ผู้เขียน หัวข้อ: มาชวนไปวิ่งเล่นนอกรอบแบบเฮฮามันส์ๆ ที่สนามนครชัยศรีกันครับ (8 สิงหา 53)  (อ่าน 35731 ครั้ง)

ออฟไลน์ BoXerMania

• *
  • Popular Vote : 7
Some are born to run ,Subies are born to race

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
ไปด้วยครับเดียวโอนวันนี้ครับ......โกร๋น

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
อ๋อ อ อ อ   เลยโลตัสศาลายาไปไม่ไกล ok ครับ   วันอาทิตย์หน้าเจอกัน  รถคันน้อยๆ 2 คันขอร่วมขบวนไปกะพี่ๆครับ 5 5 5  emo49o

ก็น่าจะประมาณเกือบๆ ครึ่งทางระหว่างศาลายากับสามแยกที่เจอถนนเพชรเกษมอ่ะครับ  emo49o

ยินดีครับผมมาร่วมกันบ่อยๆ ก็ได้ครับ emo64o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ kamolwat_t

• *
  • Popular Vote : 0
  • opel in test team
    • www.opel.in.th
เจอกันครับต้น  emo57o

พี่สุนทร ร้านโช้ค RSC หรือเปล่าครับ แฮะๆๆ  emo34o

ออฟไลน์ PT

• *
  • Freedom of Speed
คุณต่อครับ ไปด้วยนะครับ

โอน 1,500.08 บาท ไปเมื่อวานนี้ ตอน 12.43 นะครับ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
คุณต่อครับ ไปด้วยนะครับ

โอน 1,500.08 บาท ไปเมื่อวานนี้ ตอน 12.43 นะครับ

ได้รับแล้วครับ ขอบคุณครับ emo64o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Good Job
ได้รับการแจ้งจากประธานต่อ มาครับว่า
1. คนที่โอนเงินมาจำนวนแรกที่ไปใช้ในการจ่ายค่าสนาม(ก่อน 31/7/10)  ประมาณ 32 คน  คาดว่า จะมีเงินทอนให้ โดยอาจจะคืนให้เป็น X1R Engine Treatment ครับ คนละขวด   หรือจะรับเป็นเงินแทน X1R ก็ได้น่ะครับ
2. แล้วจากเพื่อนๆที่โอนมา หลังจากวันที่ 31/7/10  จำนวนนึง  ทางประธานต่อ  จะเอาไปจัดหาน้ำดื่ม และน้ำแข็ง  มาให้กันที่สนามครับผม

3. เรื่องอาหาร  จะให้จัดหามาแบบตอนจัก Track day คงไม่สะดวกครับ    แต่มีพี่ที่อยู่แถวนั้น รับอาสา  รับฝากซื้อครับ  เป็นข้าวหน้าเป็ด จากนครปฐม  กล่องล่ะ 30 บาท ครับ  เลยอยากจะทราบจำนวนว่า ท่านไหนสนใจบ้างครับ  ทางคนซื้อจะได้ซื้อมาถูกต้องครับ  กลัวน้อยไป ไม่พอเพียง  และกลัวมากไปแล้วเหลือ คนซื้อก็จะแย่อีกครับ

รบกวขอความเห็นด้วยครับ

อีกเรื่อง.......  ดูจากสภาพอากาศ ณ. ช่วงนี้ คาดว่า  เราน่าจะเจอฝนตกแน่ๆครับ   แต่หวังว่า คงไม่เจอทั้งวัน  ขอเป็นช่วงบ่ายๆก็พอ emo36o     ถ้าเกิดฝนตกแล้วกลัวว่าจะได้วิ่งกันน้อย  แล้วไม่ค่อยคุ้มกับค่าสนามที่จ่ายไป  ผมขอเสนอความคิดแบบนี้ครับ

สนามนี้  พื้นผิวสนาม ค่อนข้าง หยาบ  ไม่ลื่นเท่าไหร่ สำหรับรถยนต์   ตรงไหนเป็นช่วงที่ใช้ความเร็ว มาก็ลดลงมาเบรคให้เร็วขึ้น ไปให้ช้าลง   แต่ก็ยังมีอีกหลายโค้ง จรงกลางๆซ฿งสามารถ ที่เราจะลองว่าถนน เปียก  กับรถเรา เวลาเจอจับขับยังไง  ซ฿งก็ค่นข้างปลอดภัย ให้ ไม่ใช้ความเร็วสูงมาก และไม่โยนเข้ามาครับ  ผมว่าน่ะจะเป็นอีกประสบการณ์นึงน่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 07, 2010, 12:22:08 AM โดย sleep »

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
จัดไป ข้าวหน้าเป็ด จากนครปฐม
ขอ 2-3 กล่องครับ 

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
ผม 4 กล่องครับ  emo64o

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
ผม 2 กล่องครับ

emo64o
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
ผม 2 กล่องครับ

emo64o

2 กล่องจะพอเหรอน้อง?????  emo70o

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ erggy

• *
  • Popular Vote : 3
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
ทางเอิ๊ก 4 กล่องว่ะหนึ่ง มีไอ้ต่อไปด้วยอีกคัน
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Good Job
ปิดยอดรับข้าวกล่อง วันเสาร์เที่ยงครับ

และขอแก้ไข รายการนิสสสนึง
ข้อ1. ของจาก X1R Booster มาเป็น Engine Treatment แทนครับ  เนื่องจาก Booster หมดครับ   หรือท่านจะรับเป็นเงินไปแทนก็ไม่ว่ากันน่ะครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 07, 2010, 12:26:05 AM โดย sleep »

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4
tezza = 4 กล่องครับ    (กิน2คนนะ)