ผู้เขียน หัวข้อ: แมวน้ำเงินใน ABAC ตอน 10 โมงหน่อยๆๆ  (อ่าน 6318 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nut_GC8

• *
  • Popular Vote : 0
  • แรงต้นแผวปลาย
แมวน้ำเงินใน ABAC ตอน 10 โมงหน่อยๆๆ
« เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:54:11 PM »
มีใครขับแมวสีน้ำเงินเรียน ABAC เป็นสมาชิก SSS ปาวครับ

คือผมขับรถมาเรียนมหาลัยตอนเช้าตามปกติ (พอดีไม่ได้เอา subaru ไป)

กำลังขับเข้าซอยตามปกติสักพัก มีแมว สีน้ำเงินขับสวนทางขึ้นไปเฉยๆ จนถึงโค้งแล้วเบียดเข้ามา

คือ ผมเข้าใจว่าคงรีบไปเรียนแต่ก็ไม่ทำถึงขนาดนี้ มันอันตรายมากนะครับเพราะ ถ้าเกิดคุณพลาดโดนชนมันจะโดนคนอื่นด้วย

คนอื่นเข้าคงไม่อยากเดือดร้อนไปกับการกระทำของตุณนะครับ

คือขับ SUBARU เหมือนกันไม่อยากให้คนอื่นเข้ามองดูแย่อาครับ

ปล.ถ้าไม่ได้อยู่ในนี้ก็ขออภัยด้วยครับ

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
Re: แมวน้ำเงินใน ABAC ตอน 10 โมงหน่อยๆๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 01:05:22 AM »
มีใครขับแมวสีน้ำเงินเรียน ABAC เป็นสมาชิก SSS ปาวครับ

คือผมขับรถมาเรียนมหาลัยตอนเช้าตามปกติ (พอดีไม่ได้เอา subaru ไป)

กำลังขับเข้าซอยตามปกติสักพัก มีแมว สีน้ำเงินขับสวนทางขึ้นไปเฉยๆ จนถึงโค้งแล้วเบียดเข้ามา

คือ ผมเข้าใจว่าคงรีบไปเรียนแต่ก็ไม่ทำถึงขนาดนี้ มันอันตรายมากนะครับเพราะ ถ้าเกิดคุณพลาดโดนชนมันจะโดนคนอื่นด้วย

คนอื่นเข้าคงไม่อยากเดือดร้อนไปกับการกระทำของตุณนะครับ

คือขับ SUBARU เหมือนกันไม่อยากให้คนอื่นเข้ามองดูแย่อาครับ

ปล.ถ้าไม่ได้อยู่ในนี้ก็ขออภัยด้วยครับ

ผมก้ไป เอแบคบางนา บ่อยคับ

มี อิม หลายคันมากคับ แต่ไม่รุ้ว่าเล่นเวปนี้รึเป่า อะคับ

ในซอยนั้น อันตรายมากคับ ขอบอก

ขับรถกันขาดประสบการมากๆ ทำหั้ยคนอื่นที่ไม่รุ้เรื่องต้องเดือดร้อน(โดนมากับตัวเองแล้วคับ)

ยังไงก้ ขับรถกันใจเยนๆ นะคับ โค้งแถวนั้นอันตรายมากคับ  :tasty:

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
Re: แมวน้ำเงินใน ABAC ตอน 10 โมงหน่อยๆๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 04:47:40 AM »
abacบางนาอันตรายจริงๆครับ เห็นลงไปกินหญ้ากันหลายคันแล้ว

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 09:23:48 AM »
สมัยก่อนตอนเปิดใหม่ๆ ทางเป็นลูกรังเห็นคนขับรถเก๋งยังกับ rally แล้วดีดหินใส่กระจกรถเป็นรอยหลายแผล เซ็ง.... ถนนเส้นนั้นอันตรายมากๆด้วยครับเป็นฌโค้งหักศอกทั้งนั้น เจ็บไปหลายรายแล้วครับ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 09:37:10 AM »
abacบางนาอันตรายจริงๆครับ เห็นลงไปกินหญ้ากันหลายคันแล้ว
แล้วน้องไปทำแป๊ะไรครับ เอแบคบางนา

เอาค่าปิดปากมา เหอะๆ :devil: :devil:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 10:47:48 AM »
สมัยก่อนตอนเปิดใหม่ๆ ทางเป็นลูกรังเห็นคนขับรถเก๋งยังกับ rally แล้วดีดหินใส่กระจกรถเป็นรอยหลายแผล เซ็ง.... ถนนเส้นนั้นอันตรายมากๆด้วยครับเป็นฌโค้งหักศอกทั้งนั้น เจ็บไปหลายรายแล้วครับ

พี่อุ้ยไปทำอะไรที่นั่นหว่า :confused: น่าสงสัย......ไปรับเด็กแน่ๆ เลย :embarass:

ว่าแต่พี่เคยเห็นรถเก๋ง Rally แล้วพี่เคยเห็นกระบะ rally บ้างมะ :sarcblink:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 03:11:45 PM »
กระบะใครเหรอครับ ?  :lookaroundb: ใว้จะไปนั่งด้วย  :supergrin:

ออฟไลน์ Ton91

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 03:46:24 PM »
ขับกันอย่างนี้ตั้งแต่ย้ายไปใหม่ๆแล้ว ตอนผมไปเรียนเนี่ยเจอประจำ ครั้งนึงเพื่อนผมเคยโดนยึด id card เพราะไปปาดแข่งกับอาจารย์  :laugh:

ขับกันระวังหน่อยนะครับ เดี๋ยวจะเรียนไม่จบ อดรับปริญญานะครับ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 03:56:49 PM »
กระบะใครเหรอครับ ?  :lookaroundb: ใว้จะไปนั่งด้วย  :supergrin:

แหน่ะ....แต่บิดเบือน ม่ายยอมตอบคำถาม :laugh: :laugh:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ SNOWCAT

• *
  • BP 4 Throttles
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 03:59:11 PM »
ผมนักเรียนรุ่นเก่า อยู่ไม่ทันเค้าย้ายไปบางนา ตอนเรียนจบเค้ายังไม่มีโครงการจะสร้างใหม่เลยมั้ง     :crap:

ปล.รุ่น 30 อะครับ      :supergrin: 

สมัยนู้นนน...ยังทัน   มะจัง   ครับน้องๆ   อิอิ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 19, 2009, 04:01:11 PM โดย SNOWCAT »

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 05:20:40 PM »
ผมนักเรียนรุ่นเก่า อยู่ไม่ทันเค้าย้ายไปบางนา ตอนเรียนจบเค้ายังไม่มีโครงการจะสร้างใหม่เลยมั้ง     :crap:

ปล.รุ่น 30 อะครับ      :supergrin: 

สมัยนู้นนน...ยังทัน   มะจัง   ครับน้องๆ   อิอิ...

พี่ snowcat รุ่นพี่ผมหลายปีเลย ไอ้ที่บางนาเนี่ยผมไปเรียนเป็นรุ่นแรกๆเลย จำได้ว่าทางเข้าเป็นดินแดง แล้วก็หินกรวดโปะหน้า วิ่งทีฟุ่นตลบ ฝนตกน้ำท่วมทีก็ cancel class ที ยิ่งตอนกลางคืนเนี่ย โคตรมืดเลยครับไม่มีไฟข้างทาง

แหน่ะ....แต่บิดเบือน ม่ายยอมตอบคำถาม :laugh: :laugh:

แหม ไม่ได้บิดเบือน แค่สมัยก่อนเคยเรียนเท่านั้นเองครับ พี่ต่อ  :supergrin: :lol:

ออฟไลน์ tui mmr

• House 39 motorsport
  • *
  • Only a van Can do!
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 06:15:50 PM »

นัท คัน4ประตุ หรือ 5 ประตุหละ

วันจัน เจอทั้งสองคันเลย

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 08:45:11 PM »
.               เห็นด้วยอย่างแรงคับ เจอประจำ ที่กันหัวโค้งพังยับ
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ monster@tack

• *
  • Popular Vote : 13
  • Synapse enigeering
    • Ohmmotorsport product
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 08:47:08 PM »
นัท คัน4ประตุ หรือ 5 ประตุหละ

วันจัน เจอทั้งสองคันเลย
เสี่ยตุ้ยมาเองเลย 55  นี่โอมนะใกล้จบยัง เป็นงัยว่างๆขับรถมาให้ชมบ้างสิเสี่ย
Install'n Tuned🆙By ♎motorsport
Join to our world www.facebook.com/ohmmotorsport

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 10:47:39 PM »
แล้วน้องไปทำแป๊ะไรครับ เอแบคบางนา

เอาค่าปิดปากมา เหอะๆ :devil: :devil:

ไปดูสถาปัตยกรรมสิ่งปลูกสร้าง หิหิหิหิหิหิ  :redface: :lol: :lol: :laugh: