ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครใช้ซูอยู่ สุขา 3 iามคำแหง มั่งครับ ช่วยส่งเสียงหน่อย  (อ่าน 77799 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
เสาร์อาทิตย์อีก1เสียงคับ หลัง4โมงเย็นเป็นต้นไปคับ

ออฟไลน์ MoMoTaRoZ

• *
  • Popular Vote : 1

ออฟไลน์ Champ_GC8

• *
  • Popular Vote : 10
  • มากันยกแก๊ง
จัดกันเมื่อไหร่ดีคับผม
อยากบอกว่าของเค้าดีจิงๆครับ

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
จัดเลยจ้ะตู๋ นู๋รออยู่นะฮ๊า  mush15

ออฟไลน์ GEMINI_IMPREZA

• *
  • Popular Vote : 9
เดียร์ มาด้วยหรอถ้าเดียร์มาไปด้วย ปล.ถ้ารถเสร็จทันนะ แต่คาดว่าคงไม่ทันอ่ะ 5555

ออฟไลน์ guuaeng

• *
  • Popular Vote : 39
  • 1234567
ไปด้วยๆ mush36

ออฟไลน์ Green tea

• *
  • Popular Vote : 8
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน

. . . . ผมอยากทราบว่ามีพี่ๆที่ใช้ซูบารุ ท่านไหน อาศัยอยู่แถว สุขาสาม รามคำแหงมั่งมั้ยครับ เผื่อเจอกันจะได้ทักทายกันถูก  ผมอยู่ ซ. รามคำแหง 180 นะครับ แต่รถไม่ค่อยได้จอดบ้านครับ  จอดอู่มั่ง จอดที่ทำงานบ้าง แต่พักหลังเริ่มเอารถกลับมาจอดบ้านบ่อยขึ้นแล้วครับกลัวมันน้อยใจ

เผื่อวันไหนใครอยากเอารถออกมาวอร์มตอนเช้าๆหรือดึกๆ จะได้นัดมาเจอกันในระแวกใกล้บ้านได้ครับ

emo61o  ปุ๋งๆ

mush17  หวัดดีครับเตีย  แด๋วผมส่งน้องฝาแฝดของอีเขียวไปให้ร่วมแจมครับ  น้องเค้าอยู่แถวๆพฤกชาติ เจอกันทักทายกันได้นะครับ 

ปล. สีเดี่ยวกัน  ล๊อตเดียวกัน  เห็นปุ๊ป รู้ปั๊ปแน่นอน mush24

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
อ่าวอยู่ นตอน เหรอครับรุ่นไหนอ่า ผมเก่งคับจบปี 43 อ่ะจำรุ่นไม่ได้แก่เเล้ว  emo68o

ผมรุ่น 04 อะ

• *
อ้าว มี น.ตอน.ด้วยหรอ
ผมรุ่น 37 ครับ รุ่นปูตัวหนอนเข้าโรงเรียน ช่วงบ่ายบางวันก็ไปปลูกต้นไม้ ปูตัวหนอน  emo76o

ผมรุ่น 04 ครับ

• *
Mercury ก็ดีนะครับ แต่ถ้านัดถ่ายรูปก็ตรง Lotus เคพหะรามครับ ที่จออดรถเหลือใช้เยอะมาก

ว่าแต่เมื่อไร่ดีครับ เสาร์อาทิตย์นี้มั้ยครับ

หรือในสัมมากรดีครับร้านเยอะดี  pureplace ก็ได้นะครับ สรุปได้ทุกที่

ถ้าคิดไรไม่ออกเดี๋ยวผมเสนอ วีว่า นะ

emo76o

ออฟไลน์ MoMoTaRoZ

• *
Mercury ก็ดีนะครับ แต่ถ้านัดถ่ายรูปก็ตรง Lotus เคพหะรามครับ ที่จออดรถเหลือใช้เยอะมาก

ว่าแต่เมื่อไร่ดีครับ เสาร์อาทิตย์นี้มั้ยครับ

หรือในสัมมากรดีครับร้านเยอะดี  pureplace ก็ได้นะครับ สรุปได้ทุกที่

ถ้าคิดไรไม่ออกเดี๋ยวผมเสนอ วีว่า นะ

emo76o

emo65o  emo65o  emo65o ชอบตรงวีว่าเนี่ยละครับพี่

ออฟไลน์ Green tea

• *
  • Popular Vote : 8
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!

emo76o

อันสุดท้ายนี่น่าสนสุด   mush36 mush37

• *
มาคิดดูอีกทีครับ ตรง Mercury เนี่ยถ้าวันฝนไม่ตกลูกค้าเค้าจะเยอะมากนะครับ ถ้ารถไปมากกว่า 5 คันไม่น่าจะพอครับ

ใครมีที่ไหนเสนอ ปุ๊ปปั๊ปอาทิตย์นี้เลยมั้ยครับ

ออฟไลน์ guuaeng

• *
  • Popular Vote : 39
  • 1234567
รถยังไม่เสร็จอ่า  mush26

ออฟไลน์ YedKay

• *
  • Popular Vote : 2