ผู้เขียน หัวข้อ: == ชวนไป TRACKDAY โบนันซ่าเขาใหญ่ 11มีนาคม = ขอบคุณทุกท่านครับ  (อ่าน 74419 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
ไปด้วยคนคับ
โอนไปแล้ว นะคับ 15/02/12 18:31 A540B877
BBL BE 1st card  CENTRAL RAMA9
 2,000.21 บาท

login : kmitl@ku
ชื่อ :`นันฑพงศ์ นานอน 081-550-2818
รถ : Gc ขาว

ออฟไลน์ Mix565

• AMP MotorSport
  • *
  • Popular Vote : 4
ไอ้อิมกระป๋องยาคู้ แหมเอาเลยเชียว แต่เพลามือหน่อยนะผมมันมีสมัครเล่น :bbbear_7:
อย่าลืมเอาเตาปิ้ง. เนื้อย่าง. น้ำจิ้มซีฟู๊ดไปด้วยนะเพื่อน :bbbear_46:

ยังไงๆๆ    :bbbear_17:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ยังไงๆๆ    :bbbear_17:
เธอด้วย. มาเลยมาแดรกพร้อมกันสามคัน. ไอ้อิมกะป๋องยาคู้ :bbbear_24:

ออฟไลน์ Mix565

• AMP MotorSport
  • *
  • Popular Vote : 4
เธอด้วย. มาเลยมาแดรกพร้อมกันสามคัน. ไอ้อิมกะป๋องยาคู้ :bbbear_24:

ไปเที่ยว ดูนกชมไม้ ก็พอมั้งพี่ แรงมากๆ  กลัว จะต้องลาก กันกลับอะครับ อิๆ :bbbear_44:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
 :bbbear_7:
ไปเที่ยว ดูนกชมไม้ ก็พอมั้งพี่ แรงมากๆ  กลัว จะต้องลาก กันกลับอะครับ อิๆ :bbbear_44:
ลากกลับสามเม็ดใช่ป่ะ  :bbbear_24:

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
รอผมด้วยนะครับตามไม่ทัน  :bbbear_32:
อยากไปปปป แต่ไม่ทันแล้ววววววววววววววววววว :bbbear_1: :bbbear_11: :bbbear_18: :bbbear_27:

ออฟไลน์ ppppure

• *
  • Popular Vote : 5
อยากไปด้วยมากเลยครับ แต่รถเสร็จไม่ทัน  :bbbear_8:

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
อยากไปปปป แต่ไม่ทันแล้ววววววววววววววววววว :bbbear_1: :bbbear_11: :bbbear_18: :bbbear_27:

ยังทันครับ รีบลงชื่อพร้อมโอนค่าสมัครได้เลยครับ

อยากไปด้วยมากเลยครับ แต่รถเสร็จไม่ทัน  :bbbear_8:

รถไม่พร้อม คนพร้อม ก็ตามมาเที่ยว มาเชียร์กันได้นะครับ
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

• *

รถไม่พร้อม คนพร้อม ก็ตามมาเที่ยว มาเชียร์กันได้นะครับ
รถเสร็จไม่ทัน แต่คนพร้อมครับ :bbbear_39:

ถ้าเอารถบ้านไปได้ไหมครับ สนใจอยากไปฝึกทักษะการขับมานานแล้วครับแต่ไม่มีโอกาศซักที ถ้าจะเอารถบ้านไปฝึกได้ไหมครับ

ออฟไลน์ Phob

• *
  • Popular Vote : 29
รถเสร็จไม่ทัน แต่คนพร้อมครับ :bbbear_39:

ถ้าเอารถบ้านไปได้ไหมครับ สนใจอยากไปฝึกทักษะการขับมานานแล้วครับแต่ไม่มีโอกาศซักที ถ้าจะเอารถบ้านไปฝึกได้ไหมครับ

รถบ้านก็ไปได้ครับ แต่ว่าต้องเร็วหน่อย เพราะว่ามันจะเต็มแล้ว ถ้าจะไปรีบลงชื่อโอนเงินเลยนะครับ

• *
Login : ppppure
ชื่อ : เพียว 0804405087
รถ Honda Accord 3.0

โอนเงินแล้วนะครับ 2200บาท ผู้ติดตาม 1 คนครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 10:05:29 PM โดย ppppure »

ออฟไลน์ Phob

• *
  • Popular Vote : 29
Login : ppppure
ชื่อ : เพียว 0804405087
รถ Honda Accord 3.0

โอนเงินแล้วจะมาโพสแจ้งให้ทราบนะครับ

โอเคครับ  แต่ accord 3.0 มันไม่ค่อยบ้านแล้วนา :bbbear_33:   อิมบางคันยังไล่ไม่ทันเลย :bbbear_38:

ออฟไลน์ mallzaa

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 24
  • BeNatural

โอเคครับ  แต่ accord 3.0 มันไม่ค่อยบ้านแล้วนา :bbbear_33:   อิมบางคันยังไล่ไม่ทันเลย :bbbear_38:

ต้องใช้คำว่า หลายๆคัน ตามไม่ทันครับ  เพราะที่บ้านมีคันนึง ขับมันส์มั่กๆ

• *
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ talaese12

• *
  • Popular Vote : 8
โทษครับ ถ้าจำนวนคนติดตามยังไม่แน่นอนอะครับ สามารถไปจ่ายส่วนนั้นที่งานได้ป่าวครับ  :bbbear_46: