ผู้เขียน หัวข้อ: เจอซูไล่กับR35,BM  (อ่าน 15399 ครั้ง)

ออฟไลน์ odezus

• เหยี่ยวดำ แต่คอขาว...
  • *
  • Popular Vote : 7
Re: เจอซูไล่กับR35,BM
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2011, 10:54:59 PM »
แอบมาระบายบ้าง

เชียงใหม่

ในเมือง ขับหลบ มอเตอรไซค์ที่ขี่กลางถนน ซ้ายก็ไม่ซ้ายขวาก็ไม่ขวา+หลบรถ2แถวที่ปาดหน้ารับผู้โดยสาร

นอกเมือง ขับหลบ รถวิ่ง 80 แช่เลนขวา หนีกระบะ เมื่อก่อน วีโก้ ขนปลา เดี๋ยวนี้เป็น Dmax ขนผัก

บนเขา ขาขึ้น ขับหลบมอไซค์บิคไบค์ ที่ พี่ทั่น ขี่ลงเขามาแล้ว บานมาเต็มเลนเลยครับ ไม่ได้เผื่อรถสวนเลย (ยังดีที่เบื่อๆก็ขับขึ้นดอยสุเทพ เล่นๆ ใช้เวลาไม่เกิน 10นาทีครับ ขึ้นลงก็แค่ 1/2 ชั่วโมง หมดค่าแก๊ส 30 บาท ถูกกว่า เล่น อินทิเชียรดี นิดนึง)

บนเขาขาลง ขับคลานๆ ตามรถที่ ขับลงเขาไม่เป็น ค่อยๆไหลลงครับ ไม่ก็เจอมอไซค์ ทั่นขี่ลง บานเต็มเลน...ไม่ต้องคิดไปแซง ระวังไม่ให้เขาชนกับรถขาขึ้นแล้วเราตามไปซ้ำก็พอ...

ชาวเชียงใหม่แท้จริงแสนลำบากครับ ขับรถกันรุงรังมาก....

mush26 mush26 mush26

สงสัยต้องดอยสุเทพตอนตีสองสินะครับ.. .  จะได้เหมือน Initial D จริงๆ..  อย่าลืมพกเต้าหู้ด้วยนะคร๊าาาบบบ mush32

ออฟไลน์ kamolwat_t

• *
  • Popular Vote : 0
  • opel in test team
    • www.opel.in.th
Re: เจอซูไล่กับR35,BM
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2011, 10:59:17 PM »
สงสัยต้องดอยสุเทพตอนตีสองสินะครับ.. .  จะได้เหมือน Initial D จริงๆ..  อย่าลืมพกเต้าหู้ด้วยนะคร๊าาาบบบ mush32

วิ่งขึ้นตี2.... กลัวว่า จะขึ้นทางปรกติ ลงทางลัดอ่ะจิครับ... แบบว่าเจอโค้งอันตรายแล้ว เลี้ยวไม่เข้า เพราะว่าเขาบอกว่ามันอันตราย ขับตรงไปเลย.... ลงมากองที่ตีนดอย...  mush37