ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ชาว siamsubaru ช่วยแนะนำร้านหุ้ม/ติด สติกเกอร์ carbon 3m หน่อยครับ  (อ่าน 9104 ครั้ง)

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
จากเรื่องสติ๊กเกอร์หลุดไปเรื่อง...อิอิ...แล้ว
มันส์จริงๆ

ออฟไลน์ jjay55

• *
  • Popular Vote : 0
ลองดูครับ www.sentoza2009.com

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
เค้านัดกันไปทำบุญ ให้อาหารปลา ไว้พระครับท่านประธาน  emo60o
ผมนึกว่าเตียไปไหว้พระแถวๆแยกห้วยขวาง รัชดา...
แต่เตียชอบไปพายเรือ ให้อาหารปลาที่สวนหลวง ร.9 พัฒนาการ  ต่างหากครับ  emo64o

อย่าเข้าใจผิดสิจ๊ะ   emo64o

ท่านประธานเเกคิดลึกนะ เเนน  emo62o ไปทำบุญเมื่อไรชวนด้วยนะ emo65o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ TTTui

• *
รบกวนถามครับ    หุ้มฝากระโปรงหน้า เหยี่ยว ราคาเท่าไร ?

ฝากระโปรงหลังเหยี่ยว ราคาเท่าไร?

แล้วก็ ถ้าหุ้ม ทั้งฝากระโปรงหน้าและหลัง ราคาเท่าไรครับ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ปลาใหลเรียกพี่ emo54o emo54o emo54o
ชะนีเรียก "ป๋า" emo61o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
รบกวนถามครับ    หุ้มฝากระโปรงหน้า เหยี่ยว ราคาเท่าไร ?

ฝากระโปรงหลังเหยี่ยว ราคาเท่าไร?

แล้วก็ ถ้าหุ้ม ทั้งฝากระโปรงหน้าและหลัง ราคาเท่าไรครับ

แต่งเพิ่มอีกแระ.. อย่าลืมหลังคาด้วย..

ออฟไลน์ Green tea

• *
  • Popular Vote : 8
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
ว่าจะไปล้างรถที่ร้านซะหน่อยอยู่วันไหนบ้างน้องเตีย  emo64o   เพื่อจะได้ไปต่อที่อื่น emo61o   emo65o

ลองไปที่ร้านดูครับ  ผมแวะไปดูงานพี่นำแกมาหลายรอยแระ    ค่อนข้างโอเครนะครับ ตอนนี้ยังส่งภายในบางชิ้นไปให้แกหุ้มอยู่เรยยย emo64o

ออฟไลน์ fixing

• *
ที่นี่เลยครับ ...ของผมเองครับ
http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=68833.0