ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่ต่างจังหวัด Service รถกันที่ไหน ยังไงบ้างครับ  (อ่าน 1972 ครั้ง)

ออฟไลน์ Trafalgar

• *
  • Popular Vote : 4
พวกเปลี่ยนของเหลว , Maintenance รถ ตรวจเช็คอุปกรณ์ต่างๆ ตามระยะ

ผมอยู่โคราช ไม่รู้จะไปที่ไหนดี จะเข้ากรุงเทพฯ ก็ไม่มีเวลาไปเลย ขอคำแนะนำด้วยครับ

ปล. อาจจะถามนอกค่ายนะครับ  :bbbear_19: Evo IV เดิมๆ ครับผม

ออฟไลน์ zapdos191

• *
  • Popular Vote : 23
Re: อยู่ต่างจังหวัด Service รถกันที่ไหน ยังไงบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2014, 10:08:32 AM »
ถ้า EVO นี่ผมไม่รู้แฮะ แต่ที่โคราชมีศูนย์ Subaru นะครับ ผมก็ Service ที่นั่น

ไม่แน่ใจว่ารับรถนอกไหม ที่นั่นเป็นศูนย์ซ่อมด้วย ลองเข้าไปถามดูครับ ผมว่าน่าจะรับแต่ก็คิดค่าแรงตามงานเลยครับ

ออฟไลน์ kudo

• *
  • Popular Vote : 3
Re: อยู่ต่างจังหวัด Service รถกันที่ไหน ยังไงบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2014, 08:17:11 PM »
ผมไม่รู้ว่าต่างจังหวัดมีที่ไหนบ้าง รู้แต่กรุงเทพ ปกติเข้าแต่ศูนย์ที่เสรีไทย บริการดีครับ ลองเข้าไปเวปของ motorimage ดูซิครับ มีบอกว่ามีที่ไหนบ้าง