ผู้เขียน หัวข้อ: == ชวนไป TRACKDAY โบนันซ่าเขาใหญ่ 11มีนาคม = ขอบคุณทุกท่านครับ  (อ่าน 74403 ครั้ง)

ออฟไลน์ walkaway

• *
  • Popular Vote : 6
ปลาหมึกทอดกระเทียมไข่ดาว 1ที่ครับ

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
แบงค์ครับ. จองให้ห้องนึงนะครับ ขอห้องเดียวกับไอ้แอมเลยก็ได้. หรือผนังห้องติดกัน อยากฟังเสียงช่วงดึกๆ :bbbear_46:

• ???
  • *
จองรถสไลด์ไว้ด้วยก็ดีครับ :bbbear_46:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 08:03:44 PM โดย bossma »

ออฟไลน์ talaese12

• *
  • Popular Vote : 8
โทษครับ โอนเงินไปแล้ว (สำหรับ คนขับอย่างเดียว) เพิ่งสรุปคนไปเป็นเพื่อนได้อะครับ คำถามคือ ผมควรโอนไปเพิ่มหรือให้ไปจ่ายหน้างานได้ครับ??   :bbbear_28:

ออฟไลน์ BoXerMania

• *
  • Popular Vote : 7
ขอเป็นข้าวไข่เจียว 1 ข้าวกะเพราไก่  1 ครับ  :bbbear_32:
Some are born to run ,Subies are born to race

ออฟไลน์ ulicis

• *
  • Popular Vote : 0
ผมขอ เลือก ก๋วยเตี๋ยวผัดซีอิ้ว 1 ที่ครับ ที่พักนี่ยังไม่แน่ใจ ไม่ทราบต้องแจ้งเรื่องที่พักก่อนวันไหนหรือครับ

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
ของผมผู้ติดตาม 1 คนค้าบ บ บ บ บ  เดี๋ยวกลับไปจากเกาหลีแล้วโอนให้วันที่ 1 เน่อ
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com

Uploaded with ImageShack.us

ของพี่โอนให้แล้ว2คนครับ mazdaspeed3กับ370Zสีแดงป้ายแดง

ส่วนอาหารก็ ข้าวผักหมู1- ข้าวไข่เจียว2- ข้าวผัดกระเพาหมูไข่ดาว1

ได้รับแล้วครับ

โอนแล้วฮาฟ 2000.01บาท เวลา 14.14น วันที่ 21/2/55

ได้รับแล้วครับ
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

• SSS
  • *
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
แบงค์ครับ. จองให้ห้องนึงนะครับ ขอห้องเดียวกับไอ้แอมเลยก็ได้. หรือผนังห้องติดกัน อยากฟังเสียงช่วงดึกๆ :bbbear_46:

จัดให้ครับ

โทษครับ โอนเงินไปแล้ว (สำหรับ คนขับอย่างเดียว) เพิ่งสรุปคนไปเป็นเพื่อนได้อะครับ คำถามคือ ผมควรโอนไปเพิ่มหรือให้ไปจ่ายหน้างานได้ครับ*   :bbbear_28:

ถ้าโอนได้จะดีมากครับ แล้วเลือกรายการอาหารได้เลย

เพราะจะส่งรายการอาหารไปจัดเตรียมล่วงหน้าก่อนวันงานให้เรียบร้อยครับ

ผมขอ เลือก ก๋วยเตี๋ยวผัดซีอิ้ว 1 ที่ครับ ที่พักนี่ยังไม่แน่ใจ ไม่ทราบต้องแจ้งเรื่องที่พักก่อนวันไหนหรือครับ

เรื่องที่พัก ช่วยแจ้งภายในวันที่ 26 กุมภานะครับ

ของผมผู้ติดตาม 1 คนค้าบ บ บ บ บ  เดี๋ยวกลับไปจากเกาหลีแล้วโอนให้วันที่ 1 เน่อ

ได้เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 02:05:03 AM โดย WhiTeScooBY »
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

• SSS
  • *
พี่ๆเพื่อนๆที่ลงชื่อแล้ว โอนเงินค่าสมัครด้วยนะครับ จึงจะถือว่าสมัครเสร็จสมบูรณ์

ใกล้จะปิดรับสมัครแล้วครับ

สรุปรายชื่อตอนนี้ครับ
1. แบงค์ whitescooby (โอนแล้ว)
2. ต้น bossma
3. เจิ้น walkway (โอนแล้ว)
4. บอส Boss 40787
5. พี่ภพ Phob
6. พี่บอย Boy รถบ้าน
7. เพชร pedkasem
8. ไอซ์ ICE_IMpreZA (โอนแล้ว)
9. พี่บี TRN
10. พ้ง Pandapong
11. พี่หนุ่ย spk (โอนแล้ว)
12. เต้ talaese12 (โอนแล้ว)
13. เจมส์ Tezza
14. กบ jaowkob
15. pop POP_EMS
16. พี่ป๊อก impreza lover
17. พี่ต๋า Ta (โอนแล้ว)
18. BoXerMania (โอนแล้ว)
19. BoXerMania (โอนแล้ว)
20. กั๊ก KuK High Performance (โอนแล้ว)
21. คุณพ่อกั๊ก KuK High Performance
22. ชวน CHUND
23. เค pimniyoum
24. พี่หนุ่ม jazz_im (โอนแล้ว)
25. โต้ง เพื่อนพี่หนุ่ม jazz_im (โอนแล้ว)
26. ป้อ ulicis (โอนแล้ว)
27. อีฟ aifz
28. หนึ่ง kamz
29. peter
30. เอ็ม mOnk3yZ (โอนแล้ว)
31. พี่โกะ M a r u K o
32. เอก japanboy (โอนแล้ว)
33. เพื่อนเอก japanboy (โอนแล้ว)
34. Nathan 2wheelsmoker
35. กุ่ย mallzaa (โอนแล้ว)
36. จี๊ด jeedz
37. โชค choke gf (โอนแล้ว)
38. ปอบ Popall
39. ปิ๊ก pick (โอนแล้ว)
40. เอก อิมเขียว (โอนแล้ว)
41. วศิน behknquxc (โอนแล้ว)
42. นันฑพงศ์ kmitl@ku (โอนแล้ว)
43. เพียว ppppure (โอนแล้ว)
44. รุจ GD
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 07:50:55 PM โดย WhiTeScooBY »

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
ผม เลือกข้าวผัดหมู กับ ข้าวผัดกระเพราหมู เพิ่มไข่ดาว
ผู้ติดตาม เลือก หมุกระเทียม เพิ่มไข่ดาว

Pick

ออฟไลน์ Mix565

• AMP MotorSport
  • *
  • Popular Vote : 4
จองรถสไลด์ไว้ด้วยก็ดีครับ :bbbear_46:

เหรอจ๊ะ  คุณพี่  เอาสไลด์  ของ ตำรวจกองกำกับการไหนดี จ๊ะ    มีให้เลือกเยอะ นะ อิๆๆ :bbbear_24:

• ???
  • *
 :bbbear_32:
เหรอจ๊ะ  คุณพี่  เอาสไลด์  ของ ตำรวจกองกำกับการไหนดี จ๊ะ    มีให้เลือกเยอะ นะ อิๆๆ :bbbear_24:
อะไรก็ได้ที่มาเร็วสุด แล้วยกได้สองคัน :bbbear_35:

ออฟไลน์ KaMz`

• *
  • Popular Vote : 8
ขอลงเพิ่มอีกคันอ่ะคับ รุจ GD 1 คันคับบบ

• SSS
  • *
ขอลงเพิ่มอีกคันอ่ะคับ รุจ GD 1 คันคับบบ

ลงชื่อให้แล้วครับ

ปล.อย่าลืมโอนค่าสมัครภายในวันที่ 29 กุมภานี้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 24, 2012, 01:31:50 AM โดย WhiTeScooBY »