ผู้เขียน หัวข้อ: มีที่ไหนรับแปลงรางเบาะเนียนๆบ้างมั๊ยครับ???  (อ่าน 3382 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
พอดีผมมีเบาะของ Bride อยู่แต่มีรางเป็นของ Recaro ตรงรุ่นของ GDB ไม่แน่ใจว่ามันใส่กันได้เลยรึเปล่าหรือไม่อาจจะต้องแปลง มีที่ไหนรับแปลงรางบ้างมั๊ยครับ :confused:

ออฟไลน์ kookai

• *
  • Popular Vote : 0
  • ไม่เข้มข้น เราไม่นอน !!!
Re: มีที่ไหนรับแปลงรางเบาะเนียนๆบ้างมั๊ยครับ???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 09:41:27 AM »
ลองทาบเบาะกับรางดูก่อนครับว่ามันยึดกันได้หรือเปล่า ถ้าได้ก็ไม่ต้องแปลง (ก็แหงอยู่แล้ว) ถ้าไม่ได้แนะนำทำ อะ-แด๊ป-เต้อ ระหว่างรางกับเบาะครับ แล้วหาจุด center ครับ จะได้ไม่เสียของเวลาอยากขายทิ้ง ส่วนจุดยึดเบาะ GD กับ GC ถ้าเป็นเบาะ STD เหมือนกันครับ
CHICKEN RUN

ออฟไลน์ PoM@Musachi

• *
  • Popular Vote : 1
  • น้องม้าแคระ
Re: มีที่ไหนรับแปลงรางเบาะเนียนๆบ้างมั๊ยครับ???
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 11:38:40 AM »
โทรมานะจ๊ะ เดี๋ยวจัดให้ เนียนมากๆๆ
 :agree:

ออฟไลน์ ACCESS

• *
  • Popular Vote : 9
  • Life's too short to drive boring cars.
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 02:28:28 PM »
http://www.siamsubaru.com/board/index.php?topic=37997.0  ผมเพิ่งไปติดตั้งมาเมื่อวานเองครับ ร้านของพี่ป้อมครับ ฝีมือดี มีน้ำใจ ราคามิตรภาพครับ  :agree: :agree: :yawn:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2009, 02:28:43 PM โดย alpachino »
.