ผู้เขียน หัวข้อ: ถ่ายรูปลง Option-วันเสาร์ 22 มี.ค. นี้ที่ร้านWheelzอย่าหลงวัน/กับสถานที่นะครับ!!  (อ่าน 20478 ครั้ง)

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
+1 BH5 คร้าบบบ

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Popular Vote : 16
  • Playmaker #7
ไปเจอพี่น้องพองเพื่อนด้วยดีกว่า GD ตาเหยี่ยว สีน้ำเงิน ครับ ^^
Siam Subaru Society Football Club

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
LeOutbackลุงๆแตนๆ สีขาว 1 ลำขอลงชื่อด้วยครับ
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
งานนี้ ยินดีต้อนรับทุกรุ่น ทุกกลุ่ม จะเดิมๆ โมมา ก็มาได้นะครับ เราไม่มีแบ่งแยกอยู่แล้ว ท่านที่มาตรงเวลาผมจะพยายามให้ช่างภาพถ่ายเก็บให้ครบทุกคัน หากพลาดเรื่องถ่ายภาพ ให้ถือซะว่าเราจะได้มาพบปะพูดคุย และได้ชมรถของเพื่อนๆ พร้อมทั้งสังสรรค์ด้วยกันนะครับ งานนี้ผมถือว่าเป็น Meeting SSS ครั้งนึงละกันครับ  :bbbear_9:

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9

ออฟไลน์ Click301

• *
  • Popular Vote : 0
+1 คับ แมวขาว

ออฟไลน์ Aj.Moo

• *
  • Life is a travel
ขอร่วมด้วยคนครับ หมู BG7 เดิม ๆ ครับ :bbbear_19:

ออฟไลน์ cyclone

• *
  • Popular Vote : 4
ไปด้วยอีกคันครับ เหยี่ยวดำ

ออฟไลน์ GT18

• *
ไปด้วยคับ GC

ออฟไลน์ U-Rat

• ขอนิ๊ดนึงนะ
  • *
  • Popular Vote : 1
 :bbbear_46: ไปด้วยครับ เหยี่ยวฟ้าแตนด์ๆ

ออฟไลน์ kwang204

• *
+1 คับ หมูขาวเดิมๆ  :bbbear_32:

ออฟไลน์ Green tea

• *
  • Popular Vote : 8
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
งานนี้ ยินดีต้อนรับทุกรุ่น ทุกกลุ่ม จะเดิมๆ โมมา ก็มาได้นะครับ เราไม่มีแบ่งแยกอยู่แล้ว ท่านที่มาตรงเวลาผมจะพยายามให้ช่างภาพถ่ายเก็บให้ครบทุกคัน หากพลาดเรื่องถ่ายภาพ ให้ถือซะว่าเราจะได้มาพบปะพูดคุย และได้ชมรถของเพื่อนๆ พร้อมทั้งสังสรรค์ด้วยกันนะครับ งานนี้ผมถือว่าเป็น Meeting SSS ครั้งนึงละกันครับ  :bbbear_9:

มี GC เก่าๆ คันนึงพอจะขอไปแจมด้วยได้ม่ะคับ :bbbear_30:

ออฟไลน์ laemunited

• *
  • Popular Vote : 22
  • LEGACY BH5/EVOLUTION IX
+1 BH 5 ไปเป็นเพื่อนพี่โต ฮับ
Yesterday is history,tomorrow is mystery,today is a gift that's call present!!!

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
+1 BH 5 ไปเป็นเพื่อนพี่โต ฮับ

อย่ามาเลย รถกุหมองหมด 555