ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำจากพี่ๆทุกคนหน่อยครับ จะซื้อgc8จากเต็นจะโดนหรอกรึป่าว  (อ่าน 2787 ครั้ง)

ออฟไลน์ llwee234

• *
  • Popular Vote : 0
พี่ๆครับผมจะซื้อ ubru gc8 จากเต็นครับ จากรายละเอียดคอแดง 5สปีด 400000 ผมต้องดูที่อะไรบ้างครับ จะรู้ได้ไงว่าคอเเเดงจริงรึป่าว ผมไมค่อยมีความรู้ด้วยอ่ะครับ ต้องเตรียมช่างไปรึป่าวครับ ขอคำแนะนำจากผู้รู้หน่อยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Superdude

• In Subaru,We trust
  • *
  • Popular Vote : 2
ถ้าอยากรุ้ว่าเครื่องตรงรุ่นกับตัวรถมั้ยให้ดูเลขตัวถังครับ ดูจากลิ้งนี้ก้อได้ครับ
http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,98069.0.html

ส่วนวันที่ไปดูรถ ผมแนะนำให้พาช่างที่ดูตัวถังเป็นไปด้วยนะครับ จะได้รุ้ว่ารถโดนมา หรือมีการตัดต่อมารึปล่าว

เวลาซื้อรถ เรื่องบอดี้สำคัญที่สุดครับ อย่างอื่นเสียง/พัง เปลี่ยนกันได้ครับ :bbbear_34:

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
คันไหนครับ พาคนไปดูสิ
 :bbbear_26:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

• *
เดี่ยวผมเอารูปลงให้ดูนะครับ ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ

• *
รูปรถที่จะไปดูครับหลังปีใหม่ มีอะไรตรงไหนดีหรือไม่ดี ช่วยแนะนำหน่อยครับ ชอบ subaru ครับ

ออฟไลน์ BMX มองแต่เธอ

• Global Moderator
  • Popular Vote : 57
สวยมากเลยคับ
ขายอะไหล่ นำเข้าจากญี่ปุ่นโดยตรง หัวตัด ฯลฯ

ออฟไลน์ MOJOJOJO

• *
  • Popular Vote : 64
แนะนำให้ไปดูตัวจริงหลายๆคันครับ ไม่ต้องเป็นคันที่เราเล็งจะซื้อใว้ก็ได้ครับ เพราะจะได้มีตัวเปรียบเทียบ

ถ้าดูคันเดียวบางทีความอยากได้มันบังตาครับ :bbbear_19:

• *
ขอบคุณครับ