ผู้เขียน หัวข้อ: New born of Impreza (ภาคกำเนิด GC8)...... ตอนของขวัญกล่องใหญ่  (อ่าน 204736 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gruppe M

• *
  • Popular Vote : 6
และแล้วลำไส้ใหญ่ใบโตที่สั่งไว้นานมากๆแล้ว (จนลืม) ก็มาถึง Apex N1 stainless 3" สาเหตุที่เลือกก็เพราะว่าชอบเสียงที่ดังและมีเอกลักษณ์ดี (ความเห็นส่วนตัวนะครับ) ก่อนติดตั้งก็เอาปัดเงาสักนิด วันนี้ก็เลยเอาภาพมาฝากเพื่อนตามเคยครับ

• *
[ต่อครับ

• *
เดี๋ยวพรุ่งนี้จะนำภาพหัวใจสีแดงที่ทำเสร็จมาให้ชมกันนะครับ วันนี้ราตรีสวัสดิ์พี่น้องชาว SSS..

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
เก็บรายละเอียดดีมากๆเลยครับคุณจิว ติดตามชมอยู่นะครับ

เดียร์

• *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 22, 2010, 09:57:30 PM โดย Gruppe M »

• *

• *
เก็บรายละเอียดดีมากๆเลยครับคุณจิว ติดตามชมอยู่นะครับ

เดียร์
ยินดีที่ได้รู้จักครับ K.Dear จะพยายามต่อไปครับ  emo70o

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
สุดมากๆครับ

• *
วันนี้ก็ได้ฤกษ์ใส่ อินเตอร์, regulator, ค้ำบน หลังจากนั้นก็ใส่น้ำ และน้ำมันเครื่อง  (โดนไป 7 ลิตรครึ่ง  emo68o) และแล้วก็ได้ยินเสียงร้องแรกเกิดของเจ้า suby น้อยของเราซักที รอมาตั้งนาน  emo70o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 22, 2010, 10:31:41 PM โดย Gruppe M »

• *
หลังจากได้ยินเสียงร้องแล้วก็รู้สึกดีมากๆที่รอมาตั้งนาน แต่แล้วงานก็เข้าเมื่อเสียงนั้นมันยังรู้สึกว่าไม่ใช่ การบ้านของผมที่ต้องทำมีต่อแน่ๆเลย (ปวดหัวอีกแล้ว) emo66o

• *
ต่อครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 22, 2010, 10:41:26 PM โดย Gruppe M »

• *
เตรียมพบกับการผ่าตัดสำไส้เล็ก&ใหญ่ของเจ้า Suby ครับ ราตรีสวัสดิ์ครับพี่น้องชาว SSS

• *
สุดมากๆครับ
ขอบคุณครับ คุณ จิ๊กโก๋อกหัก  emo10o