ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อคืนมีคนมาขอลองของ เฮ้อออ  (อ่าน 8155 ครั้ง)

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
Re: เมื่อคืนมีคนมาขอลองของ เฮ้อออ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 10:54:53 PM »
ผมว่าเล่นไปผมก้อตามพี่เค้าไม่ทันอยู่ดี เฉยๆไว้ดีกว่า ไม่ต้องเสี่ยง ไม่ต้องเปลือง และไม่เสียหน้า :supergrin:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Re: เมื่อคืนมีคนมาขอลองของ เฮ้อออ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 11:38:20 PM »
ขอยกย่องและชื่นชม BG ครับ :agree: :agree:

(ก็ดีแล้วงัย....ที่ยังรักชีวิตตัวเอง....ยางแบบที่คุณเมิงใส่อยู่วิ่งกับใครก็สงสารเค้า...เด๋วจะแฉลบไปโดนเค้าป่าวๆ :laugh: :laugh:)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2009, 11:42:55 PM โดย thor111 »
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ toru_spuknic

• *
  • Popular Vote : 0
  • Think Feel Drive!!
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 11:44:36 PM »
ถ้าบิ๊กไบท์ใส่ชุดดำมีคนซ้อนชุดดำด้วยนี่น่ากัวครับ

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2009, 12:16:41 AM »
ถ้าบิ๊กไบท์ใส่ชุดดำมีคนซ้อนชุดดำด้วยนี่น่ากัวครับ

สงสัยจะเป็นแก๊งค์ปาหิน :lol:

ออฟไลน์ boogaloo327

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2009, 12:45:48 AM »
บ้านผมอยู่เทพารักษ์ กม.4ครับ บ้านเราละครับอยูแถวไหนเอ่ย?

laddawan ค้าบ...

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2009, 10:55:59 AM »
บิ๊กไบค์ไม่น่าเล่นด้วยอะทางตรงๆเค้าน่ากลัว   ถ้าทางโค้งๆบนเขาก็ยังพอโอเค แต่ก็กลัวมันล้มกลิ่งมาอยู่ใต้ท้องเราเหมือนกันเนอะ สรุปแล้วไม่เล่นกะ Big Bikeดีก่า แต่ ผมชอบเร่งแซงพวกเด็กแว้นแถวบ้านอะคับ ขำๆครับเค้าชอบคิดว่าเค้าแรงอะนะ  ก็เลยจัดให้บ้างเป็นบางทีอิๆ(สู้Big Bike ไม่ได้เลยมาปลดปล่อยกะเด็กแว้นแทน  :frown: )
ผมอยู่ซอยแบริ่งครับ แถวๆนั้นเห็นซูบ่อยเหมือนกันงับ 
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2009, 10:17:52 PM »
บิ๊กไบค์ไม่น่าเล่นด้วยอะทางตรงๆเค้าน่ากลัว   ถ้าทางโค้งๆบนเขาก็ยังพอโอเค แต่ก็กลัวมันล้มกลิ่งมาอยู่ใต้ท้องเราเหมือนกันเนอะ สรุปแล้วไม่เล่นกะ Big Bikeดีก่า แต่ ผมชอบเร่งแซงพวกเด็กแว้นแถวบ้านอะคับ ขำๆครับเค้าชอบคิดว่าเค้าแรงอะนะ  ก็เลยจัดให้บ้างเป็นบางทีอิๆ(สู้Big Bike ไม่ได้เลยมาปลดปล่อยกะเด็กแว้นแทน  :frown: )
ผมอยู่ซอยแบริ่งครับ แถวๆนั้นเห็นซูบ่อยเหมือนกันงับ 
เหมือนกันเลยครับ ผมอยู่เทพารักษ์เอง กลับบ้านตีหนึ่งตีสองสมัยก่อน เจอเกือบทุกคืนเลย พวกแก๊งแว๊นซ์ วิ่งกันทีเป็นร้อยเลย บางทีก็ห้าวหาญมาเอามอเตอร์ไซด์มาขวาง
ถนนตรงแยกร้านอาหารเกาะยอด้วยนะครับ แต่เด๋วนี้ไม่ค่อยเห็นแล้ว
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2009, 11:57:49 PM »
ดีแล้วครับพี่
แต่เป็นผมจัดปายย

ออฟไลน์ Mike7157

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 09:28:16 AM »
เพิ่งบอกพี่ว่าอย่าไปสนใจ มื่อวานบนทางด่วนพระราม 9 เจอ Evo สีดำขับมาตีคู่เบิ้ลเครื่องใส่ แฟนแม่งก็มองแบบชี้ชวน เดี๋ยวก็คว้าปืนยิงแม่มเลย แสดดดด :devil:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 09:59:42 AM »
ดีแล้วครับพี่
แต่เป็นผมจัดปายย
เอาอารายมาจัดจ๊ะเสี่ย :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

ออฟไลน์ nako

• *
  • Popular Vote : 5
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 09:52:51 PM »

โห  นึกว่าไม่มีโครชอบตกปลา ผมขายอุปกรณ์ตกปลาอยู่แหลมฉบังครับ มีอะไรให้รับใช้บอกได้นะครับ ทุกๆท่านเลย :wavey: :wavey: