ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครใช้ซูอยู่ สุขา 3 iามคำแหง มั่งครับ ช่วยส่งเสียงหน่อย  (อ่าน 77776 ครั้ง)

ออฟไลน์ job2jz

• *
  • Popular Vote : 1
  • เรียกข้าว่าลูกเจี๊ยบ (เพราะว่าแม่ชื่อเจี๊ยบ)
อ่าวอยู่ นตอน เหรอครับรุ่นไหนอ่า ผมเก่งคับจบปี 43 อ่ะจำรุ่นไม่ได้แก่เเล้ว  emo68o

สวัสดีครับพี่เก่ง ผมรุ่นน้องอะครับ ผมจบปี 49 ครับ รุ่นน่าจะ 13# อะครับ  emo72o
GC จอดนิ่ง เลยต้องซิ่งด้วย หมู 1600

วะวะวะว้าวววว

ออฟไลน์ guuaeng

• *
  • Popular Vote : 39
  • 1234567
จบ 49  emo63o งี้เราก็แก่มากแล้วอ่ะดิ  emo68o

ออฟไลน์ job2jz

• *
  • เรียกข้าว่าลูกเจี๊ยบ (เพราะว่าแม่ชื่อเจี๊ยบ)
6 ปีพอดีครับ ผมเข้า ม.1 พี่ก็ จบ ม.6 แล้วหล่ะครับ 55
GC จอดนิ่ง เลยต้องซิ่งด้วย หมู 1600

วะวะวะว้าวววว

ออฟไลน์ maosun

• *
  • Popular Vote : 0
ผม นิวเล สีขาว พบ8638 อยู่เคหะราม่คร้าบบบบบ ยินดีที่ได้รู้จักคับ emo73o

ออฟไลน์ tori_98

• *
  • Popular Vote : 2
    • fordescapethailand
อ้าว มี น.ตอน.ด้วยหรอ
ผมรุ่น 37 ครับ รุ่นปูตัวหนอนเข้าโรงเรียน ช่วงบ่ายบางวันก็ไปปลูกต้นไม้ ปูตัวหนอน  emo76o
Hard to live, Easy to die.

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
มีร้านเปิดใหม่บอกต่อให้ไปลองกัน บุฟเฟท์สเต็ก 189 บาท อร่อยเกินราคา จริงๆ ไม่ได้โม้ ผมไปเกือบทุกวัน

ร้านชื่อ ZeeZ อยู่ก่อนถึงเตรียมน้อม ในเวิ้งเดียวกับข้าวมันไก่เจ๊ณี ไปลองดูนะค้าบ

ของอร่อย ราคาสุดคุ้ม ต้องรีบไปชิม ไปลอง น๊า

emo65o
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ oat_wings

• *
  • Popular Vote : 0
ได้ยินมาแว่วๆ ว่าเจ้าของคือคุณปุ๊ย ตีสิบ ไม่รู้ว่าจริงรึเปล่า

ออฟไลน์ EARTH

• *
  • Popular Vote : 7
  • ชอบขับ 4WD
Sawadee kub EARTH kub Just got the Car kub. Thararhom 150 kub. Already hit and run by motorcycle  emo48o

ออฟไลน์ PrKM

• *
  • Outback ป้าอ้วน
ซูบารุสุขา 3 จะมีนัดมีตติ้งกันไหมอ่ะครับ อยากไปๆ

• *
วันไหนคราบบบบบบบบบ ไปด้วยคน

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
จัดกันซักหน่อยไม๊ครับ ย่านนี้มีกันพอสมควร

ถ้ายังไงเด๋วจะหาวันไม่ตรงกับงานใหญ่ของเว็บ แล้วจะเป็นตัวตั้งตัวตี นัดให้นะครับ

emo64o

"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

• *

ออฟไลน์ YedKay

• *
ผมแมวสีเงินเข้ม อยู่ท้ายหมู่บ้านคับ

• *
หมู่ไหนคราบบบบบบ ธรารมณ์ป่าวคราบบบบบ

ออฟไลน์ YedKay

• *
หมู่3 สัมมากร