ผู้เขียน หัวข้อ: รับติดตั้งอุปกรณ์ E85 มารตฐาน สำหรับเบนซินหัวฉีดทุกรุ่น  (อ่าน 9091 ครั้ง)

ออฟไลน์ e85ffv

• *
  • Popular Vote : 0
มีลูกค้าหลายท่านถามว่าติดกล่องแล้วดีอย่างไร? ผมจะรวบรวมข้อดีเท่าที่หาได้มาให้ทุกท่านนะครับ

ข้อแรก คือ เมื่อท่านติดกล่องของเรา รถของท่าจะสามารถเติมน้ำมันได้หลายชนิด เช่น E20 E85 ซึ่ง ในกรณีของ E85 นั้น ราคาเฉลี่ยจะอยู่ที่ลิตรละ 24.93 บาท ซึ่งถ้าเทียบกับ E20 ที่อยู่ที่ 36.01 บาท (6/8/2557 พื้นที่เชียงใหม่และจังหวัดข้างเคียง) นั้นประหยัดได้ถึง 11 บาท เลยทีเดียว หรือถ้ายิ่งไปเทียบกับ Gassohol 91 หรือ 95 นั้น ประหยัดได้ถึง 13-15 บาทตามลำดับ

ข้อสองคือ ถ้าท่านติดกล่องของเรา ท่านสามารถ เติมน้ำมันได้ทุกชนิดโดยไม่จำเป็นต้องเติม E85 หรือ E20 ตลอด ท่านยังคงสามารถเติม Gassohol 91-95 หรือเบนซิน 95 ได้ตามปกติ

ข้อสาม คือ ราคากล่องของเราเข้าถึงได้ง่าย รวมถึงโปรโมชั่นที่โดนใจลูกค้า
และตัวเลือกในการใช้งานมีถึงสามชนิด เลือกให้เหมาะกับความต้องการของ
ลูกค้าได้เลย

ท้ายที่สุดคือ ระยะเวลาในการติดตั้งเพียง 1-2 ชั่วโมงโดยทีมงานช่างคุณภาพ
ที่ท่านสามารถไว้วางใจได้

หวังว่าข้อมูลนี้จะช่วยให้ท่านนำไปพิจารณาเพื่อรับบริการจากร้านของเราในอนาคต

ขอบคุณครับ XugarFlex E85 (เชียงใหม่) ยอดขายอันดับ 1

• *
Toyata Vios กทม ขอบคุณมากครับ กลับถึงเชียงใหม่จะทยอยอัพอีกนะครับ ชาว กทม ท่านใดสนใจติดต่อ 081-020-0086 ได้เลยนะครับ

XugarFlex E85 ยอดขายอันดับ 1

(เพิ่มเติม)แผนที่ร้าน

• *
Volk caravelle 5 สูบ ติดตั้งเรียบร้อยครับ รุ่น Pro Xugarflex E85

Xugarflex E85 ยอดขายอันดับ 1

(เพิ่มเติม) แผนที่ร้านครับผม

• *
โปรดีๆในเดือนของวันแม่ครับผม

XugarFlex E85 เชียงใหม่ ขอบคุณครับ

• *
ขอบคุณ toyota camry VVT-i V16 ฟรีติดตั้งนอกสถานที่ครับ ขอบคุณมากๆครับ

XugarFlex E85 เชียงใหม่

• *
ขอบคุณพี่ Nissan sylphy มากๆครับที่ไว้วางใจติดกล่องของเรา

XUGARFLEX E85 ยอดขายอันดับ1

• *
ข้อมูลเบื้องต้นของกล่อง XugarFlex E85 นะครับ
รุ่น Autoนะครับ สำหรับคนรักความสะดวกสะบาย
ไม่ต้องปรับหลายครั้ง
ส่วนรุ่นEasy สำหรับคนที่เน้นความปลอดภัยในการปรับจูนน้ำมันเอง
โดยระบบจะตัดการทำงานของสวิทซ์หลังจากสตาร์ทเครื่องเป็นเวลา
10วินาที
ส่วนรุ่น Pro(classic) นั้น เหมาะสำหรับคนที่ต้องการปรับเปลี่ยน
แบบ real time ซึ่งจะยืดหยุ่นตามลักษณะการใช้งานเช่น
ใช้ในเมือง ใช้ขณะขับทางไกลเป็นต้น

• *
สำหรับรุ่นที่ขายดีที่สุดนะครับ รุ่นโปรซึ่งคุณสมบัติพิเศษของรุ่นนี้คือ
การปรับเปลี่ยนแบบ Real-time Changing ปรับเปลี่ยนได้ขณะขับขี่
และที่สำคัญคือความละเอียดที่มีมากกว่าทุกรุ่นรวมไปถึงถึงความสะดวก
ที่สามารถปรับได้เลย ทำให้รุ่นนี้เป็นร่นยอดนิยมไปโดยปริยาย
ถ้าเทียบในเรื่องการใช้งานแล้ว รุ่นโปรจะเป็นรุ่นที่เหมาะในการปรับเปลี่ยน
น้ำมันตลอดเวลา ขึ้นอยู่กับความต้องการของผู้ใช้ เช่นเมื่อท่านเติมน้ำมัน
E20 โดยที่รถของท่านไม่รองรับ ท่านยังสมารถปรับ Volume ให้เหมาะกับการใช้ โดยลดลงมาเล็กน้อย หรือ ท่านมีความจำเป็นต้องเติมน้ำมัน 91 หรือ 95
ท่านยังสามารถปิดได้ทันทีโดยการปรับ volume ไปที่ 0

• *
XugarFlex E85 ขอขอบคุณ เจ้าหน้าที่ ตำรวจ
ภูธรจังหวัดเชียงใหม่ มากๆครับที่ไว้วางใจทางเราครับ

XugarFlex E85

• *
Toyata Vios มาจัดตัว Pro ไปครับ ขอบคุณ มากๆครับ

• *
ขอบคุณ City Type Z มากๆครับที่ไว้วางใจ

ขอบคุณ City Type Z มากๆครับที่ไว้วางใจ

• *
chevrolet optra ขอบคุณมากๆครับ

**ช่วยนี้ไม่ค่อยได้อัพ อะไรเลย ขอโทษด้วยนะครับ

• *
Toyota Fortuner ขอบคุณมากๆครับที่ไว้วางใจเรา

• *
ตัวแทนจำหน่ายจากสุราษฏ์ธานี ขอบคุณครับ โฉมร้านสวยงามมาก

• *
ขอบคุณพี่ซิตี้ที่ไว้วางใจติดกับเรานะครับ ขอบคุณสำหรับน้ำสำหรับช่างด้วยครับ

XugarFlex E85 ยอดขายอันดับ1