ผู้เขียน หัวข้อ: เบื่อโรคจิต!  (อ่าน 8072 ครั้ง)

ออฟไลน์ สายล่อฟ้า

• *
  • Popular Vote : 11
Re: เบื่อโรคจิต!
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 11:38:02 AM »
เมื่อเช้าก้อเจออีกละครับ คันในรูปขับจี้ตูดชาวบ้าน บนทางด่วน ขับชิดแบบ ว่าชนแน่นอนจากมุมที่ผมเห็น แล้วเขาก้อปาดซ้าย หายลับตาไป
จนผมลงทางด่วนก้อมาติดไฟแดง เจอกันอีกที ผม ก้อขำๆ ขับเร็วขนาดนั้นท้ายสุดก้อมาเจอกันที่ไฟแดง เลยถ่ายรูปรถเขามาให้ดูครับ
เจ้าของรถดูท่าทางภูมิใจ ที่มีคนมาถ่ายรูปรถเขาด้วยนะครับ :bbbear_29:

ออฟไลน์ babysaloon

• *
  • Popular Vote : 10
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 01:53:45 PM »
พี่สายล่อฟ้า ใจถึง มากเลยค้าบบบบ  :bbbear_46:

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 04:20:56 PM »
 :bbbear_34:  ชอบครับ ตรงไปตรงมาดี นี่แหล่ะ..สายล่อฟ้า ของจริง

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 04:24:32 PM »
เมื่อเช้าก้อเจออีกละครับ คันในรูปขับจี้ตูดชาวบ้าน บนทางด่วน ขับชิดแบบ ว่าชนแน่นอนจากมุมที่ผมเห็น แล้วเขาก้อปาดซ้าย หายลับตาไป
จนผมลงทางด่วนก้อมาติดไฟแดง เจอกันอีกที ผม ก้อขำๆ ขับเร็วขนาดนั้นท้ายสุดก้อมาเจอกันที่ไฟแดง เลยถ่ายรูปรถเขามาให้ดูครับ
เจ้าของรถดูท่าทางภูมิใจ ที่มีคนมาถ่ายรูปรถเขาด้วยนะครับ :bbbear_29:
สุดๆๆอะพี่ ใจมากๆๆ :bbbear_34:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ Onochayama

• อ้วน ต่ำ ดำ เตี้ย เหี้ย จน สนม่ะ?
  • *
  • Popular Vote : 14
  • Let's Fun with Shishibaru.
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 04:34:38 PM »
ยิงมานๆ ยิงมาน :bbbear_39:
จ๊ากกกก...

ใจเย็น ๆ ครับ เราไม่รู้ว่าเค้าพก m79 ไว้ในรถรึเปล่าเกิดเผลอไปมีเรื่อง ลูกเต้าเหล่าใคร รถอากง หลานอาม่าที่ไหนก็ไม่รู้ ลูกนามสกุลคนดังรึเปล่า เราจะตายฟรีน่ะครับ
SUBARU PATHUMTHANI

ออฟไลน์ ขยะ.

• *
  • Popular Vote : 17
  • Born to Race!!!!
    • http://mungmai.com/th/
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 10:34:35 PM »
ใจเย็น ๆ ครับ เราไม่รู้ว่าเค้าพก m79 ไว้ในรถรึเปล่าเกิดเผลอไปมีเรื่อง ลูกเต้าเหล่าใคร รถอากง หลานอาม่าที่ไหนก็ไม่รู้ ลูกนามสกุลคนดังรึเปล่า เราจะตายฟรีน่ะครับ
ไม่เป็นไร ต้นเข้าข้างพี่สายล้อฟ้า คร้าบบบบ :bbbear_34:
SUBARU Pathumthani.

ออฟไลน์ ajcha4563

• ผู้ที่รู้จักพอ ความพอของเขาจะเป็นความพอที่มีไปได้ตลอดชีวิต
  • *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2012, 07:30:09 PM »
 :bbbear_15:  ซีวิค 1000 ม้า
รถเขาแรง

ปล. ขำๆนะครับ

ออฟไลน์ PunTam

• *
  • Popular Vote : 6
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2012, 09:43:01 PM »
:bbbear_27:

คือเมื่อคืนขับอยู่แถวสุขสวัสดิ์ กำลังชะลอจะจอดติดไฟแดงอยู่ตรงแยกประชาอุทิศ อยู่ดีๆมีรถมาเบิ้ลจะปาดครับ

...MX5 ตัวล่าสุดสีแดง ปาดไม่ได้มันก็เบิ้ลไปจอดเลนข้างเยื้องๆกัน

พอไฟเขียวมันก็ไม่ไป เบิ้ลรอๆๆๆ พอผมขับจะถึงข้างๆมัน  มันก็เอี๊ยดเข้าประชาอุทิศไปฮะ รถบนถนนเพียบเลย
ไม่ใช่โล่งๆ ผมก็งงอะไรของมัน...บ้าอยู่คนเดียว

สักพักมันแซงไปเลนรถสวนจนเค้าเบรคกันตูดโด่ง...แล้วมันก็ไฟออกตูดมาทีนึง ก่อนเรื้อนหายไปประชาอุทิศ

เกรียนครับ แต่พวกที่กวนกว่า ต้องกระป๊อกับรถเมล์ครับ แถวนี้ขับกันกวนบาทาครับ

:bbbear_6:

ขอบ่นหน่อยนะครับ เพราะเบื่อและเกลียด ไอ้เรื้อนมีตังค์ พวกนี้มาก

ออฟไลน์ Onochayama

• อ้วน ต่ำ ดำ เตี้ย เหี้ย จน สนม่ะ?
  • *
  • Popular Vote : 14
  • Let's Fun with Shishibaru.
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2012, 08:00:52 PM »
ไม่เป็นไร ต้นเข้าข้างพี่สายล้อฟ้า คร้าบบบบ :bbbear_34:

อย่างไรก็ขับรถ ระวังชน ซุกซนระวัง..............(สนุก) เหอะ ๆ
SUBARU PATHUMTHANI

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 12:31:26 PM »
พวกเกรียนนนน  :bbbear_18:

ออฟไลน์ Sagittarius Toshi

• *
  • Popular Vote : 7
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 04:36:04 PM »
ไฟแดงที่ไหน เจอกันที่นั่น  :bbbear_29: :bbbear_29: :bbbear_29:
ความสะอาด เป็นสิ่งสวยงาม แต่ความสกปรกนั้น กลับสวยงามยิ่งกว่า

ออฟไลน์ k_poorahong

• magGlormVE
  • *
  • Popular Vote : 13
    • New connections without risk of disappointment
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 08:31:26 PM »
พอมันมาเกรียนท้ารบ ก็ไม่รู้จะเอาไงกะมันดี
พอไม่เอาด้วยแม่งก็หาว่าปอด
พอเรายอมเข้าหน่อยเพราะไม่อยากให้ผู้ร่วมใช้ท้องถนนเกิดอันตราย มันก็นึกว่ามันเจ๋ง ไปโม้กะไอพวกเกรียนแก๊งเดียวกันว่า วันนี้แดกอิมมาเป็นอาหารว่าง
พอเราชนะแม่งก็บอกว่า รถมึงแรง ตบเด็กอย่างตูนี่หว่า รู้อย่างนี้ แล้วจะเกรียนทำไมฟระ

เลยไม่รู้จะเอาไงกะไอพวกรกโลกพรรณนี้ดี...เฮ้อ เหนื่อยจาย
 :bbbear_27:

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 09:43:38 PM »
ทาคูปิ้ นี่หน่า :bbbear_15:

ออฟไลน์ Sagittarius Toshi

• *
  • Popular Vote : 7
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 10:16:44 PM »
มีแต่คนบอกว่าพวกขับซูบารุ เป็นพวกชอบซิ่ง ขับรถเร็ว ฯลฯ

ถ้ามองตามความเป็นจริง ถามว่า % ของซูบารุบนถนนเทียบกับรถตลาดๆ มันน้อยมาก
และรถตลาดๆ วัยรุ่นเด็กแว้นชอบๆ ก็รู้กันว่ามีกี่รุ่น ถามว่ารวมกันนี่มากกว่าซูบารุไม่รู้กี่เท่า

และเท่าที่เจอๆ ซูบารุแต่ละคัน ขับกันไม่ได้เร็วหรอกเพราะกลัวเปลืองน้ำมัน ยุคนี้น้ำมันมันแพงงงง

ผมชอบที่พี่กล่าวมานะครับ แตาบรรทัดสุดท้ายนี่ โดนกับยุคนี้เลยครับ  :bbbear_23: :bbbear_23: :bbbear_23:
ความสะอาด เป็นสิ่งสวยงาม แต่ความสกปรกนั้น กลับสวยงามยิ่งกว่า