ผู้เขียน หัวข้อ: Own Subaru Paknam Zone :'  (อ่าน 31340 ครั้ง)

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
แถวนี้น่ามีมิตติ้งกันบ้างนะครับ อิอิ :bbbear_36:
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ odezus

• เหยี่ยวดำ แต่คอขาว...
  • *
  • Popular Vote : 7
พี่ป๊อกเคยจัดที่ปั๊มแห่งนึงบนถนนกิ่งแก้ว..   ถ้าจัดอีก.. ผมจะไปแจม...   :bbbear_32: :bbbear_32: :bbbear_32:

ออฟไลน์ Phumz-EuroHaus

• *
  • Popular Vote : 17
เช่นกันคับ   เมกา ก้ได้
#i Tuner & Moty's oil
tuning & wyres F-con,AEM,E-manage,Unichip,Haltech,Link,etc

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
เมกา +1  ถ้ามีเบียร์เย็นๆด้วยนะแจ๋วเลย  :bbbear_46:
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
เมกา +1  ถ้ามีเบียร์เย็นๆด้วยนะแจ๋วเลย  :bbbear_46:
น่าจัดตรงมีเบียร์เยนๆ :bbbear_17:

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
ปั๊มผมไม่มีเบียร์อะ

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
ไม่ได้ขับซู แต่อยู่ระแวกนี้ง่ะ . . .  5 5 5

จ๊ด ไปเอาโลโก้ โอเปิ้ล ออก แล้วแปะโลโก้ซูบารุ แทน เดี๋ยวแปลงให้เอาป่าว ติดสติกเกอร์ให้ด้วย

ออฟไลน์ Palm S.R.

• *
  • Popular Vote : 0
ถ้ามี meeting ขอไปแจมด้วยคนนะคร้าบ :bbbear_17:

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
 อุ้ยครับเคยขับเหยี่ยวดำ อยู่ศรีนครินทร์ -บางนาครับ

ออฟไลน์ หนุมาน คลุกฝุ่น

• *
  • Popular Vote : 9
  • https://www.facebook.com/oat.maddog
    • facebook
โอ๊ตคับ เคยอยู่ฝั่งธน ตอนนี้อพยพมาอยู่อ่อนนุชแถวแยกตลาดเอี่ยมคับ  :bbbear_46: :bbbear_46: :bbbear_46:
SUBARU IMPREZA WRX

ออฟไลน์ Numcreation23

• รถสวยหรือรถแรง ก็ติดไฟแดงเหมือนกัน
  • *
  • Popular Vote : 4
  • รถสวยอยู่บ้าน รถแรงอยู่อู่
 :bbbear_34: หนุ่มคับไปๆมาๆปากน้ำ  เจอกันทักทายได้คับ 0896989694 คับ

ออฟไลน์ Suntody..

• *
  • Popular Vote : 1
  • กว่าจะได้เดินตามฝัน....
 :bbbear_19:

ผมโต๊ดคราบ ทำงานอยู่ในนิคมบางปู
GF สีเทาครับ

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
ปั๊มผมนี่ อยู่ ตรงข้าม วัดกิ่งแก้วพอดีครับ
สนใจใช้สนานที่วันไหน บอกได้นะ
แต่ช่วงๆ 5 โมงเย็นวันธรรมดาไม่สะดวกครับ รถเยอะ

อยากทราบว่า หากนัด เมกะ นี่ต้องแจ้งเจ้าของสถานที่ไหน เดี่ยวนี้ ที่จอดค่อนข้างเต็มละ

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
    • P&B_SHOP
เมื่อสองเดือนก่อนเคยไปจอดถ่ายรูปเล่นตรงลานจอดใกล้ๆ ikea ค่อนข้างว่างนะครับตั้งแต่สองทุ่ม. แต่เด๋วนี้ไม่รู้เหมือนกันอะครับ :bbbear_38:

ออฟไลน์ tentza1

• *
  • Popular Vote : 2
ผม เต๊นท์ ครับ อยู่ เทพารักษ์ บางพลี ขับgc8 สีน้ําเงินทะเบียน 5333 เจอทักกันได้ครับ