ผู้เขียน หัวข้อ: มาชวนไปวิ่งเล่นนอกรอบแบบเฮฮามันส์ๆ ที่สนามนครชัยศรีกันครับ (8 สิงหา 53)  (อ่าน 35737 ครั้ง)

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
มาเลยครับ หนุกๆ

พี่ ไปรึเปล่าอ่้ะ ไม่เห็นลงชื่อไว้
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ SSS-Ti

• *
  • Popular Vote : 0
  • >>>ZMOOTH IS FAST<<<
ผมขอเพิ่มอีก 1 ที่นะคับ ปีเตอร์ครับ

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Re: ?????????????????????????????????? ??????????????????????? (8 ????? 53)
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:39:12 AM »
Please transfer track fee to my account.
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ noon_za

• SSS.FC no.22
  • *
ไปด้วยอีก 1  ครับ เดี๋ยวโอนแล้วจะเเจ้งให้ทราบครับ ท่านประธาน  emo64o

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
โอนไปแล้วนะครับ 4 คัน

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
ไปด้วยครับต่อเดี่ยวพรุ้งนี้โอนให้ครับ
 emo65o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ BoXerMania

• *
  • Popular Vote : 7
ประธานต่อครับ

ขอ 2 คัน เดี๋ยวโอนให้ช่วงบ่ายครับ  emo57o
Some are born to run ,Subies are born to race

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ประธานต่อครับ

ขอ 2 คัน เดี๋ยวโอนให้ช่วงบ่ายครับ  emo57o

รับทราบครับพี่สุนทร emo64o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ james

• *
  • Popular Vote : 3
โอนแล้วครับ  1,500.07   เวลา 15.30น.
"Feel Good อิ่มท้อง ร้องเพลง"   "ทำดีเพื่อพ่อ"

• Subaby!!!
  • *
โอนแล้วครับ  1,500.07   เวลา 15.30น.

ได้แล้วครับ พี่เจมส์ Update ให้ในอีกกระทู้แล้วคร๊าบบบบ emo58o

จุดนัดพบนี่มันสุดถนนบรม ฯ หรือว่าอยู่บนบรมครับ  ใครมีพิกัด gps มั่ง  emo47o
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

• Subaby!!!
  • *
จุดนัดพบนี่มันสุดถนนบรม ฯ หรือว่าอยู่บนบรมครับ  ใครมีพิกัด gps มั่ง  emo47o

ปั๊ม ปตท. (Jiffy) ที่ไปเจอกันประจำจะอยู่บนเส้นปิ่นเกล้า-นครชัยศรีครับ วิ่งมาจนเลยทางที่เป็นคู่ขนาน (ไม่มีทางข้างนอก ข้างในเหลือแค่ถนน 3 เลน) มาอีกแป๊บเดียวก็จะเจอครับ เป็นปั๊มใหญ่ เด่นเลยครับ ก่อนทางเข้าปั๊มจะเป็นสะพานข้ามคลองเล็กๆ ครับ ส่วนพิกัด GPS ผมไม่มีอ่ะครับ

ปั๊ม ปตท. (Jiffy) ที่ไปเจอกันประจำจะอยู่บนเส้นปิ่นเกล้า-นครชัยศรีครับ วิ่งมาจนเลยทางที่เป็นคู่ขนาน (ไม่มีทางข้างนอก ข้างในเหลือแค่ถนน 3 เลน) มาอีกแป๊บเดียวก็จะเจอครับ เป็นปั๊มใหญ่ เด่นเลยครับ ก่อนทางเข้าปั๊มจะเป็นสะพานข้ามคลองเล็กๆ ครับ ส่วนพิกัด GPS ผมไม่มีอ่ะครับ

อ๋อ อ อ อ   เลยโลตัสศาลายาไปไม่ไกล ok ครับ   วันอาทิตย์หน้าเจอกัน  รถคันน้อยๆ 2 คันขอร่วมขบวนไปกะพี่ๆครับ 5 5 5  emo49o

ออฟไลน์ kamolwat_t

• *
  • opel in test team
    • www.opel.in.th
รบกวนด้วยนะครับ...  emo57o