ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดหรือไม่เปิด IP  (อ่าน 60153 ครั้ง)

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
Re: เปิดหรือไม่เปิด IP
« ตอบกลับ #195 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 09:43:55 AM »
เกี่ยวกับเรื่อง IP address นี้ ผมและทีมงานได้พูดคุยกันแล้วว่า

ขอดูผลสรุปในวันที่ 2 มีนาคม แล้วจะได้จัดการให้ตามผลโหวตต่อไปนะครับ

นอกจากเรื่องเปิด ip แล้ว คำถามที่พวกผมถามไว้ในหลายๆข้อ กุณาชี้แจ้งด้วยนะครับ
เราถามกันแบบสุภาพ หวังว่าคุณแบ๊งค์จะเคารพในคำถามนะครับ
เพราะคุณแบ๊งค์คือประธาน ถ้าเกิดความผิดพลาดในการบริกหาร SSS นี้
เราคงไม่ถามคนอื่นให้เสียเวลา คำถามทุกคำถาม ประธานต้องตอบให้สมาชิกเคลียร์ครับ
ถ้ายังจำคำถามไม่ได้  ผมจะเรียบเรียง คำถามแบบสุภาพชน เพื่อให้คุณแบ๊งค์มาตอบ
ดั่งที่เจตนาไว้ว่า อยากประชุมผ่านเวบบอร์ดให้คนที่อยู่ไกลได้รับฟังด้วย
ไหนๆก็พิมพ์เอง ก็อธิบายตัวเองให้ชัดเจนนะครับ ไม่งั้นเค้าจะหาว่าพูดแล้วทำไม่ได้
เหยียบขี้ไก่ไม่ฝ่อครับ

ออฟไลน์ Nut

• *
  • Popular Vote : 13
« ตอบกลับ #196 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 09:50:50 AM »
เปิด +1 ด้วยครับ :bbbear_46:

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
« ตอบกลับ #197 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 10:43:42 AM »
เกี่ยวกับเรื่อง IP address นี้ ผมและทีมงานได้พูดคุยกันแล้วว่า

ขอดูผลสรุปในวันที่ 2 มีนาคม แล้วจะได้จัดการให้ตามผลโหวตต่อไปนะครับ

:bbbear_42: อะไรคือผลสรุปเหรอครับ ผลโหวดตอนนี้ก็ปาไป 129 แล้ว  :bbbear_1:

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
« ตอบกลับ #198 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 11:09:01 AM »
นอกจากเรื่องเปิด ip แล้ว คำถามที่พวกผมถามไว้ในหลายๆข้อ กุณาชี้แจ้งด้วยนะครับ
เราถามกันแบบสุภาพ หวังว่าคุณแบ๊งค์จะเคารพในคำถามนะครับ
เพราะคุณแบ๊งค์คือประธาน ถ้าเกิดความผิดพลาดในการบริกหาร SSS นี้
เราคงไม่ถามคนอื่นให้เสียเวลา คำถามทุกคำถาม ประธานต้องตอบให้สมาชิกเคลียร์ครับ
ถ้ายังจำคำถามไม่ได้  ผมจะเรียบเรียง คำถามแบบสุภาพชน เพื่อให้คุณแบ๊งค์มาตอบ
ดั่งที่เจตนาไว้ว่า อยากประชุมผ่านเวบบอร์ดให้คนที่อยู่ไกลได้รับฟังด้วย
ไหนๆก็พิมพ์เอง ก็อธิบายตัวเองให้ชัดเจนนะครับ ไม่งั้นเค้าจะหาว่าพูดแล้วทำไม่ได้
เหยียบขี้ไก่ไม่ฝ่อครับ

แบงค์ช่วยตอบคำถาม พี่เตียด้วยนะครับ รออ่านอยู่
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
« ตอบกลับ #199 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 11:12:57 AM »

ผมว่าดูผลโหวตตอนนี้แล้วมันเหมือนเล่นสนุ๊กเกอร์ ที่ลูกที่เหลืออยู่บนโต๊ะน้อยกว่าแต้มที่ทิ้งห่างกันอยู่นะครับ หรือคิดว่าอีก 3 วันจะมีใครหน้าไหนแห่มากดให้ปิด IP อีก 300 คน ?

แต่เอาเถอะครับ ในเมื่อตั้งเวลากันแบบนั้นก็รอดูกกันต่อไป แต่สิ่งหนึ่งที่แบ็งค์คงต้องเตรียมตัวไว้ก็คือ "ถ้าผลโหวตบอกให้เปิด" ก็คงต้องเปิดจริงๆตามที่ได้ตกลงกันไว้แบบไม่บิดพริ้ว ไม่งั้นผมว่าถึงกาลอวสาน SSS แน่ๆครับ

ในมุมมองส่วนตัวผม ผมมองว่าแบ็งค์เป็น "พ่อค้า" ที่ Nice ที่สุดในนี้นะครับ สบายใจที่จะคุยด้วย สบายใจที่จะซื้อของซ้ำ ไม่เหมือนบางคน ครั้งเดียวลาขาด เวลาสนุกสนานเฮฮาก็ไม่มีมาพูดเรื่องขายของกันให้มันรำคาญใจ ไม่มีสาดโคลนเอาดีใส่ตัวเอาชั่วใส่คนอื่น ผมไม่รู้ว่าเบื้องหลังมันมีอะไรที่ทำให้แบ็งค์ต้องติดอยู่ในวังวนอันอุบาทว์นี้ แต่ถ้าตั้งสติได้ พาตัวเองออกมาเถอะครับ

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
« ตอบกลับ #200 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 11:53:24 AM »
ผมว่าดูผลโหวตตอนนี้แล้วมันเหมือนเล่นสนุ๊กเกอร์ ที่ลูกที่เหลืออยู่บนโต๊ะน้อยกว่าแต้มที่ทิ้งห่างกันอยู่นะครับ หรือคิดว่าอีก 3 วันจะมีใครหน้าไหนแห่มากดให้ปิด IP อีก 300 คน ?

แต่เอาเถอะครับ ในเมื่อตั้งเวลากันแบบนั้นก็รอดูกกันต่อไป แต่สิ่งหนึ่งที่แบ็งค์คงต้องเตรียมตัวไว้ก็คือ "ถ้าผลโหวตบอกให้เปิด" ก็คงต้องเปิดจริงๆตามที่ได้ตกลงกันไว้แบบไม่บิดพริ้ว ไม่งั้นผมว่าถึงกาลอวสาน SSS แน่ๆครับ

ในมุมมองส่วนตัวผม ผมมองว่าแบ็งค์เป็น "พ่อค้า" ที่ Nice ที่สุดในนี้นะครับ สบายใจที่จะคุยด้วย สบายใจที่จะซื้อของซ้ำ ไม่เหมือนบางคน ครั้งเดียวลาขาด เวลาสนุกสนานเฮฮาก็ไม่มีมาพูดเรื่องขายของกันให้มันรำคาญใจ ไม่มีสาดโคลนเอาดีใส่ตัวเอาชั่วใส่คนอื่น ผมไม่รู้ว่าเบื้องหลังมันมีอะไรที่ทำให้แบ็งค์ต้องติดอยู่ในวังวนอันอุบาทว์นี้ แต่ถ้าตั้งสติได้ พาตัวเองออกมาเถอะครับ

ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
« ตอบกลับ #201 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 11:59:00 AM »

:bbbear_34: :bbbear_17:

ออฟไลน์ Lecrazy

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #202 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 01:28:56 PM »
โหวต เปิด ครับ  :bbbear_18:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
« ตอบกลับ #203 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 01:30:07 PM »

ต้องนานขนาดนั้นเลยเหรอครับพี่แบงค์
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Mix565

• AMP MotorSport
  • *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #204 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 02:05:33 PM »
ผมว่า เสียงส่วนใหญ่ เค้าลงความเห็นมาแล้วว่าให้เปิด  ก็เปิดเถอะคับ ใครจะรู้ IP เราแล้วเอา IP  ไปทำไม่ดีก็ปล่อย มันไปเลย  DSI ก็มี ตำรวจสมัยนี้เก่งเดี๋ยวก็สืบจับมาลงโทษเองแหล่ะ
  เปิดๆ  มันไปเถอะคับอยากรู้เหมือนกัน เปิดแล้ว มันจะมีอะไรเกิดขึ้น  :bbbear_4:

ออฟไลน์ ajcha4563

• ผู้ที่รู้จักพอ ความพอของเขาจะเป็นความพอที่มีไปได้ตลอดชีวิต
  • *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #205 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 02:11:58 PM »
ขออนุญาตเจ้าของข้อความนะครับ

สิ่งสำคัญที่สุดของนักธุรกิจที่ดีไม่ใช่รวยที่สุดนะครับ แต่ความน่าเชื่อถือ ความเชื่อใจสำคัญที่สุดนะครับ

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
« ตอบกลับ #206 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 12:27:21 AM »
จะเปิดได้ยังอะท่าน นอนรอนานเเล้วนะ :bbbear_18:
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #207 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 07:21:19 AM »
จะเปิดได้ยังอะท่าน นอนรอนานเเล้วนะ :bbbear_18:

รอไปเถอะโปร ตอนนี้ไม่ขอลุ้นให้เปิดแล้ว ลุ้นให้หายหน้าด้านแล้วออกไปดีกว่า  :bbbear_10:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
« ตอบกลับ #208 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 09:25:13 AM »
รอไปเถอะโปร ตอนนี้ไม่ขอลุ้นให้เปิดแล้ว ลุ้นให้หายหน้าด้านแล้วออกไปดีกว่า  :bbbear_10:

ผมปั่นจนตูดด้านแล้วนะ ก็ยังไม่ออกอีก ด้านมากๆแล้ว
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
« ตอบกลับ #209 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 03:40:27 PM »
keep it clean >  accept