ผู้เขียน หัวข้อ: "พี่ๆ พี่ ทำกุญแจรถหายรึป่าวคะ" UPDATE รูปกุญแจครับ ช่วยๆ กัน นะ  (อ่าน 9679 ครั้ง)

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
วันนี้ผมขึ้นทางด่วนกลับบ้าน
พอจ่ายตังค์ที่ด่านอาจณรงค์ 1  น้องเค้าก็ ถามว่า พี่ๆ พี่ทำกุญแจรถหายป่าว

คือว่า วันก่อน มีคนทำกุญแจตก เป็น ซูบารุ
เลยฝากบอกเพื่อนๆ ต่อๆ ไปด้วยครับ

วันนี้แวะไปถามหาลูก ..... กุญแจ ซูบารุ
แล้วก็ มีจริงๆ เลย ถ่ายรูปมา เพื่อให้ ช่วยๆ กันต่อไปนะครับ

ใครทราบว่าเป็นรุ่นไหน ก็ ช่วยบอกกันด้วย
เท่าที่ดูสภาพยังใหม่อยู่มีรอยการใช้งานเล็กน้อยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 24, 2009, 07:06:50 PM โดย S-GT lover »

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
เอ.........ขับรถมาจ่ายตังค์ขึ้นทางด่วน.......แล้วกุญแจมันตกได้ยังไงหว่า........ :confused: :confused:

ออฟไลน์ SNOWCAT

• *
  • Popular Vote : 0
  • BP 4 Throttles
เอ.........ขับรถมาจ่ายตังค์ขึ้นทางด่วน.......แล้วกุญแจมันตกได้ยังไงหว่า........ :confused: :confused:
สงสัยน้องเค้าคงอยากรู้จักคุณป๊อกมั้งครับ       :supergrin:

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
สงสัยน้องเค้าคงอยากรู้จักคุณป๊อกมั้งครับ       :supergrin:
สงสัยพี่ป๊อกต้องเอากุญแจมาไขประตูใจน้องเค้านะครับ :supergrin: :supergrin:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

• *
แหม ก็ อะ นะ

คงเห็นซู แล้ว อยากหาเรื่องคุยด้วยม๊าง
แต่ ผมกะว่า หากผ่านไปอีกที
จะขอลงไปดูหน่อยว่า เป็นรุ่นไหน
พอดีวันนี้ ลืมเอา กล้องไปด้วยอะจิ

ส่วนหล่นได้ไงนั้นผมกะว่า

คงเปิดประตูจ่ายตังค์แล้ว ร่วงพอดี

เพราะช่วงนี้ผมก็ เปิดประตูทุกวัน (ฟีล์ม ยังไม่แห้งครับ)

ผ่านมาคิดๆเลยว่า หาก เป็นเรื่องจริง แล้ว หาเจ้าของได้นี่ เยี่ยมเลย
แสดงว่า สังคม ซูนี่ถึงกันจริงๆ

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
ของงต่ออีกหน่อย..........ถ้าไม่ดับเครื่องแล้วกุญแจจะหล่นได้ไงอ่ะครับ ....... :confused:

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Playmaker #7
ของงต่ออีกหน่อย..........ถ้าไม่ดับเครื่องแล้วกุญแจจะหล่นได้ไงอ่ะครับ ....... :confused:

อาจเป็นกุญแจสำรอง หรือไม่ก็วันนั้นไม่ได้ขับซูไป แต่พกกุญแจไปด้วย ที่เดาแบบนี้เพราะผมเคยโดนแบบนี้เหมือนกัน สมัยขับ GC  :supergrin:
Siam Subaru Society Football Club

ออฟไลน์ POPEYE

• popeye classic gc
  • *
  • Popular Vote : 10
  • ป็อปอายอินเตอร์เฉียง
น้องเขาอยากนั่งซูแน่ๆเลย  :supergrin: :supergrin:
เทอร์โบลุกเป็นไฟ ลูกสูบละลายกลายเป็นผง

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
Re: "¾Õèæ ¾Õè ·Ó¡Ø­á¨Ã¶ËÒÂÃÖ»èÒǤÐ" àÊÕ§ãÊæ ¨Ò¡à&
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 10:29:02 PM »
 พี่ป๊อกขึ่นด่วนไหนนี่ ไปขึ้นด้วยคนดิพี่.. :supergrin: :P

ออฟไลน์ neungxx

• *
  • Popular Vote : 2
  • เป็นไทย แว้วววว !!! 2th. pantip ngamwongwan
พี่ป๊อกขึ่นด่วนไหนนี่ ไปขึ้นด้วยคนดิพี่.. :supergrin: :P

ผมเคยขึ้น ยมราช ช่วยบ่ายๆๆ โอเคเลยนะครับ อิอิ  :smash:

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
้น้องแอบให้กุญแจคอนโดหรือเปล่าเอ่ย...

ออฟไลน์ sukanya

• *
  • Popular Vote : 0
 แสดงว่าน้องเค้ารู้จักรถซูรุครับ   เพราะผมเคยเอารถไปถ่ายน้ำมันเครื่อง ที่ต่างจังหวัด   พอไปเอารถหัวหน้าช่าง ตะโกนบอกลูกน้องว่าให้เอา รถ ไดฮัทสุ สีแดงมาให้ด้วยด่วน   (รถผมมันซูบารุสีแดงอะครับ)

ออฟไลน์ PoM@Musachi

• *
  • Popular Vote : 1
  • น้องม้าแคระ
แสดงว่าน้องเค้ารู้จักรถซูรุครับ   เพราะผมเคยเอารถไปถ่ายน้ำมันเครื่อง ที่ต่างจังหวัด   พอไปเอารถหัวหน้าช่าง ตะโกนบอกลูกน้องว่าให้เอา รถ ไดฮัทสุ สีแดงมาให้ด้วยด่วน   (รถผมมันซูบารุสีแดงอะครับ)
ของผมตอนใส่กันชน c-west มีแต่คนนึกว่าmitsu
 :crap:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ตามหากันต่อไป.....ใครที่คิดว่ากุญแจหาย ลองดูครับ :brain:

ของผมตอนใส่กันชน c-west มีแต่คนนึกว่าmitsu
 :crap:

เออ...จิงหว่ะน้องปอม.....ของพี่โดนไปหลายคนละ

คนแรกเป็นพี่ตำรวจ
คนที่ 2 เป็นพี่น้องเมฆ นี่แหล่ะ (คนกันเองแท้ๆ 5555)
ส่วนคนสุดท้ายที่บอกเป็นเพื่อน BG อ่ะ ทั้งๆ ที่จอดรถข้างๆ  BG เลยนะเนี่ย :grazy: :grazy:

และคิดว่ายังคงจะมีอีกเยอะที่จะมาบอกเป็นรายต่อๆ ไป :supergrin: :supergrin:

้น้องแอบให้กุญแจคอนโดหรือเปล่าเอ่ย...

ประสบการณ์ตรงเร็วๆ นี้อ่ะดิ ของพี่เต้อนี่ :redface:  :lol:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *
WhiteGC...Tum

ตั้มครับ ผมขึ้น ลาดพร้าว แล้วมาลง บางนาครับ

หากเห็นแมว หง่าว วิ่งเหยาะๆ อยู่เลนซ้าน ละใช่เลย

วิ่งเส้นนี้มักจะเห็น พวก ซูจาก A Motorsport คำรามผ่านไปแบบไม่ต้องทัก

HITER

เป็นคำถามที่ดีมาก

เสียดายวันนี้ไม่ได้ผ่าน ด่านนั้น เลยไม่ได้ไปขอดูกุญแจ ลึกลับ