ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณคุณป๊อปแดซ  (อ่าน 6698 ครั้ง)

ออฟไลน์ piggy c

• *
  • Popular Vote : 0
ขอบคุณคุณป๊อปแดซ
« เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:09:30 PM »
วันนี้คนที่บ้านไปเอารถซูมาจากอู่  วิ่งบนทางด่วน  ปรากฎว่ามีควันออกมาจากฝากระโปรง  โชคดีพอดีคุณป๊อปตามมาพอดี  แล้วช่วยบอกคนที่ขับให้ทราบ  แล้วยังอุตส่าห์ลงไปช่วยดูแลให้  ติดต่อจนเจอผม ได้คุยกันทางโทรศัพท์  รู้สึกประทับใจในน้ำใจจริงๆ ครับ

ตกลงที่ควันมันออกมาเยอะเพราะผ้าพันท่อใหม่อะครับ   โชคดีไป

ขอบคุณมากๆอีกครั้งครับ

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
Re: ขอบคุณคุณป๊อปแดซ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:30:55 PM »
 :agree: :beer:
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ popdazzle

• *
  • Popular Vote : 4
  • www.tvdirect.tv
    • iampopdazzle
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:38:48 PM »
ด้วยความยินดีครับ ทางผ่านพอดีครับ ไม่เป็นไรก็ดีเเล้วครับ เเต่ควันมันเยอะจริงๆ ครับ เกือบกิโล ควันยังโขมงอยู่เลย
ผมเห็นพี่เค้าชะลอ ผมก็นึกว่าจะจอด ผมก็เลยขับเลยไป เเต่ไปๆมาๆ เเกไม่ได้จอด ผมเลยต้องชิดซ้ายรอเเกหน่อย
พอแกขึ้นมา ผมก็เเซงกลับ เเล้วปาดหน้าให้จอดเลย อุกอาจไปหน่อย เเต่เพื่อความสบายใจ ผมกลัวมันร้ายเเรงกว่าที่เห็นหนะครับ :wavey:

nite nite krub.

ออฟไลน์ erggy

• *
  • Popular Vote : 3
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:52:24 PM »
 :agree: :agree:
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 11:05:00 PM »
วันนี้คนที่บ้านไปเอารถซูมาจากอู่  วิ่งบนทางด่วน  ปรากฎว่ามีควันออกมาจากฝากระโปรง  โชคดีพอดีคุณป๊อปตามมาพอดี  แล้วช่วยบอกคนที่ขับให้ทราบ  แล้วยังอุตส่าห์ลงไปช่วยดูแลให้  ติดต่อจนเจอผม ได้คุยกันทางโทรศัพท์  รู้สึกประทับใจในน้ำใจจริงๆ ครับ

ตกลงที่ควันมันออกมาเยอะเพราะผ้าพันท่อใหม่อะครับ   โชคดีไป

ขอบคุณมากๆอีกครั้งครับ

วันหลังจะไปเอารถออกจากอู่ บอกผมก็ได้นะพี่..........จะไปขับให้ถึงที่เร้ยย  :supergrin:

ไอ้เรื่องควันๆนี่ผมก็โดนมาไม่ใช่น้อย ล่าสุดยางหุ้มเพลาหน้าขาด จาระบีกระจายไปโดน front pipe ควันพวยพุ่งแบบเคสพี่กกเลยอ่า.........สยองเหมือนกัน เพราะตอนแรกไม่รู้ว่าควันอะไร อยู่บนทางด่วนอีกต่างหาก  :error:

ออฟไลน์ โอ_Imp

• SSS FC / Shirt # 9
  • *
  • Popular Vote : 1
  • MY08 STi(GRB) JDM
    • http://hatcha23.multiply.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 11:11:19 PM »
Mr. Heroe อิอิ
◄◄◄◄◄◄ Brand-new GT3 ►►►►►►

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 11:17:55 PM »

ไอ้เรื่องควันๆนี่ผมก็โดนมาไม่ใช่น้อย ล่าสุดยางหุ้มเพลาหน้าขาด จาระบีกระจายไปโดน front pipe ควันพวยพุ่งแบบเคสพี่กกเลยอ่า.........สยองเหมือนกัน เพราะตอนแรกไม่รู้ว่าควันอะไร อยู่บนทางด่วนอีกต่างหาก  :error:

เจออาการเดียวกะพี่โตเป๊ะๆ  :bawling:
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Popular Vote : 16
  • Playmaker #7
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 11:45:47 PM »
ด้วยความยินดีครับ ทางผ่านพอดีครับ ไม่เป็นไรก็ดีเเล้วครับ เเต่ควันมันเยอะจริงๆ ครับ เกือบกิโล ควันยังโขมงอยู่เลย
ผมเห็นพี่เค้าชะลอ ผมก็นึกว่าจะจอด ผมก็เลยขับเลยไป เเต่ไปๆมาๆ เเกไม่ได้จอด ผมเลยต้องชิดซ้ายรอเเกหน่อย
พอแกขึ้นมา ผมก็เเซงกลับ เเล้วปาดหน้าให้จอดเลย อุกอาจไปหน่อย เเต่เพื่อความสบายใจ ผมกลัวมันร้ายเเรงกว่าที่เห็นหนะครับ :wavey:

nite nite krub.

อ๋อ ช่วยพี่กกนี่เอง นึกว่าใคร แหม เห็นเขียนใน Twitter ไอ้เราก็อดห่วงไม่ได้ว่าป็อปจะไปหลอกใคร เอ๊ย.. ช่วยใคร หล่อมากๆ พ่อหนุ่ม  :agree:
Siam Subaru Society Football Club

ออฟไลน์ neungxx

• *
  • Popular Vote : 2
  • เป็นไทย แว้วววว !!! 2th. pantip ngamwongwan
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 12:27:55 AM »
 :agree: :agree: :agree:

ออฟไลน์ GEMINI_IMPREZA

• *
  • Popular Vote : 9
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 12:44:16 AM »
สุดยอดพี่ป๊อป

หนุ่มหล่อ หน้าตาดี ใจดี นิสัยดี มีน้ำใจ เอาไปเต็ม 100

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 01:02:06 AM »
น้ำใจ SSS นี่สุดยอดไปเลยคับ  :agree: :agree: :agree:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 01:26:00 AM »
 :agree: :agree:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 01:52:01 AM »
เท่มากเลยครับ  ป็อปแดส :agree:

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
Re: ¢Íº¤Ø³¤Ø³»êͻᴫ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 01:54:10 AM »
 :agree: :P :agree: sss the best krub..

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 07:16:03 AM »
 :smokin:

เห็นดุๆหยั่งงี้ มีน้ำใจนะเนี่ย  :supergrin:  :agree:
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!