปว่า พี่ Big Bike นั้นเป็นพี่โตเหรอ?

เปล่า........อำโบ๊ตมันเล่นๆ เวลาขับรถมันไม่ชอบมองข้างๆ  :supergrin: :supergrin:

ออฟไลน์ lominator

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2009, 10:06:25 PM »
ผมเจอรถคุณเต้อร์  ด้วยครับ
ผมจอดชั้น 3 ไปกินข้าวเย็นครับ
ช่วงเย็นเจอ GC 4 คัน , หมู , เหยี่ยว , เหมียว จอดอยู่ชั้น 2-3

ผมคงเป็น 1 ใน  GC  นั่นละครับ เจอคุณ ก็อตไม่ทราบว่าเขียนถูกรึเปล่า :lol:

ออฟไลน์ boogaloo327

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 01:30:34 AM »
ขับกลับจากตกปลาครับ พอเลี้ยวซ้ายที่แยกลำสาลี ผมวิ่งอยู่เลนขวา สักพักมองกระจกส่องหลัง มีรถบิ๊กไบค์ไม่ทราบว่ารุ่นอะไร เร่งมาจากไฟแดงเลย มาจี้ที่ท้ายรถ
ผมก็ไม่ได้เร่งเครื่องขึ้น คิดว่าเค้าคงจะหลบซ้าย แต่ดูท่าไม่หลบแน่ ผมเลยเปิดไฟเลี้ยว ย้ายมาเลนกลางแทน ให้พี่เค้าไป ก็ไม่ยอมไป ตามมาจี้ที่ด้านท้ายอีกรอบ
ผมก็เลยเปิดไฟเลี้ยวคราวนี้หลบให้มาอยู่เลนซ้ายสุดเลย พี่ท่านก็ยังตามมาเลนซ้ายอีก (จะเอาอะไรกันขนาดน้านนน) พอดีว่าด้านหน้ามีแท๊กซี่จอด ผมก็ไม่ยอมเปลี่ยนเลน จอดตามแท๊กซี่ไปเลย
ไม่อยากเล่นด้วย พี่เค้าก็เลยเข้าเลนกลางแซงไป แต่ไม่เร่งด้วยนะ คราวนี้ไปแบบช้าๆ หันมามองหน้าทีนึง แล้วก็ไป    รู้สึกภูมิใจจังที่ห้ามใจตัวเองอยู่ อาจจะเพราะกำลังเพลียๆด้วย :embarass: :embarass:

อ้อ ตอนกลับมาถึงสะพานข้ามแยกลาซาลเจอแมวสีดำของใครก็ไม่รู้ ก็ทักทายกันครับ แล้วก็ขับอย่างมารยาทดีกลับบ้านทั้งสองคัน :supergrin:

แมวผมเองคับพี่...ตอนแรกก็มองๆ อยู่...ไม่กล้าทัก...ว่าแต่ไปศรีนครินทร์แถวไหนคับ

ออฟไลน์ Kong_omac

• BB Pin : 218A6DD8
  • *
  • http://www.tarad.com/kong45
    • 1156's Group.
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 11:58:39 AM »
แว้นส์++++
"Free Style Rider" Bicycle team
K45 , 1156's Group.

ออฟไลน์ domspuknic

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 12:54:12 PM »
ตกปลาที่ใหนมาครับ ผมไม่ค่อยเห็นคนขับSu ตกปลาเลย ตัวผมเองชอบตกปลาครับ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 01:13:28 PM »
ไปตกปลาที่ไหนครับ  ผมก็ชอบตกปลา
ตกปลาที่ใหนมาครับ ผมไม่ค่อยเห็นคนขับSu ตกปลาเลย ตัวผมเองชอบตกปลาครับ

บึงสำราญครับ
เป็นผมคงห้ามใจไม่อยู่แน่เลย

สุดยอดครับ ที่ห้ามใจอยู่ :agree: :agree: :agree:
คือ เหนือย และน้ำมันจะหมดครับ  :redface:

เปล่า........อำโบ๊ตมันเล่นๆ เวลาขับรถมันไม่ชอบมองข้างๆ  :supergrin: :supergrin:
แหมพี่ ผมไม่เชื่ออยู่แล้ว เพราะหุ่นมันคนละไซส์  :laugh: :lol:
แมวผมเองคับพี่...ตอนแรกก็มองๆ อยู่...ไม่กล้าทัก...ว่าแต่ไปศรีนครินทร์แถวไหนคับ
บ้านผมอยู่เทพารักษ์ กม.4ครับ บ้านเราละครับอยูแถวไหนเอ่ย?
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Mike7157

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 05:50:44 PM »
ดีแล้วพี่ที่ไม่ได้ไปเนื้อเต้นกับพี่แว๊นส์เข้าไปด้วย ช่วงนี้อุบัติเหตุเกิดขึ้นบ่อย ขับรถกันระวังๆนะครับ เพิ่งเจอรถซัดกันบนทางด่วนตรงหน้าเลย ดีน่าเป็นอิม หักหลบมาได้ไม่งั้น จึ๊ยยยยย......