ผู้เขียน หัวข้อ: ถ่ายรูปลง Option-วันเสาร์ 22 มี.ค. นี้ที่ร้านWheelzอย่าหลงวัน/กับสถานที่นะครับ!!  (อ่าน 20479 ครั้ง)

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
ล้างรถลง wax  มันแว๊บ
ฝนตกกระหน่ำซะแล้ว   
ต้องเอาไปอาบน้ำอีกรอบ
บ่ายๆ  พบกันครับ

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกท่านที่มาร่วมถ่ายภาพกันในวันนี้นะครับ รวมกันได้เกือบๆ 60คัน สุดยอดจริงๆ ครับ ถ้าผมได้ภาพ จากช่างภาพมาเมื่อไหร่ ผมจะเอามาแชร์ ให้ทุกท่านโดยเร็วนะครับ และติดตามชมภาพพวกเราได้ในหนังสือ option เดือน มิ.ย. นี้นะครับ ผมอาจจะดูแล ทุกท่านได้ไม่ทั่วถึง แต่ก็พยายามสุดๆ ละ ผิดพลาดประการใดต้อง ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ขอบคุณเพื่อนๆ อีกครั้งครับ

• *
สนุกมาก   สมาชิกใหม่ๆ เพียบ   ขอบคุณผู้จัดงาน  และช่างภาพครับ

ออฟไลน์ PingPuB

• *
  • Popular Vote : 1

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
Re: ถ่ายรูปลง Option-วันเสาร์ 22 มี.ค. นี้ที่ร้านWheelz
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: มีนาคม 23, 2014, 11:45:19 AM »
ดีใจด้วยครับโบ้ท รถเสร็จแล้ว
อยากไปดูGCปลอมคันนี้ เอาไว้เป็นแนวทางจัง, ว่าจะทำปลอมแต่เป็นเกียร์ออโต้แล้วอ่ะ  :bbbear_23:

แล้วจะติดใจครับพี่สถิต
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ TRN

• *
  • Popular Vote : 15
ขอบคุณนพนะครับที่ช่วยประสานงานกับทาง option ให้พวกเรา เมื่อวานมากันเยอะดีครับ ผมเดินดูรถเพื่อนๆเพลินเลย  :bbbear_17:
รอชมรูปนะครับ

ออฟไลน์ noom_chopper

• *
  • Popular Vote : 24
  • "อิมแวน บรรทุกหมา"
ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกท่านที่มาร่วมถ่ายภาพกันในวันนี้นะครับ รวมกันได้เกือบๆ 60คัน สุดยอดจริงๆ ครับ ถ้าผมได้ภาพ จากช่างภาพมาเมื่อไหร่ ผมจะเอามาแชร์ ให้ทุกท่านโดยเร็วนะครับ และติดตามชมภาพพวกเราได้ในหนังสือ option เดือน มิ.ย. นี้นะครับ ผมอาจจะดูแล ทุกท่านได้ไม่ทั่วถึง แต่ก็พยายามสุดๆ ละ ผิดพลาดประการใดต้อง ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ขอบคุณเพื่อนๆ อีกครั้งครับ
:bbbear_34: :bbbear_26:
อยากสวยอย่ากลัวแพง อยากแรงอย่ากลัวพัง ไม่อยากเสียตังค์ ขับเดิมๆ

ออฟไลน์ VAS

• *
  • Popular Vote : 9
ผมมีรูปอยู่นิดหน่อย ถ่ายจากมือถือครับ ภาพอาจจะไม่ชัด
 :bbbear_19:

• *
ขอลงสักรูป

ออฟไลน์ TRN

• *
ขอลงสักรูป

รถพี่ชวนเปลี่ยนไป!! สวยจนจำไม่ได้เลยนะพี่  :bbbear_42:

• *
รถพี่ชวนเปลี่ยนไป!! สวยจนจำไม่ได้เลยนะพี่  :bbbear_42:

ขอบคุณมากครับ  ผมก็ปลื้มรถคุณเหมือนกัน
สวยกระชากใจ

ออฟไลน์ WZ

• stay humble stay low
  • *
  • Popular Vote : 3
ขอบคุณคุณนพด้วยครับที่เป็นหลักชวนเพื่อนๆ มา ยินดีที่ได้รุ็จักทุกท่านครับ

ปล.รถคุณบีหล่อจริง  :bbbear_19:

ออฟไลน์ TRN

• *
ขอบคุณมากครับ  ผมก็ปลื้มรถคุณเหมือนกัน
สวยกระชากใจ

ขอบคุณคุณนพด้วยครับที่เป็นหลักชวนเพื่อนๆ มา ยินดีที่ได้รุ็จักทุกท่านครับ

ปล.รถคุณบีหล่อจริง  :bbbear_19:

ขอบคุณครับพี่ชวน พี่บอย  :bbbear_25:

ออฟไลน์ needs

• *
  • Popular Vote : 8

ออฟไลน์ LoukGolF

• *
  • Popular Vote : 6
ผมมีรูปอยู่นิดหน่อย ถ่ายจากมือถือครับ ภาพอาจจะไม่ชัด
 :bbbear_19:

เหยี่ยว้หลือง หล่อทั้งรถ ทั้งคนขับ :bbbear_29:
Enjoy With SUBARU Impreza.