ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่แนะนำตัวครับ เหยี่ยวขาว โซนพระรามเก้า  (อ่าน 6221 ครั้ง)

ออฟไลน์ Palm S.R.

• *
  • Popular Vote : 0
สวัสดีพี่ๆเพื่อนๆชาว SSS

ผม ปาล์ม คับ เหยี่ยวขาว อยู่แถวรามคำแหง พระรามเก้า เจอกันทักทายได้เลยคับ  :bbbear_42:

**ปล. ขอบคุณพี่น้ำตาเสือดำที่ใจดีให้คำแนะนำด้วยคับ**

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
เหยี่ยวสวยมากครับ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ
ปิ๊กครับ

• *
เหยี่ยวสวยมากครับ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ
ปิ๊กครับ

ยินดีที่ได้รู้จักคับคุณปิ๊ก  :bbbear_4:

ออฟไลน์ Kasama

• *
แต่ก่อนอยู่หลังรามครับตอนนี้ไปๆมา ยินดีครับฝาสวย

• *
แต่ก่อนอยู่หลังรามครับตอนนี้ไปๆมา ยินดีครับฝาสวย

ขอบคุณคับ  :bbbear_34:

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
ขาดล้อโหดๆ

• *

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
หวัดดีคับ ผมเฟิสท์ gc
ขับโซนพระรามเก้า รามคำแหง บ่อยเหมือนกันครับ ถ้าเจอจะทักนะครับ ขาวๆฝาหน้าเด่นๆงี้ ไม่พลาดแน่นอน  :bbbear_16:

• *
หวัดดีคับ ผมเฟิสท์ gc
ขับโซนพระรามเก้า รามคำแหง บ่อยเหมือนกันครับ ถ้าเจอจะทักนะครับ ขาวๆฝาหน้าเด่นๆงี้ ไม่พลาดแน่นอน  :bbbear_16:

ยินดีที่ได้รู้จักคับ คุณเฟิสท์  :bbbear_16:

ออฟไลน์ Rule

• ซิ่ง รั่ว
  • *
  • Popular Vote : 5
ยินดีที่ได้รู้จักคะ วิ่งโซนเดียวกันคะแต่ไปถึงพัทยาคะ

• *
ยินดีที่ได้รู้จักคะ วิ่งโซนเดียวกันคะแต่ไปถึงพัทยาคะ

ยินดีที่ได้รู้จักคร้าบ  :bbbear_16:

ออฟไลน์ Vip99

• *
  • Popular Vote : 6
Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวครับ เหยี่ยวขาว โซนพระรามเก้า
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2013, 08:29:57 PM »
 :bbbear_34:

ออฟไลน์ Grf2009

• Mycar subaru grf2008 impreza sti 2.5 TURBO MANUAL ings+1 and TUNING E85
  • *
  • Popular Vote : 23
  • pro
    • http://m.facebook.com/xoautosport/
Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวครับ เหยี่ยวขาว โซนพระรามเก้า
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 08:14:14 AM »
YEAWSUAYMAKK YINDEE TEE ROOJAKKRUB
SUBARU Confidence in Motion IMPREZA Lover Power Your Crazy

ออฟไลน์ EARTH

• *
  • Popular Vote : 7
  • ชอบขับ 4WD
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 02, 2013, 09:14:52 AM »
เอิทครับ เหยี่ยวเงิน ทักได้วิ่งพระรามเก้าตัดใหม่ เกษตรนวมิน คราบบบบบ :bbbear_17:

ออฟไลน์ Artlive_gda

• *
  • Popular Vote : 7
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2013, 01:43:53 PM »
 :bbbear_16:รถสวยครับ