ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครใช้ซูอยู่ สุขา 3 iามคำแหง มั่งครับ ช่วยส่งเสียงหน่อย  (อ่าน 77795 ครั้ง)

ออฟไลน์ oat_wings

• *
  • Popular Vote : 0
ตอนนี้อยู่mercuryครับใครสนใจล้างรถวันนี้เชิญได้ครับ ผมอยู่ถึง4โมงกว่าๆ

ออฟไลน์ YedKay

• *
  • Popular Vote : 2
ผมทำงานอยู่ที่ม.สัมมากร ที่ทำงานอยู่ตรงข้าม Hot Chilli เลยครับ แต่ไม่ค่อยได้เอารถมาทำงานเท่าไหร่ รถผมทะเบียน 7184 นะครับเจอกันทักกันด้วยนะครับ

โห๊ะๆเห็นทุกวันจอดคู่evo3สีเหลืองปะคับ

ผมชี้ให้แม่ดูทุกครั้งเลยว่าอยากได้คันนี้

พรุ้งนี้จะพาแม่ไปดูหน้าแมวที่0ละคับซื้อมาเมื่อไรไหร่เดี๋ยวไปทักทายน่ะ

• *
ไม่เข้าใจว่าเดี๋ยวนี้ชาวซูโซนนี้เป็นอะไรกันไปหมด เจอกันขับผ่านกันผมดิฟไฟทักทายไปหลายคัน ไม่มีตอนรับซักคันแถมยังหันมามองค้อนประมาณว่าดิฟไฟใส่ทำไมอีกกกก emo68o ธรรมเนียมแบบนี้แทบจะหายไปหมกแล้วนะครับ อยากให้อนุรักษ์กันไว้หน่อย ยังไงเราก็สังคมเดียวกันนะครับ   emo51o

ออฟไลน์ PrKM

• *
  • Popular Vote : 1
  • Outback ป้าอ้วน
วันก่อนผมก็ดิฟไฟใส่ forester แถวเมืองทองพัฒนาการ แต่โดนค้อนกลับเหมือนกันครับ

แต่ตัวผมขับโตต้าไมตี้เอ๊กน่ะครับ แต่ใจรักซุเต็มเปี่ยม อิอิ emo47o

ออฟไลน์ GEMINI_IMPREZA

• *
  • Popular Vote : 9
โห๊ะๆเห็นทุกวันจอดคู่evo3สีเหลืองปะคับ

ผมชี้ให้แม่ดูทุกครั้งเลยว่าอยากได้คันนี้

พรุ้งนี้จะพาแม่ไปดูหน้าแมวที่0ละคับซื้อมาเมื่อไรไหร่เดี๋ยวไปทักทายน่ะ

ใช่ครับ จอดคู่ EVO3 ครับ เจอกันทักทายกันได้เลยครับ

ออฟไลน์ uncletutu

• *
  • スバル
เมื่อคืนผมก็ไปนั่งร้าน balcony ในสัมมากร ก็ยังเห็นรถพี่อยู่เลย แล้วพอตอนกลับก็สวนกับหมูขาวด้วยกัน ทะเบียน 124 ผมก็ต๊อบไฟให้ ยังไงก็ทักทายกันได้นะครับเมื่อสวนกัน เจอกัน มันรู้สึกอบอุ่นน่ะครับ  emo65o

• *
เย็นนี้ล้างรถกันไหมครับบ

ออฟไลน์ MoMoTaRoZ

• *
เย็นนี้ล้างรถกันไหมครับบ

กลัวฝนจะตกอีกอ่ะสิครับ  emo14o

ออฟไลน์ goodnewgarage

• *
  • Popular Vote : 12
จะหล่อไปไหน ครับ  โอ็ต   

• *
สรุปแล้วไม่ได้ล้างอ่ะคับพี่บอย กลับมาไม่ทัน  emo55o

ออฟไลน์ MoMoTaRoZ

• *
โซนนี้จะมีมีตติ้งอีกไหมอ่าครับ

ผมยังไม่รู้จักใครเลย emo14o

ออฟไลน์ guuaeng

• *
  • Popular Vote : 39
  • 1234567
ถ้ามีมีตติ้งขอไปด้วยคนครับรถเพิ่งเสร็จ emo49o

• *
น่าจัดเหมือนกันนะครับ  เพราะแถวๆนี้ชาวซูเยอะ

ออฟไลน์ job2jz

• *
  • เรียกข้าว่าลูกเจี๊ยบ (เพราะว่าแม่ชื่อเจี๊ยบ)
ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ไปสัมมากรเลยครับ ถ้าไปส่วนมากก็คงอยู่ร้านโอฬาร ไม่ก็ บัลโคนี่ ครับ

ยังไงถ้าเจอกันทักทายกันได้นะครับ

ผมจ๊อบนะครับ  emo65o  หมูทะเบียน 204 หน่ะครับ

ส่วนเรื่องดิฟไฟใส่ ถ้าเป็นซูบารุด้วยกันเองแล้ว ผมก็ทักทายแทบตลอดแหละครับ

แต่ถ้าเป็นรถยี่ห้ออื่นมาดิฟไฟใส่ ในหมู่บ้านสัมมากร บางทีผมก็งงๆ ว่าผมขับรถผิดอะไรรึป่าว

หรือบางทีก็พยายามมองว่าเป็นเพื่อนสมัยเรียนมัธยมรึป่าวอะครับ เพราะผมก็เรียนมัธยมในหมู่บ้านสัมมากรเนี่ยแหละค้าบ  emo63o  emo63o
GC จอดนิ่ง เลยต้องซิ่งด้วย หมู 1600

วะวะวะว้าวววว

ออฟไลน์ guuaeng

• *
  • Popular Vote : 39
  • 1234567
อ่าวอยู่ นตอน เหรอครับรุ่นไหนอ่า ผมเก่งคับจบปี 43 อ่ะจำรุ่นไม่ได้แก่เเล้ว  emo68o