ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามหน่อยครับหน้าหมูคอแดงกี่แรงม้าครับ  (อ่าน 2083 ครั้ง)

ออฟไลน์ bigmax

• *
  • Popular Vote : 0
 :bbbear_48:คือผมตัดสินใจไม่ถูกครับพี่ๆ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ระหว่างเหยี่ยวคอขาวครับกับหมูคอแดงราคาพอกันเป็นพี่จะเลือกอะไรครับ :bbbear_48:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 23, 2013, 12:26:48 AM โดย bigmax »

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
:bbbear_48:คือผมตัดสินใจไม่ถูกครับพี่ๆ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ระหว่างเหยี่ยวคอขาวครับกับหมูคอแดงราคาพอกันเป็นพี่จะเลือกอะไรครับ :bbbear_48:

ศึกษาให้ดีก่อนตัดสินใจนะครับ ทำไมราคามันพอๆกัน หมูปีใหม่กว่า แถมคอแดงอีก ตรวจสอบตัวถังกับเครื่องว่าวางที่ไหนมา ทั้งนี้ทั้งนั้น อยู่ที่เจ้าของเงินพอใจจะจ่ายรึป่าว เงินของคุณ การตัดสินใจของคุณ ความเห็นคนอื่นคือส่วนประกอบในการพิจารณาในการตัดสินใจครับ

ขอให้ได้รถตามที่ใจปราถนานะครับ
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ bigmax

• *
  • Popular Vote : 0
 :bbbear_48:ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125
ถ้าราคาพอๆกันดูด้วยะนครับว่า เป็นแปลงหน้ามาหรือป่าว

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
เอามาโพสในหน้า Forum ก็ได้นะครับ เด๋วคงมีผู้เชี่ยวชาญหลายท่านช่วยกันให้ข้อมูล ส่วนไหนที่ละเอียดอ่อนก็ pm คุยกันได้ครับ โชคดีตรับ

:bbbear_9:

ออฟไลน์ subie_bugeye

• *
  • Popular Vote : 8
  • ถ้าคุณแน่อย่าแพ้ขับ4
ขอให้ได้รถดีๆ สมใจนะครับ  :bbbear_34: