ผู้เขียน หัวข้อ: == ชวนไป TRACKDAY โบนันซ่าเขาใหญ่ 11มีนาคม = ขอบคุณทุกท่านครับ  (อ่าน 74476 ครั้ง)

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
เขาใหญ่ฝนตกอย่างหนัก แต่ลกาศเย็นดีมากๆ

อ้าก ก ก ก ก ก ก
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
เขาใหญ่ฝนตกอย่างหนัก แต่ลกาศเย็นดีมากๆ

จ๊ากกกก

ฝนอย่าตกตอนพรุ่งนี้นะจะ
เจอเปียกๆ  วิ่งไม่เป็น  ไหลอย่างเดียว

ออฟไลน์ Mcrae555

• *
  • Popular Vote : 20
  • Rally Driver
อยากไปแล้วคร้าบบ พรุ่งนี้แล้ว  :bbbear_32:

ออฟไลน์ ulicis

• *
  • Popular Vote : 0
ต้องขอโทษเพื่อนๆด้วยนะครับ รถผมสตารทไม่ติด โทรไปแจ้งที่ร้านตอนเก้าโมงยี่สิบว่าไปไม่ได้ ต้องเรียกฟอรดโรดไซส์มา ปรากฏว่านอกจากขึ้น malfunctin แล้ว แบตหมดอีก ก็ให้เค้าจัมป์ให้แล้วขับไปฟอร์ดพระรามสองใส่แบตใหม่กับเชคกล่อง ecu โทรไปแจ้งคุณแบงค์ตอนสิบโมงว่าไม่น่าจะทัน เกรงว่าจะไปดับที่เขาใหญ่ ทำไปกว่าจะเสรจเกือบบ่ายสาม จะไปสมทบเองก็ไม่มั่นใจ ยกเลิกหมดเลยครับ ตอนนี้รถโอเคแล้ว ขอดูอาการก่อน ไม่ไปไหนใกลสักพักครับ ขอให้สนุกกันนะครับ    :bbbear_16:

• *
 9.30 น.    อากาศดีมาก   ฝนตกตอนเช้า

รอสนามแห้ง

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
 :bbbear_19:
กลับมากันเรียบร้อยไหมครับ

ออฟไลน์ mallzaa

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 24
  • BeNatural

เรียบร้อยครับพี่ หลับไปแล้วรอบนึง  :bbbear_3:  เมื่อยมากกกกก แต่สนุกมากครับพี่ ยังไงๆ รอชมรูปนะครับ    :bbbear_32:

ออฟไลน์ TRN

• *
  • Popular Vote : 15

ถึงบ้านเรียบร้อยดี กำลังจะสลบแล้วครับ วันนี้เหนื่อยมากแต่ก็สนุกมากเช่นกัน

ขอขอบคุณพี่ป็อกและทีมงานทุกคนที่ช่วยกันจัดงานวันนี้ อยากบอกว่าทำได้ดีมาก ๆ ครับ

ออฟไลน์ KaMz`

• *
  • Popular Vote : 8
รายงานตัวเหมือนกันครับ  :bbbear_46:

ออฟไลน์ BoXerMania

• *
  • Popular Vote : 7
สนุกมากครับขอบคุณทีมงานทุกท่าน
เห็นว่ามีสมาชิกท่านหนึ่งน็อตล้อขาดจนต้องขึ้นรถสไลด์
Some are born to run ,Subies are born to race

ออฟไลน์ Mcrae555

• *
  • Popular Vote : 20
  • Rally Driver
เพลียมากครับ ขับรถกลับแทบไม่ไหว  :bbbear_13:

ออฟไลน์ KuK High Performance

• *
  • Popular Vote : 1
ขอขอบคุณพี่ๆทีงานสนามทุกท่านครับ ที่เสียสละให้งานนี้เกิดขึ้น งานนี้สนุกมากครับ มีครั้งหน้าผมจะไปอีกครับ :bbbear_19: :bbbear_19: :bbbear_19:

• *
ขอบคุณทีมงานทุกท่านครับ  และ stp / motorimage  สปอนเซอร์แจกเสื้อ  กับออกเทน บูสเตอร์ให้ผู้ร่วมงาน

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ขอบคุณทีมงานทุกท่านครับ  และ stp / motorimage  สปอนเซอร์แจกเสื้อ  กับออกเทน บูสเตอร์ให้ผู้ร่วมงาน
ชอบตาชวนจริง เอาทุกอย่างแดรกก็บ่ยั่น555 เจ๋งสุดคือหมวกลงอาคม
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
ขอบคุณทีมงานและสมาชิกที่มาร่วมงานทุกท่านครับ ที่ทำให้งานนี้เกิดขึ้นและผ่านไปได้ด้วยดีครับ

ขอบคุณสปอนเซอร์ ใจดีทุกท่านครับ
Motorimage
Forever shop
STP
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com